[Funland] Các Cụ thạo về chứng khoán giúp em với ạ!

mimi2023

Xe tải
Mượn tiền luôn đi cụ, nhanh ko xổng mất
Em chẳng tin có doanh nhân nào thành đạt mà rảnh rơi lê la fb tìm bạn chat chit sau chia sẻ bí kíp kiếm tiền cả. Đời làm gì có gì miễn phí thế, trừ nước mưa và ....trym

mimi2023

Xe tải
Cụ hỏi thật hay hỏi đểu đấy, e còn biết đường chém. Mù tịt về Ck, ko đam mê thì tốt nhất nên nghỉ cụ ah. Đừng tham gia món này, hoặc nếu có chỉ nên mở tài khoản ở mấy cty chứng khoán lớn trong nước vd SSI, HCM, VPS, VND...chứ mở tài khoản mấy cái sàn linh tinh vớ vẩn thì nịt cũng ko còn đâu ạ. Lát e rảnh, e viết 1 bài, 1 chị trong xóm e vừa bị lừa 600tr ntn, em biết cũng khá rõ do em gái chị này là bạn thân của e gái e, và có ib hỏi e check sàn để khuyên chị gái nó, biết bị lừa mà m.ng ko can được, khi lòng tham lên ngôi thì ng ta nghi ngờ cả lòng tốt của tình thân và bạn bè. Chắc mất mới sáng mắt ra
Em mong chờ bài của Cụ quá! Cũng sàn NYSE này ạ?

Đá Ốp Lát

Xe điện
Em sợ nó rửa tiền phi pháp hoặc có yếu tố mờ ám sau truy ra lại ảnh hưởng tới bạn em ạ!
Cứ bảo nó gửi đi… rồi nó bảo phải làm cái abc xyz mới gửi được, xong bảo chuyển nó ít tiền để xử lý hoặc cài app này app kia. Kết quả là cúng xèng cho nó.
Giờ mà vẫn có người tin vào cái này à?

mimi2023

Xe tải
Cứ bảo nó gửi đi… rồi nó bảo phải làm cái abc xyz mới gửi được, xong bảo chuyển nó ít tiền để xử lý hoặc cài app này app kia. Kết quả là cúng xèng cho nó.
Giờ mà vẫn có người tin vào cái này à?
Thế mới có chuyện mà nói Cụ ạ;(((

Aocom

Xe buýt
Em là nữ ạ. Em xin lỗi vì bài viết có thể đụng chạm những Mạnh Thường Quân chân chính. Có thể cuộc sống xung quanh em gặp nhiều vụ như này rồi. Nên trong chuyện tiền bạc, mọi thứ cần rõ ràng; tiền bạc phân minh, ái tình dứt khoát. Khi người ta cho mình mượn tiền thì mình ko chỉ nợ về vật chất mà còn nợ ân tình. Đây là cái không chỉ em mà rất nhiều người muốn tránh ạ!
Ố ồ, vậy thì xo di mợ nhé. Em fun tý mà.
Còn nghiêm túc, bạn (hoặc chính mợ) stop khẩn trương nếu ko thừa tiền cúng dường cho mấy thằng lừa đảo trên mạng ấy. Chuyện như vậy mà mợ vẫn đem lên hỏi thì chứng tỏ vẫn... ấy ấy lắm.

mimi2023

Xe tải
Ố ồ, vậy thì xo di mợ nhé. Em fun tý mà.
Còn nghiêm túc, bạn (hoặc chính mợ) stop khẩn trương nếu ko thừa tiền cúng dường cho mấy thằng lừa đảo trên mạng ấy. Chuyện như vậy mà mợ vẫn đem lên hỏi thì chứng tỏ vẫn... ấy ấy lắm.
Bất lực nên phải hỏi người ngoài cho nó khách quan Cụ ạ! Đôi khi bạn bè thân thiết hay người nhà nói lại ko tin, nó khổ nằm ở chỗ ý ạ! Cụ ko phiền thì em xin phép ib nhé ạ!

MuathuHN252

Xe lăn
Hỏi thì hỏi, nhưng mà rồi bạn mợ vẫn bị lừa thôi. Căn bản bạn mợ đã tin rồi đấy, chứ nếu ko tin, biết chắc sàn này lừa đảo thì đã bỏ ra ngay khỏi đầu và ko có chút lăn tăn nào nữa đâu.

thanktn

Xe tăng
NYSE là sở chứng khoán New York. Địa chỉ web thực của nó là nyse.com
Cụ báo người nhà (bố mẹ, họ hàng) của bạn cụ để khuyên can nhé, và tránh bị vay tiền nhé. Có thể chửi thẳng mặt là đồ tham, rồi xem mày bị mất trắng như thế nào.

