Các cụ ơi, sắp có nhà mẫu của Sun Grand City Ancora ai đi cùng em thì đăng ký đê!

Trạng thái
Thớt đang đóng

lanna8989

Xe tải
Công nhận bây giờ các sale lắm cách sáng tạo để quảng cáo đánh bóng sản phẩm và tâm lý khách hàng hơn ngày xưa nhiều. Chỉ có một nhược điểm: thô và coi thường người đọc quá. Xem qua là thấy thất vọng ông chủ đầu tư nào đi thuê sale thiếu kinh nghiệm kiểu này.
Thì vẫn là ai quan tâm thì mua và tìm hiểu, ai không care thì bỏ qua :)) sale cũng là một nghề bác dị ứng làm gì cho mệt, em đến lúc đói thông tin em lại khoắng hết lên tìm một thằng sale có tâm cho e đủ thông tin là ok rồi

bjboyn00b

Xì hơi lốp
Sun to lắm nên có Chã chống lưng chưa bị move =))

catmun

Xe buýt
Cụ quảng cáo dữ thiệt :D
Các cụ khắt khe nó cũng vừa phải thôi. Cứ cho là quảng cáo thì cũng là 1 cách để họ tiếp cận khách hàng. Khổ thân bác photographerX chẳng biết có phải sales thật hay không mà cứ bị ém nhỉ :)

catmun

Xe buýt
Cụ Ford Ranger 2016 lên tiếng cái nhỉ. Trước thì em được tư vấn tòa T1, và nói là tòa T1 này rẻ nhất thì phải, T2 ra sẽ đắt hơn. Có đúng ko hả cụ Ford Ranger 2016?
Mà cụ Ford Ranger 2016 này mới là sale chính hiệu nhỉ. Cụ cho phát giá chuẩn của Ancora đi. Sale thì phải nhiệt tình chứ. Cứ lặn đi đâu thía.

virus410

Xe buýt
Mà cụ Ford Ranger 2016 này mới là sale chính hiệu nhỉ. Cụ cho phát giá chuẩn của Ancora đi. Sale thì phải nhiệt tình chứ. Cứ lặn đi đâu thía.
Em cũng đang tò mò bảng giá của con Ancora này đây, cụ Ford Ranger 2016 up phát nhỉ. Cụ chủ thớt chắc bị nghi ngờ sale nên không thấy hiện hồn mấy ha. Ngại gì cụ. Chó cứ sủa còn dân tình cứ đi thôi. hahahahaha

toimuondie

Xe container
Nói về kiến trúc thì anh Vin hay lấy thiết kế cũ sửa tý chút áp cho khu mới.
Anh Sun thì luôn thuê kiến trúc sư thiết kế từ đầu.
Chất lượng của 2 bên thì em không biết vì không có tiền.
Tiến độ thì được cái 2 anh này tương đối chuẩn, có chậm cũng không nhiều.

shopee

Xe tải
Nói về kiến trúc thì anh Vin hay lấy thiết kế cũ sửa tý chút áp cho khu mới.
Anh Sun thì luôn thuê kiến trúc sư thiết kế từ đầu.
Chất lượng của 2 bên thì em không biết vì không có tiền.
Tiến độ thì được cái 2 anh này tương đối chuẩn, có chậm cũng không nhiều.
Em thấy Giá của Sun lúc nào cũng ở tầng lớp trên ý.
Thiết kế cũng độc đáo hơn thiên hạ.
Mà giá đấy thì cũng phải xin đầu tư của thầy u rồi.
Mà bác nào bảo không có cửa lương yên ý nhờ. Em về ngoại đi qua thấy cửa dự án to vật mà ngày xưa là Vina food đó. Thế là nó hai mặt đường mà.

photographerX

Xe tải
Em cũng đang tò mò bảng giá của con Ancora này đây, cụ Ford Ranger 2016 up phát nhỉ. Cụ chủ thớt chắc bị nghi ngờ sale nên không thấy hiện hồn mấy ha. Ngại gì cụ. Chó cứ sủa còn dân tình cứ đi thôi. hahahahaha
Hahaha, em không ngại, là bởi mấy hôm đưa mẹ con nó đi bụi nên giờ mới về nè. Giá của Ancora nó tính theo căn, theo tầng, nhiều mức giá lắm em chịu chết không nhớ nổi nên cụ Ford Ranger 2016 cho anh em cả làng biết nhé.

