Các cụ ơi có ai khoe em này trên OF chưa ạ?

mini chiến

Xe hơi
Xin chân thành xin lỗi club moto PKL TN, mình là chủ của nick này, tên là Nhật, hiện đang có cửa hàng bán đt ở 128 Lương Ngọc Quyến TPTN, mình có chơi với a Kiên trong club này, vừa xong thấy a Kiên gọi cho mình và bảo là mình comment lug tung gì là anh em gạch đá nhiều quá thì mình mới vào xem có chuyện gì xảy ra, mình bán DT nên hay dùng thử nhiều máy và vào các diễn đàn và quên k out nick ra nên đã có người vào comment lug tug thế này, còn mình là người lớn nên không bao giờ làm cái trò trẻ con này cả, thành thật xin lỗi ae và mình sẽ đổi pass ngay để tránh tình trạng như thế tiếp tục xảy ra.

xeboGT

Xe hơi
cụ chém em ghê quá nhá, em chả bảo xe này không phải của em còn gì, còn cái vụ bằng b2 thì mai cụ qua 128 Lương Ngọc Quyến gặp em, em tên Nhật, ít khi em ở nhà nên cụ vào nhà em cứ hỏi nhân viên của em, bảo là cho gặp Nhật, em sẽ đưa cụ đi làm cái = b2 với giá 12 củ đấy cụ ạ, cụ đừng nghĩ cứ ai quan hệ rộng là làm đc mọi việc, đôi khi có người là con cháu giám đốc sở mà ngta không lên tiếng đâu cụ ạ, còn em là 1 thằng dân quèn, nhà không giàu, bố mẹ không phải quan chức nên em chả quan hệ đc với ai cả nhưng em làm đc ối việc mà mấy thằng nhà giàu k làm đc đấy cụ ạ.
E thì ít tuổi thôi năm nay mới có 30 thôi thưa với cụ =b2 e có lâu rồi nhưng nn không cho dùng =b2 để đk pkl mà e muốn làm =A2 cụ ơi. Vậy có ji không phải cụ bỏ qua cho e

neu37a

Xe đạp
Các cụ khen xe nào đẹp em không thấy gì hết.

èo, del hình rồi à :(. làm e m vào hóng :D

giac_mo_xe_viet

Xe hơi
Em cũng vậy, chẳng nhìn thấy gì cả, biết comment thế nào bây giờ?