[Thảo luận] Các cụ thấy em Ỉn này thế nào ạ ?

Pitt

Xe điện
Nó trôi tự do thì cũng không thiệt hại lắm cụ nhỉ, ở đây là vấn đề não nó trục trặc nên mới bỏ trốn...

ThanhTungTB

Xe điện
Ảnh Viện áo cưới Thanh Nga - Phố Xã Đàn, Gần nhà cháu...Mấy thằng làm thuê đây...Cụ cứ tạo cơ hội cho xxx kiếm tiền cho chúng nó nhớ lâu.
Nhà cháu có thể giúp dc gì ko ợ ?
Lên thỏa thuận cá nhân với nhau là tốt nhất ,ko lên lôi xxx vào cuộc .vì khi xxx vào cuộc thì cả 2 đều bị phạt ,và lôi thôi lắm .nếu ko thỏa thuận được ,thiệt hại lớn quá hãy tìm xxx ,ko sẽ bị thiệt hại đấy .Chúc bác nhanh chóng tìm được vị giám đốc kia ,và tìm được tiếng nói chung cho cả 2 .

jrnguyen

Xe hơi
Tình hình thế nào bác chủ ơi... e hóng hớt xem kết qủa

romantic_kt1

Xe tăng
Có thể do tâm lý va chạm với đội xe khách, xe ca là ngại rồi. Khả năng nhiều vì nghĩ vậy nên bọn nó trốn.
Các cháu nó cũng cảnh làm thuê, cụ cảnh cáo rồi xử đẹp cho cháu nó nhờ.
Chắc giờ cụ chủ cũng đã nguôi giận phần nào rồi nên để lại tý phúc cũng tốt cụ ạ.

superdrives

Xe điện
Cái thằng Giám đốc chính là thằng lái xe chạy hay sao ý cụ nhể! Để cụ phải dọa như thế nó mới hẹn gặp cụ tức là nó cũng tính bài xù rồi đấy! Cụ cứ làm căng lên cho em. Ý thức quá tồi lại mắc bệnh ngu khoe tên cho cả phố biết!

haivinh

Xe buýt
Em nghĩ thằng lái lúc đó chưa có bằng nên nó sợ.Chứ có bằng lái ai lại ngu như thế dù lái mới.Mà chạy như thế thì không thể chấp nhận đc.Cụ cho ae biết kết quả giải quyết nhé.

windys

Xe tăng
Em nghĩ là cụ chủ thớt sai, cụ ỉn kia cũng sai. Cụ chủ thớt không đúng đâu nhé. Trong luật ghi là khoảng cách giữa hai xe có đoạn: trên 50km/h là bao nhiêu m em không nhớ, nhưng dưới 50km/h nghĩa là bao gồm cả 0km/h hay trang thái đứng yên, thì cụ chủ thớt vẫn phải cách xe đằng trước 30m.

Cụ sai đấy

honda_cub79

Xe lăn
Tình hình thế nào rồi cụ chủ ơi, mà sao lúc thấy xe nó trôi cụ không lùi xe lại.

lethanh8868

Xe buýt
Đội phản ứng nhanh của cụ chủ chậm thế, xuống ngay lúc đầu thì đố bọn nó dám chạy :D.
chuẩn mấy chú phụ nổi tiếng phản ứng nhanh mà chậm như rùa

Pigwalk

Xe container
Em nghĩ là cụ chủ thớt sai, cụ ỉn kia cũng sai. Cụ chủ thớt không đúng đâu nhé. Trong luật ghi là khoảng cách giữa hai xe có đoạn: trên 50km/h là bao nhiêu m em không nhớ, nhưng dưới 50km/h nghĩa là bao gồm cả 0km/h hay trang thái đứng yên, thì cụ chủ thớt vẫn phải cách xe đằng trước 30m.

