Các cụ ơi cứu em LX125 3v ie của em với

huyvodoi02

Xe hơi
mang vào hãng bảo hành cho nhanh cụ oi :)

NgHuy

Đi bộ
Bạn mang ra showroom Sapa ở cộng hòa Quận tân bình kiểm tra đi, mình thấy thợ nhiệt tình lắm, có máy tính kiểm tra lỗi xe bằng phần mềm , mình xúc máy xog đi shell ultra thấy ko còn giật lúc lên ga nữa , máy cũng mát hơn agip

ha_teo

Xe hơi
xe mình đi tốc độ thấp cũng giật tung người. đi thì tốn xăng. đúng là sai lầm :(

Tung.DaVy

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Đi vespa là phải chịu cái kiểu rung như lên gân của nó thôi, lỡ mua rồi thì sống vui vẻ với nó đi, khi nào không chịu được lại bán

soilua1985

Xe tăng
đi được 6.5k km mà đã xuống cấp vậy sao.con lead của e đi được 65.000 rồi mà vẫn như mới

PjChjChj

Xe đạp
Bạn mang ra showroom Sapa ở cộng hòa Quận tân bình kiểm tra đi, mình thấy thợ nhiệt tình lắm, có máy tính kiểm tra lỗi xe bằng phần mềm , mình xúc máy xog đi shell ultra thấy ko còn giật lúc lên ga nữa , máy cũng mát hơn agip
Thanks cụ!! hum nào vào mùa Nông Nhàn em xách xe qua kiểm tra xem có khắc phục được ko!

PjChjChj

Xe đạp
Đi vespa là phải chịu cái kiểu rung như lên gân của nó thôi, lỡ mua rồi thì sống vui vẻ với nó đi, khi nào không chịu được lại bán
hjhj Chiếc này chỉ để chở Gấu đi chơi thôi cụ ạh! em đi làm chiếc khác và đi chơi 1 mình chiếc khác nên cũng không phải chịu đựng nhiều!! HJHJ

Namtuocsnow

Xe hơi
tớ xách đến tha khóc trách móc đủ điều cụ ạh...bên hãng cũng chỉ vâng dạ ạh thưa để xe cho kiểm tra sửa sửa tý thôi chứ nó cũng chẳng cho đổi xe khác...:((
thôi sống chung với lũ thôi :((
Thế mà bọn nó quảng cáo như đúng rồi ý. Tý định đổi lên vespa 3v vì thấy quảng cáo xăng an it lắm.:( thôi đành chuyển sang em suhao cho lành cụ ạ."-" , xe mới mà cứ như xe vespa cổ ý nhỉ. Lỗi hoài

Namtuocsnow

Xe hơi
Mà bọn piagio này thay thế phụ kiện cũng dắt lắm cụ a. Ra trung tâm bảo hành sửa mấy thứ linh tinh quay đi quay lại mất 1,5 củ. mà bọn nhân viên nó con bắt thay thêm may đồ j j ấy..3-4 củ, rồi còn dọa ko thay thi mấy tuần nữa là xe ko đi đc.:) em bảo hết tiền ko thay nữa.bảo lắp vào như cũ cho em. Thế mà chạy nửa năm rồi vẫn ko xi nhê j.:)

nguyenanhduc150

Xe tải
Mà bọn piagio này thay thế phụ kiện cũng dắt lắm cụ a. Ra trung tâm bảo hành sửa mấy thứ linh tinh quay đi quay lại mất 1,5 củ. mà bọn nhân viên nó con bắt thay thêm may đồ j j ấy..3-4 củ, rồi còn dọa ko thay thi mấy tuần nữa là xe ko đi đc.:) em bảo hết tiền ko thay nữa.bảo lắp vào như cũ cho em. Thế mà chạy nửa năm rồi vẫn ko xi nhê j.:)
Em cũng thấy đồ Piagio bền , mỗi tội đắt thôi :(

siroNomal

Xe hơi
em đi Li trước cũng vậy,đang đi ngớt ga lại chết máy,lại đề fạch fạch.hix

Hữu Ước

Xe tải
em mua chiếc Vespa Lx125 3vie đc 8 tháng rồi chạy đc 6500km. giờ nó đổ bệnh các bác ạh! tình hình là em đi bảo dưỡng toàn bộ lần đầu tiên lúc 5000km; ktv mở ra vệ sinh nối niêu, dây đai bi...chà nồi xong em thấy chạy khá êm...nhưng chạy lên 5500km thì bị rung dàn đầu lúc đi tốc độ thấp, máy chết liên tục, đề máy nổ nhưng lên ga lại chết máy, phải dựng chống đứng lên đề để nổ 5phut mới đi đc; vặn ga đề pa thì rung giật kinh khủng!
Bác nào thông thạo bắt bệnh giùm em!! Thanks các bác!
xe giật và rung đầu thì cụ kiểm tra lại côn, giống như kiểu đi hụt ga hoặc là xăng xuống ko đều ở xe số đúng ko ạ. BD lại côn là hết
Còn xe đi hay chết máy thì đầu tiên là phải kiểm tra xử lý công tắc chân chống cạnh điện cụ ạ. cứ mang ra hãng là họ xử lý vấn đề hay chết máy miễn phí luôn

PjChjChj

Xe đạp
xe giật và rung đầu thì cụ kiểm tra lại côn, giống như kiểu đi hụt ga hoặc là xăng xuống ko đều ở xe số đúng ko ạ. BD lại côn là hết
Còn xe đi hay chết máy thì đầu tiên là phải kiểm tra xử lý công tắc chân chống cạnh điện cụ ạ. cứ mang ra hãng là họ xử lý vấn đề hay chết máy miễn phí luôn
Thanks cụ chỉ giáo!! em đã soi kỹ ở nhà trc khi lên đây khóc rồi cụ ạh!! còn bảo dưỡng côn có êm hơn nhưng khoảng 1 tuần sau lại bị àh..chắc cái bệnh kinh niên nó thế! còn hụt ga thì em cũng cảm nhận như cụ vậy đó...khắc phục rồi nhưng cảm giác không mượt lắm... thôi chịu!

PjChjChj

Xe đạp
mấy hãng khác cũng vậy cụ ạh!! em đi bảo dưỡng chiếc Nuovo Lx135 ak..nó cũng đẻ ra đủ thứ để mình mất phí hết...haizz mình ko chuyên (nếu chuyên thì đã ko cần xách xe ra thợ) nên cái gì giá chấp nhận đc thì đành chịu thôi àk!

luxury235

Xe buýt
Hic sao tình hình là Pi bị ném đã dữ thế nhể? E nghĩ Pi là hãng lớn, uy tín trên cả thế giới mà sao dòng LX của Pi lại nhiều điều tiếng quá như vậy???
E đi SH cả 2 năm nay chưa biết lo lắng là gì, bảo dưỡng thay dầu đúng hẹn là xong, k hề sổ mũi hắt hơi tí gì! Tình hình e Pi Lx thế này chắc r phải suy nghĩ thêm quá, chứ e dân công chức, cũng chỉ đi làm mà xe cộ ẻo lả thế này chắc e chết mất!