Thảo luận Các cụ tư vấn cho e về Ssangyong Musso

phucloc8899

Xe container
có tổ chức bia cho chém gió để học kinh nghiệm,đang nghiên cứu mua ssangyoun
có ai bán musso thì cho cái ảnh ,để còn ....
Em chỉ sợ "nó" đánh :) Hôm trước thấy 1 bác bán xe biển 89 LD, đang cân nhắc thì ôi thôi "bán rồi" :)
Keke. Mua về chở "nó" đi dạo liền. "Nó" k đánh đâu mà lo
Không còn gì!

Chỉnh sửa cuối:

phongsiva

Xe buýt
E đặt gạch. Đang sắp xếp để ra xem mắt e nó

laogiocvqd

Xe hơi
không có cái giá rỗ gì cả bác ơi! lý lịch còn thiếu quá.bổ xung đi bác ơi!!!

phucloc8899

Xe container
Chỉnh sửa cuối:

quybuom

Xe hơi
Có hàng nóng cho các cụ chiêm ngưỡng đây xe bạn em đây

http://i1246.photobucket.com/albums/gg607/phucloctruongton/09052012004.jpg[/IMG
[IMG]http://i1246.photobucket.com/albums/gg607/phucloctruongton/09052012006.jpg
xe đẹp quá, mỗi cái mầu em không khoái lắm hic

Chỉnh sửa cuối:

tamanguyen

Xe điện
cụ ơi dưới 200t là bao nhiu vậy? 150T CÓ GỌI LÀ dưới được ko ạ?

phucloc8899

Xe container
Cụ lại chơi chữ em rồi dứoi làm gì mấy chục tr thế cụ, chỉ dưới tầm 5-10củ sau khi chốt gặp nhau vui vẻ vớt 1 vài củ nữa cũng ko thành vấn đề chứ 150 xe 97 tã ấy chứ :))

Chỉnh sửa cuối:

quybuom

Xe hơi
Cụ lại chơi chữ em rồi dứoi làm gì mấy chục tr thế cụ, chỉ dưới tầm 5-10củ sau khi chốt gặp nhau vui vẻ vớt 1 vài củ nữa cũng ko thành vấn đề chứ 150 xe 97 tã ấy chứ :))
Bac cho em hoi xe này có rút được hồ sơ không ah! em muốn đổi màu xe thì phải làm những gì nhỉ?

xecuachip

Xe máy
E vừa được giới thiệu 1 con Ssangyong Musso đời 2000, máy dầu, 2 cầu, Turbo, xe nguyên thủy, nội thất nguyên bản (k độ điếc gì hết)
Giá 210 củ được k các cụ

Bây giờ mà bác hỏi lại giá chắc chỉ còn 150

King Cat

Xe buýt
các cụ tư vấn...

Báo cáo nhanh các cụ là em đã đưa em Musso TD của cụ "phucloc8899" từ đất Hoa Lư về Hà nội rùi.!
Ở Ninh Bình đề nổ mấy lần thấy khó nổ cụ ấy giải thích là ắc quy thiếu điện, đi khỏi NB 20km thì bỗng dưng đèn đóm tối thui, đèn còi tắt lịm, kim đồng về zero mặc dù xe đang chạy, về đến Tp. Phủ Lý thì không còn tí điện nào quạt điều hòa không chạy mặc dù lốc đóng tuyết dày đặc ở cuống ống gas, cửa sổ không hạ không lên kính được.!? Ra cao tốc Phủ Lý Pháp Vân em phóng thục mạng thì điện chỉ sáng có tí lờ đờ tranh thủ hạ được bên kính phụ xuống cho đỡ nóng, về công viên Thống nhất 18.20 trời bắt đầu tối em tìm đường chạy tránh mấy anh XX nhưng về đến cột cờ thì bị mấy anh vẫy vào vì tội xe không đèn!!! Về đến nhà cất xe thì em ứ kéo được kính lên lại phải đi kiếm chiếc ắc quy của Kon Dream đấu vào kéo kính lên để mai tính tiếp.!
Em dự vụ này là do anh máy phát các cụ nhể!

