[Funland] Các cụ sẽ xử lý thế nào nếu bị đàn bà tát giữa phố như này?

motthoidongbim

Xe điện
Cụ phải xem cài clip cha này vào cua chèn bà xe máy văng vào vỉa thì mới thấy tại sao bị tát mà không dám bật nhé.
Có clip thì cụ nói thế thôi. Ko có clip, pn tát 10 phát, mình tát 1 phát cũng toi ngay. Nhịn được như cụ trong clip là tốt nhất rồi

motcuvaohoami

Xe buýt
Trên mạng bảo là chị kia bị đè đầu trc nên chặn lại cà khịa. Nhưng đối với em mình ko oánh phụ nữ trước, còn nếu đã thế này rồi thì táng lại thật lực. Lúc đó có thể coi là tự vệ rồi.

Chelski

Xe điện
Chỉ là một va chạm nhẹ trên phố, nhưng người đàn bà này gào lên rất hung hãn và tát vào mặt người đàn ông lái oto.
Điều làm em khó hiểu ở chỗ: bà kia tát 3 lần (mỗi lần 1 cái).
- Lần1: bất ngờ bị tát. Ok.
- Lần 2: không ngờ bị tát tiếp. Ok.
- Lần 3: ???

Phải công nhận sự nhẫn nhịn của người đàn ông này rất tốt.
Nhưng điều làm em thấy khó giải thích ở chỗ: sĩ diện có thể ko cần, nhưng lòng tự trọng thì không ai được phép xâm phạm. Bị tát vào mặt đến lần thứ 3 giữa phố, rõ ràng lòng tự trọng của anh kia bị xâm hại nghiêm trọng, có thể gọi đây là sự xỉ nhục. Nhưng anh ấy vẫn không có một phản ứng nào đủ mạnh mẽ để bảo vệ danh dự của mình.
Nếu là em, thật lòng là ko có gì đảm bảo em sẽ giữ nguyên được lớp phấn son trên mặt chị kia, nhưng chắc chắn ko để mình nhận cái tát thứ 3.
Theo các cụ thì anh ấy là đỉnh cao của nhẫn nhịn hay sự nhu nhược yếu đuối?
Không vả lại thì mất hết cả sĩ diện thằng đàn ông, mà nhỡ tay vả lại một cái thì lại bị lu loa là thằng hèn, đánh phụ nữ ....Chả biết xử lý sao,

minhhai985

Xe lăn
E né thôi, chứ tát lại thì chắc ko.

Xehoa2022

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ thay đổi suy nghĩ đi nhé, ko phải cứ CX-5 là thơ nụ đâu ;))
Nhưng nhịn được thì nhịn, đã sai thì ăn thêm vài cái tát nữa em cũng chịu được :D

hungeverest

Xe điện
Các cụ thấy phụ nữ quê e sao? Ko biết ô chồng bà này ở nhà thì ntn ta.

keyon

Xe tăng
Chỉ là một va chạm nhẹ trên phố, nhưng người đàn bà này gào lên rất hung hãn và tát vào mặt người đàn ông lái oto.

Nhưng điều làm em thấy khó giải thích ở chỗ: sĩ diện có thể ko cần, nhưng lòng tự trọng thì không ai được phép xâm phạm. Bị tát vào mặt đến lần thứ 3 giữa phố, rõ ràng lòng tự trọng của anh kia bị xâm hại nghiêm trọng, có thể gọi đây là sự xỉ nhục. Nhưng anh ấy vẫn không có một phản ứng nào đủ mạnh mẽ để bảo vệ danh dự của mình.
Nếu là em, thật lòng là ko có gì đảm bảo em sẽ giữ nguyên được lớp phấn son trên mặt chị kia, nhưng chắc chắn ko để mình nhận cái tát thứ 3.
Em nghĩ do thói quen nhẫn nhịn với phụ nữ, ở nhà thì bị vợ cằn nhằn mắng chửi , lên cơ quan thì có sếp nữ bới móc trách mắng , dần thành quen. Như em ở vơi mẹ rất ít khi phản ứng chỉ vâng dạ , khi ra đường những người phụ nữ lớn tuổi có nói gì làm gì em cũng thường bỏ qua coi như điếc.

berryfun

Xe điện

Có 1 video clip cụ lái xe ép xe máy xém nữa kẹp người ta.