shopee

Xe tải
Hahaha, em không ngại, là bởi mấy hôm đưa mẹ con nó đi bụi nên giờ mới về nè. Giá của Ancora nó tính theo căn, theo tầng, nhiều mức giá lắm em chịu chết không nhớ nổi nên cụ Ford Ranger 2016 cho anh em cả làng biết nhé.
Ô có cái giá thôi mà sao chả bác nào show nhỉ. Hay bác nào sale ném cho quả điện thoại alo cái cho nhanh

lanna8989

Xe tải
Ô có cái giá thôi mà sao chả bác nào show nhỉ. Hay bác nào sale ném cho quả điện thoại alo cái cho nhanh
Các bác lười thế, hỏi anh google một phát là ra nhan nhản ngay, như em mà thích em phi thẳng đến nhà mẫu vừa xem nhà vừa hỏi giá cho nhanh

tôi yêu ô tô

[Tịch thu bằng lái]
1. Em không sales nha cụ. Mà phát lên đây để xem ý kiến đa chiều của các cụ thôi.
2. Vị trí dự án: ở số 3 Lương Yên nhé. Em đi làm lượn qua suốt.
3. Giá thì tùy căn, hình như nó mới ra T1, nhưng em thì thích T2 và đang chờ nên mới có thời gian hóng hớt
4. Sun Group cụ chưa biết à - nó là Tập đoàn mà :). Công trình đỉnh nhất của nó là InterContinental Sun Peninsuala Đà Nẵng - khu résort 3 lần liên tiếp được bình chọn là sang trọng nhất thế giới, nhưng mà ông này thì dự án nào cũng thấy ca ngợi là đẳng cấp.
5. Cung cấp thêm cho cụ tí thông tin: cụ ko tin em search gg đầy thông tin dự án này. Nhưng em là em muốn trưng cầu "dân ý" trước khi xuống tiền để cho chắc ăn.
6. Ai cũng có ý định như em thì lập hội, sau này về làm hàng xóm của nhau cho tiện :)
Cụ đúng là sale nửa mùa:
1. Sun group là tên chứ ko phải tập đoàn: tên đầy đủ 'công ty cổ phần tập đoàn mặt trời'
2. Dự án to nhất của nó ko phải là intercon đâu (cái này e lê la mấy tháng ở các biệt thự mà sau này các cụ phải bỏ ra 10.000$ chỉ để ở một đêm :D). Đúng ra nó là banahill (dưng vì phục vụ cả tầm trung nên ko nổi lắm).
3. Cụ đừng mong Sun nó làm cái này đến cùng. Phân chia thị phần giữa Vin và Sun thì riêng phân khúc nhà ở là do Vin làm hoặc Vin sẽ đứng sau. Còn mảng bđs nghỉ dưỡng chủ yếu do Sun làm. Thuỵ khuê, cao xả lá, đường láng, vincom nguyễn chí thanh trước đều do Sun khởi động và sau là Vin làm tiếp :D anh Lam, anh Sơn, a Vượng đảo vốn với nhau như cơm bữa :D

hienzm

Xe tăng
Chỉ cụ chủ tự viết nên ko nhận ra nghĩ giọng văn khách quan chứ người khác đọc nghe cứ hài hài là.

kuhanoi

Xe tăng
Lạy cụ, em thề là dù đã tin tưởng dự án rồi nhưng vẫn phải hóng hớt dư luận tí chứ giờ mua chung cư cao cấp cũng chần chờ bỏ xừ được. Giờ mà nghe quảng cáo chốt luôn cũng tiêu á.
sun group thì ngon rồi, chất lượng ổn, e thấy cũng đang hoàng chất lượng hơn vic

bimbim5656

Xe container
Cái dự án này sẽ góp phần làm tắc đoạn Lương Yên, Nguyễn Khoái. Cứ hở chỗ nào ra là chung cư lại mọc lên, xong lại cùng nhau hiến kế chống tắc.

Trạng thái
Thớt đang đóng