Chỉnh sửa cuối:

kebaothuls

Xe điện
Báo cáo nhanh các cụ là em đã đưa em Musso TD của cụ "phucloc8899" từ đất Hoa Lư về Hà nội rùi.!
Ở Ninh Bình đề nổ mấy lần thấy khó nổ cụ ấy giải thích là ắc quy thiếu điện, đi khỏi NB 20km thì bỗng dưng đèn đóm tối thui, đèn còi tắt lịm, kim đồng về zero mặc dù xe đang chạy, về đến Tp. Phủ Lý thì không còn tí điện nào quạt điều hòa không chạy mặc dù lốc đóng tuyết dày đặc ở cuống ống gas, cửa sổ không hạ không lên kính được.!? Ra cao tốc Phủ Lý Pháp Vân em phóng thục mạng thì điện chỉ sáng có tí lờ đờ tranh thủ hạ được bên kính phụ xuống cho đỡ nóng, về công viên Thống nhất 18.20 trời bắt đầu tối em tìm đường chạy tránh mấy anh XX nhưng về đến cột cờ thì bị mấy anh vẫy vào vì tội xe không đèn!!! Về đến nhà cất xe thì em ứ kéo được kính lên lại phải đi kiếm chiếc ắc quy của Kon Dream đấu vào kéo kính lên để mai tính tiếp.!
Oa. mới cưới vợ mà đã khộ thế roài hả cụ. chia se với cụ tý, chuyện nhỏ mà, mai cụ dành cho em nó chút time là lại như mít tên ngay he he....

quybuom

Xe hơi
Các Bác tư vấn em xe này với ah thanks các bác.
Xe gia đình sử dụng, tên tư nhân. Máy xăng đời 2002 Xe rất đẹp vì đi giữ gìn. Gương kính điện,tay lái trợ lực nhẹ nhàng, điều hòa hai chiều khỏe, 2 cầu điện hoạt động tốt. Động cơ 2.3 cực kỳ khỏe và tiết kiệm nhiên liệu. Đã lắp đầy đủ đồ chơi theo xe

Các bác cho em hỏi chút, xe này hôm nay e hỏi lại họ giảm xuống còn 170tr chắc gặp mặt thuơng lượng xem xe chắc còn giảm chút ít nữa. Các bác xem giúp em với con xe này thời bây giờ có tương xứng với giá đó ko? Em định cuối tuần ra xem xe, thú thật e chẳng biết j về xe mà cũng chẳng quen ai biết xe cả, có khi bác nào cuối tuần này có thời gian đi xem giúp em đc không ah, xem xe ở Tô Ngọc Vân, Tây Hồ em sẽ hậu tạ :)

phongsiva

Xe buýt
180tr thì z là phải r. Tiền nào của nấy mà cụ. Nói thế thôi chứ may cho e quá. E định ra cưới e nó đấy. Tình hình như này chạy vào Nam có mà toi

phongsiva

Xe buýt
Các bác cho em hỏi chút, xe này hôm nay e hỏi lại họ giảm xuống còn 170tr chắc gặp mặt thuơng lượng xem xe chắc còn giảm chút ít nữa. Các bác xem giúp em với con xe này thời bây giờ có tương xứng với giá đó ko? Em định cuối tuần ra xem xe, thú thật e chẳng biết j về xe mà cũng chẳng quen ai biết xe cả, có khi bác nào cuối tuần này có thời gian đi xem giúp em đc không ah, xem xe ở Tô Ngọc Vân, Tây Hồ em sẽ hậu tạ :)
Theo e máy xăng, 2 cầu giá này cũng hợp lý r. Xuống tầm 165 là cùng (nếu chủ xe cần bán). Kiểm tra kỹ nhé cụ, k khéo như cụ KingCat thì khổ. Chúc cụ sớm toại nguyện