E mà là a tài này em cũng cư xử như anh tài này. Mà thật ra ko biết có cư xử được như a tài này ko ý chứ =))=))=)) Vì sợ nhất lúc xảy ra rơi vào sự việc đầu óc trong 15 phút điên của ngày.

Nhịn được thì trời cao đất rộng. Chứ vả cho chị xe máy được cái thì cuối cùng có khi lại tỷ thứ chuyện theo sau ý chứ

berryfun

Xe điện

matizvan2009

Xe ba gác
Anh ấy không dây với hủi, đụng xe thì đền tiền sửa xe, đánh người là hạng lởm khởm, ở nước ngoài thì có lẽ tiền đánh người to hơn tiền sửa xe. Nếu gặp tay nào cục súc thì lại được bênh là bị thằng vũ phu đánh.
Em thật, nếu không phải là giang hồ anh chị gì đó đánh thì không tính chứ đàn bà đánh mà ông kia chỉ cần lấy cạnh tay đỡ vào cánh tay của chị kia là đủ ôm tay rồi.

snipapple

Xe tải
Em vẫn luôn cho rằng đôi khi "chịu trận" và "chấp nhận" cũng là 1 loại bản lĩnh đấy cụ.
Đó là AQ tự an ủi bản thân chứ ko nên nói là bản lĩnh. Người ta nhãn nhục để làm việc lớn. Chứ nhãn nhục trong trường hợp này là kém. Nếu lái xe sai thì phải xuống xe xin lỗi người ta ngay. Cái miệng nó đỡ câi thân. E xin lỗi chik cũng là câu nói, đây miệng ko nói năng gì, ròii để nó hung lên nó tát cho. Cungc là câu nói nếu chik xấy sát gì e biếu chik ít quà bồi dưỡng. Mây mây và vân vân...còn nó cố tình xông tới mà tất mình thì mình phải chạy. Ko chạy được nó tát mình thì lúc đó có thể nói đấy nhé e xin lỗi rồi, em sai em chịu có pháp luật xử lí. Đây tại sao lại đánh e. Nói to lên cho những đứa hóng đứa bênh phụ nữ nó biết. Nó cần quay video thì nói to cho nó biết. Lúc đó thì có quyền tát lại nó rồi. Mà sau này nó muốn dở trò cũng ko làm gì đueock mềnh

Chỉnh sửa cuối:

bloodheartvn

Xe điện
Theo em cụ kia bị oánh trc rồi thì bẻ tay chị kai dúi xuống đất rồi nhờ gọi báo CA đến làm việc. Lúc đó chuyện trc đó có va chạm hay ko ko còn quan trọng nữa.
Em cũngủng hộđànông ko nên oánh phụ nữ trước.

hahuanvn

Xe buýt
Em và chạm cứ đứng đầu xe (có cam hành trình ghi lại) nữ hay nam thì em hứng phát đầu rồi em bật lại 1 cái trả miếng, em tin 1 cái của em bằng 10 cái của con mụ này và bằng 3 cái của đàn ông thông thường! Ngày nào em cũng đẩy tạ 155kg, tập tay mỗi bên quả 25kg/tay nên em nghĩ lực vả lại của em cũng tương đối.
Tưởng cụ chơi món boxing(đánh đòn mới nặng), chứ chơi tạ thì em thấy sai sai :))

Ryan848

Xe container
Cụ và cái tay Má Phị ấy nói cũng không sai. Tuy nhiên các cụ chỉ đang nói về phản ứng trong trường hợp bị 1 đám đông (theo em hiểu chủ yếu là đàn ông) vây. Em cũng đã từng va chạm giao thông hơn 1 lần và em tin trường hợp của em khó hơn trường hợp tay Phị nêu trên nhiều và em đều xử lý yên ổn ko có đứa nào đụng vào em cả, có chăng em không kể ra như tay Phị.