Cụ sai đấy
Lạy cụ, cụ có biết lái xe ko đấy mà phát biểu như thế. Chờ đèn đỏ mà xe nọ cách xe kia 30m à, ko biết thì kê dép ngồi hóng đi cụ.
Có bằng chứng rồi, em ủng hộ cụ chủ làm đến cùng luôn. Ỉn sai lè lè rồi, cần thiết làm cái đơn ra xxx giải quyết cho thằng kìa chừa thói mất dạy đi.
Xe cụ chủ là loại 45c nên rất cao, nhìn trong clip thì cụ chủ đỗ cách ỉn cũng phải nửa thân ỉn rồi còn gì. Khả năng cao là chú cầm lái đang tập, chưa có bằng.
Văn hóa lái xe quá kém.

mayback2cau

Xe hơi
cháu là cháu thích được xem đội phản ứng nhanh nhà cụ chủ tẩm quất e Ỉn cơ =))

white_angel

Tháo bánh
xẻo nó thôi cụ chủ ơi

honda_crv_650

Xe hơi
Camera hành trình lúc này thật có ích đối với cụ rồi, nếu không có cmra hành trình thì cụ bị cãi bay luôn và cũng không biết đường nào mà mò nhỉ

minck

Xe container
Lạy cụ, cụ có biết lái xe ko đấy mà phát biểu như thế. Chờ đèn đỏ mà xe nọ cách xe kia 30m à, ko biết thì kê dép ngồi hóng đi cụ.
Có bằng chứng rồi, em ủng hộ cụ chủ làm đến cùng luôn. Ỉn sai lè lè rồi, cần thiết làm cái đơn ra xxx giải quyết cho thằng kìa chừa thói mất dạy đi.
Xe cụ chủ là loại 45c nên rất cao, nhìn trong clip thì cụ chủ đỗ cách ỉn cũng phải nửa thân ỉn rồi còn gì. Khả năng cao là chú cầm lái đang tập, chưa có bằng.
Văn hóa lái xe quá kém.
Cụ điều tra qua Hình ảnh quá chuẩn !!! Nhiều cụ với "Nhãn quan" sedan nên cứ nghĩ cụ dừng 45 chỗ sát Mít Ỉn. Nhưng kể từ lúc In lùi đến lúc Ỉn dừng là 1/2 chiều dài Ỉn => cụ 45 chỗ dừng cách Ỉn > 2m rồi nhá.
Nguyên nhân là Ỉn dừng xe chờ đèn đỏ quá vạch sợ xxx vịn ( Do trình còn xanh và non ) nên lùi xe nhưng không quan sát phía sau ( Chứ ko phải xe trôi tự do đâu )
Điều đáng nói là hành động chạy trốn...

Chỉnh sửa cuối:

nguyentoyotahn

Xe buýt
Xem GĐ nó giải quyết như nào rồi xử lý tiếp.

MsLove

Tháo bánh
Em nhìn cụ phi sát sạt mít nó cũng kinh quá cụ ạ :-ss
Còn va chạm mà bỏ chạy thế thì láo rồi, em hóng xem mai cụ xử lý thế nào
Cụ phi rồi phanh quả sát quá.

Vụ bỏ chạy này em ủng hộ cụ làm ra ngô ra khoai. Video có đủ cá diễn tiến, cả người va chạm lẫn bỏ chạy thì quá ổn rồi. Nói chuyện đàng hoàng thì nhiều khi chẳng chấp, nhưng kiểu này thì phải làm 1 quả cho đáng cụ ạ.
Em xem thì hiểu là cụ dí sát mít em nó quá.....thì mới ra cơ sự đó....
e thấy cụ chủ cũng dí sát mít quá :D
Khổ, các cụ ngồi xe đầu dài quen rồi quên mất là cụ chủ đi xe đầu bằng :)

Em thấy là cụ chủ căn còn xa chán, ngồi ghế lái chắc còn thấy đất >1m.

Cụ sai đấy
Em rất kinh những cụ như thế này. Ngồi phán như thánh, khẳng định ngay là cụ chủ topic sai, bất kể lý do gì.

Cụ chắc cũng không phải người miền núi và chắc cụ cũng từng tự lái xe trên đường, nhất là đường Hà Nội - em khỏi khí không phải chứ cứ mỗi lần dừng đỗ, chờ đèn,.... Là cụ căn cách cụ đàng trước 30m thật à ;;);;);;)

À mà nữa, ở trạng thái đứng yên - 0km/h có thằng nó lùi sát đầu xe em, cách khoảng 1m thì tức là em bị sai luật à? Xxx có quyền vịn em hả cụ? - khổ em chả hiểu luật nên cứ phải hỏi lại cụ cho chắc :))

Chỉnh sửa cuối:

vienminh

Xe đạp
Thế túm lại thì kết quả thía nào ợ