Việt_PT

Xe hơi
Cụ nói toẹt mẹ ra là cụ đang quan tâm cho nó vuông. Trên of này chuyên có cái kiểu hỏi cho bạn, cho e... Gớm các cụ tốt thế

butchikim

Xe ba gác
Em chẳng tin có doanh nhân nào thành đạt mà rảnh rơi lê la fb tìm bạn chat chit sau chia sẻ bí kíp kiếm tiền cả. Đời làm gì có gì miễn phí thế, trừ nước mưa và ....trym
Thế mới phải nhanh ko xổng mất 8-} :-o

mimi2023

Xe tải
NYSE là sở chứng khoán New York. Địa chỉ web thực của nó là nyse.com
Cụ báo người nhà (bố mẹ, họ hàng) của bạn cụ để khuyên can nhé, và tránh bị vay tiền nhé. Có thể chửi thẳng mặt là đồ tham, rồi xem mày bị mất trắng như thế nào.
Em có lên gg search và chỉ ra chút thông tin nên mới lên đây xin kinh nghiệm các Cụ. Tks Cụ nhiều ạ!

mimi2023

Xe tải
Cụ nói toẹt mẹ ra là cụ đang quan tâm cho nó vuông. Trên of này chuyên có cái kiểu hỏi cho bạn, cho e... Gớm các cụ tốt thế
Bác biết gì về em mà bác đã võ đoán thế ạ? Khi mà Bụt chùa nhà không thiêng thì bất đắc dĩ mới phải mang lên hỏi để gửi link cho bạn em đọc. Hơn nữa, em sợ gì mà ko dám nhận nếu em quan tâm thực.

LuckyCar

Xe container
Cụ hỏi thật hay hỏi đểu đấy, e còn biết đường chém. Mù tịt về Ck, ko đam mê thì tốt nhất nên nghỉ cụ ah. Đừng tham gia món này, hoặc nếu có chỉ nên mở tài khoản ở mấy cty chứng khoán lớn trong nước vd SSI, HCM, VPS, VND...chứ mở tài khoản mấy cái sàn linh tinh vớ vẩn thì nịt cũng ko còn đâu ạ. Lát e rảnh, e viết 1 bài, 1 chị trong xóm e vừa bị lừa 600tr ntn, em biết cũng khá rõ do em gái chị này là bạn thân của e gái e, và có ib hỏi e check sàn để khuyên chị gái nó, biết bị lừa mà m.ng ko can được, khi lòng tham lên ngôi thì ng ta nghi ngờ cả lòng tốt của tình thân và bạn bè. Chắc mất mới sáng mắt ra
Em hóng bài của mợ.

mimi2023

Xe tải
Hỏi thì hỏi, nhưng mà rồi bạn mợ vẫn bị lừa thôi. Căn bản bạn mợ đã tin rồi đấy, chứ nếu ko tin, biết chắc sàn này lừa đảo thì đã bỏ ra ngay khỏi đầu và ko có chút lăn tăn nào nữa đâu.
Dự báo hậu quả là thế nên em đang ra sức tìm cách ngăn chặn đây. Nếu không, em lên trên này làm gì ạ?

hornet_600

Xe tăng
kiến thức dùng smart phone phổ thông,ko cài app+truy cập link lạ,vậy thôi

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

xecub49

Xe điện
Vị này theo như bạn em kể là đang ở Hồng Kông mới mệt ạ, đúng mác doanh nhân thành đạt. E vào fb thấy ảnh đàn ông nhưng 99% ko tin được. Ông này còn nổ, bảo cho bạn e mượn tiền đầu tư mà e can ngăn ko được. Ko hiểu sao em dị ứng với vị nãy thế chứ. Người ta giàu có thành đạt đâu có thời gian chủ động nt làm quen rồi chia sẻ bí kíp làm giàu thế.
Đúng rồi cụ. Làm giàu được thì đã gọi cả tông ty họ hàng vào để kiếm chứ thời gian đâu đi kết bạn với 1 ông ất ơ để dạy cách kiếm tiền. Quên 100% cho nhanh và luôn.

Chuột bạch

Xe container
Nước mưa giờ cũng hết miễn phí roài cụ top ui