Trở lại Đúng trường hợp này - bị phụ nữ tát giữa đường - em mong cụ và Má Phị mở mang cho: Các cụ sẽ làm gì?
1, Đụng tay vào người Phụ nữ tát mình. Giữ nó lại, tát lại nó, bóp vú nó trả thù...
2, Cách khác...
Em thì không làm được cách 1 ạ. Có thể vì nó không đàn ông, cũng có thể em sợ bẩn,
Hay ho giề trò đánh đấm nhau giữa phố thị cụ nhể? Hổ để nấu, báo để chùi mít :))
Theo kinh nghiệm của em mấy ông nổ to đều bản lĩnh kém lắm.

Ryan848

Xe container
Tưởng cụ chơi món boxing(đánh đòn mới nặng), chứ chơi tạ thì em thấy sai sai :))
Đẩy dc 155kg thì đòn cũng nặng gấp đôi người thường rồi cụ. Quan trọng nhất là trúng đích thôi :D

snipapple

Xe tải
Hay ho giề trò đánh đấm nhau giữa phố thị cụ nhể? Hổ để nấu, báo để chùi mít :))
Theo kinh nghiệm của em mấy ông nổ to đều bản lĩnh kém lắm.
Ở đây ko phải là đánh nhau theo kiểu giang hồ hay kiểu đánh nahu theo kiểu trẻ trâu. Hay là đàn ông khoẻ hơn thic đánh phụ nữ. Mà cách giải quyêtd sau này cho nó khỏi nhục. E đảm bảo sau này ngồi nhớ lại sẽ đawrj câu hỏi tại sao mình laik ngờ nghệh như vậy. Lại để nó đnahs nhưtheds

Ryan848

Xe container
Đó là AQ tự an ủi bản thân chứ ko nên nói là bản lĩnh. Người ta nhãn nhục để làm việc lớn. Chứ nhãn nhục trong trường hợp này là kém. Nếu lái xe sai thì phải xuống xe xin lỗi người ta ngay. Cái miệng nó đỡ câi thân. E xin lỗi chik cũng là câu nói, đây miệng ko nói năng gì, ròii để nó hung lên nó tát cho. Cungc là câu nói nếu chik xấy sát gì e biếu chik ít quà bồi dưỡng. Mây mây và vân vân...còn nó cố tình xông tới mà tất mình thì mình phải chạy. Ko chạy được nó tát mình thì lúc đó có thể nói đấy nhé e xin lỗi rồi, em sai em chịu có pháp luật xử lí. Đây tại sao lại đánh e. Nói to lên cho những đứa hóng đứa bênh phụ nữ nó biết. Nó cần quay video thì nói to cho nó biết. Lúc đó thì có quyền tát lại nó rồi. Mà sau này nó muốn dở trò cũng ko làm gì đueock mềnh
Nghe bẩu tài xe có "lồi lõm" trc đó vs chị xm rồi và có khả năng có dấm, đưa mặt ra cho người ta tát lại là nc đi sáng suốt đấy cụ ạ :))
Mà nhân tiện cụ đổi PC/đt đi, gõ lung tung đọc rối cả mắt.

snipapple

Xe tải
Thực ra gặp phụ nữ là dễ giải quyết chứ chẳng may mà gặp mấy thằng giang hồ giang mai xăm trổ đầy mình nó quây thì ăn đủ. Lúc đó mới khó. Chứ gặp có một người phụ nữ mà ko biết xử lí đứng yên chịu trận thì tay này kém