Các cụ ơi cứu em LX125 3v ie của em với

PjChjChj

Xe đạp
Hic sao tình hình là Pi bị ném đã dữ thế nhể? E nghĩ Pi là hãng lớn, uy tín trên cả thế giới mà sao dòng LX của Pi lại nhiều điều tiếng quá như vậy???
E đi SH cả 2 năm nay chưa biết lo lắng là gì, bảo dưỡng thay dầu đúng hẹn là xong, k hề sổ mũi hắt hơi tí gì! Tình hình e Pi Lx thế này chắc r phải suy nghĩ thêm quá, chứ e dân công chức, cũng chỉ đi làm mà xe cộ ẻo lả thế này chắc e chết mất!
cụ đi công chức sáng chạy xe vào cơ quan chiều chạy về...cũng đâu có cần đòi hỏi nhiều..,,lâu lâu đi lượn thì Pj cũng ko sao đâu! Pi chủ yếu đi kiểng mà cụ! :D

PjChjChj

Xe đạp
Hàng VN chất lựong cao là thế mà kụ
thứ nhất: ko có nhiều tiền để bỏ ra chơi hàng nhập :((
thứ hai: Piaggio nói là hàng VN là trung tâm Đông Nam Á...sẽ xuất đi các nước lân cận ( giám đốc Piaggio nói thế :( )
thứ ba: cho hàng VN 1 cơ hội! :-w

PjChjChj

Xe đạp
Xe Vn phíp côn kém hơn xe nhập nên kụ chỉ cần thuê thợ tháo đánh giáp lắp vào ngon ngay, Không nổ bị sặc xăng bơm nước rửa chế, đánh Buji là hết
Thanks cụ chỉ giáo để e về em đè nó ra làm xem ổn ko! :D

piston

Xe container
Mua cái xe, hỏng vặt, chán nhỉ.

robocop

Xe buýt
thứ nhất: ko có nhiều tiền để bỏ ra chơi hàng nhập :((
thứ hai: Piaggio nói là hàng VN là trung tâm Đông Nam Á...sẽ xuất đi các nước lân cận ( giám đốc Piaggio nói thế :( )
thứ ba: cho hàng VN 1 cơ hội! :-w
thứ 1: Nhà máy Pi việtnam là trung tâm không phải của Đông Nam á, mà là của cả Châu Á thái bình dương

thứ 2: xuất đi Úc, Malay, Philipine, Sing, THái, Indo, Brunei, Saudi arabia ... thông tin thì bác qua www.modernvespa.com cộng động vespa thế giới vào mục gallery xem họ khoe xe mới, toàn có tem việtnam :D

thứ 3: Bây giờ khá nhiều thứ chuẩn thế giới made in VN: Nike, Adidas, Samsung, LG, Pierre Cardin, Puma, Piaggio, Intel v.v...

luxury235

Xe buýt
thứ 1: Nhà máy Pi việtnam là trung tâm không phải của Đông Nam á, mà là của cả Châu Á thái bình dương

thứ 2: xuất đi Úc, Malay, Philipine, Sing, THái, Indo, Brunei, Saudi arabia ... thông tin thì bác qua www.modernvespa.com cộng động vespa thế giới vào mục gallery xem họ khoe xe mới, toàn có tem việtnam :D

thứ 3: Bây giờ khá nhiều thứ chuẩn thế giới made in VN: Nike, Adidas, Samsung, LG, Pierre Cardin, Puma, Piaggio, Intel v.v...
Nghe bác nói thế e yên tâm dc chút xíu!

PjChjChj

Xe đạp

like cụ...hàng Việt Nam mà lỵ..cũng dần tiến ra biển lớn chứ!

Bobeebum

Xe hơi
Cụ cứ ném ra bảo hành thôi