Các cụ nhà ta đã ai được lái accent 2012 chưa ạ..?

lamvietcuong

Xe tải
bản thành công nhạp là vành 16 đấy ạ
Vành 16 thì đẹp lắm đây các cụ nhỉ, em cũng thích em này nếu vành được cải thiện thì em nghĩ sẽ xúc em này..hi
Dưng mà phân vân em này với em fòté anh hải

Chỉnh sửa cuối:

cuibap000

Đi bộ
sau 1 thời gian ngâm cứu và măn ny thì e quyết định chiến e này các bác ạ.Cụ nào trên OF mình bán e này bản AT cửa sổ trời thì cho e xin cái giá tốt nhất và óp sừn nhé.E mong sẽ đc làm việc với các cụ ạ. E cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:

lamvietcuong

Xe tải
sau 1 thời gian ngâm cứu và măn ny thì e quyết định chiến e này các bác ạ.cụ nào trên of mình bán e này bản at cửa sổ trời thì cho e xin cái giá tốt nhất và óp sừn nhé.e mong sẽ đc làm việc với các cụ ạ. E cảm ơn
em cũng cùng ý tưởng với cụ, mong các cụ tư vấn giúp cho và rổ giá thế nào nha...

lamvietcuong

Xe tải
Hình như nhà ta có cụ mua em accent này rồi hay sao ý.
Cụ nào mua rồi thì cho em biết em nó thế nào đi ạ

vietdunganh

Xe đạp
kính chào cả nhà con này em đã xúc xong về vợ cả cắt cơm 1 tuần vì giá hơi cao nhưng biết sao được niềm đam mê phong cách trẻ mà cảm nhận ban đầu đi xe kiểu dáng đẹp tuy không nhiều tiền nhưng ai cũng ngước nhìn thế là dc cảm giác lái xe êm đi không đến nỗi ồn quá về tiêu hao nhiên liệu đi 100 km trong thành phố hết 6 lit vào cua tốc độ cao có tình trạng hơi chông chênh mới đi trong thành phố chưa đi điện biên được nên chua có nhận xét về leo đốc và ôm cua tay áo chắc đợi xấp biển làm 1 cuốc để cảm nhận nói chung xe này đáng đồng tiền mình bỏ ra để mua lấy sự trẻ trung và hài lòng nên bác nào múc về thi cứ múc không cần lăn tăn kính chúc fan của aceen càng đông vui

Bin&Nhim

Xe tải
Chào tất cả các cụ, các mợ..!

Em đang ngắm em accent 2012 thấy em nó xinh xinh, dưng mà do nhà ở xa nên chưa có điều kiện rờ mó em nó chút. Xem trong ảnh thì thấy xinh dưng mà ngoài đời thật thì không biết dư lào, và cảm giác cưỡi em nó ra làm sao..?
Các cụ nhà ta nếu ai cưới được em nó làm vợ rồi thì cho em hỏi cảm giác như thế nào ạ, còn cụ nào bên tư vấn của huyndai thì cho em biết chi tiết về em nó cho em với nhé.. mail của em là

hapromartcb@gmail.com

Mong các cụ nhiệt tình giúp đỡ để có thể em cưới được vợ 2 như ý ạ..!

Em đã chuẩn bị vài thùng voka cho cả nhà ta rồi ạ.. Kính mời các cụ đến nhậu ạ..! :-bd

Nhà cháu thấy em nó đáng đồng tiền bát gạo đấy cụ ợ,vote cho em nó một phiếu.=D>

lamvietcuong

Xe tải
kính chào cả nhà con này em đã xúc xong về vợ cả cắt cơm 1 tuần vì giá hơi cao nhưng biết sao được niềm đam mê phong cách trẻ mà cảm nhận ban đầu đi xe kiểu dáng đẹp tuy không nhiều tiền nhưng ai cũng ngước nhìn thế là dc cảm giác lái xe êm đi không đến nỗi ồn quá về tiêu hao nhiên liệu đi 100 km trong thành phố hết 6 lit vào cua tốc độ cao có tình trạng hơi chông chênh mới đi trong thành phố chưa đi điện biên được nên chua có nhận xét về leo đốc và ôm cua tay áo chắc đợi xấp biển làm 1 cuốc để cảm nhận nói chung xe này đáng đồng tiền mình bỏ ra để mua lấy sự trẻ trung và hài lòng nên bác nào múc về thi cứ múc không cần lăn tăn kính chúc fan của aceen càng đông vui
Chúc mừng cụ có vợ mới
Em cũng đang lăn tăn về em này, cụ có thể cho em cụ cưới em này với chi phí bao nhiêu ợ?
Ngồi trong xe có cảm giác nhỏ không ợ.

tiennm84

Đi bộ
em cũng đang chuẩn bị cưới em nó đây..nhưng nghe showroom nói chưa có biểu thuế ?????

acmong7

Xe hơi
Website
www.clbmohinh.com
Chúc cụ luôn vui vẻ với vợ 2. :))
Em có chút thắc mắc muốn hỏi cụ, không biết cụ đỉ trong thành phố nào mà tích kiệm nhiên liệu thế ?

thangloiauto

Xe tải
Website
autopro.vn
Nhà cháu lấy biển được mấy xe Accent rùi đấy, các cụ cứ đăng ký thoải mái, có biểu thuế hết rùi

G99

Xe tải
em đọc xong bài của cụ tý ngất vì hết hơi... Bàn phím của cụ hỏng dấu ., ạ?

lamvietcuong

Xe tải
Nhà cháu lấy biển được mấy xe Accent rùi đấy, các cụ cứ đăng ký thoải mái, có biểu thuế hết rùi
Tổng thiệt hại cho vụ cuới hỏi em bé này là bao nhiêu vậy cụ ơi, cảm giác ngồi trên em nó có nuột không ợ

thangloiauto

Xe tải
Website
autopro.vn
Hết tầm tầm 630 cụ ạ, nói chung nên chạy lốp béo thì không ồn, em chỉ khuyên thế thôi :D

lamvietcuong

Xe tải
Hôm qua em thấy 1 em accent chạy vèo vèo ở đường rồi, nhìn phê ra phết.

VuPhuong

[Tịch thu bằng lái]
Con này nhìn cũng được,đẹp hơn Vios. Nhưng giá quá chat.
Nhìn thì thấy hay hay,vui vui nhưng đến lúc xuất hầu bao thì chắc 10 người chọn Vios có 1-2 người chọn Accent. Ngoài vấn đề thương hiệu ra thì chắc cũng chẳng ai dám khẳng định con Accent này hơn được Vios.
Còn nếu không tính bài ăn chắc mặc bền mà cân nhắc đến tính nănng vận hành,tiện dụng thì chọn Forte hay Lacetti nhập hay hơn. Đầm chắc,khỏe khoắn,thoài mái rộng dãi và êm ái hơn con xe 1.4 bé tí này. CÒn về form con nào đẹp thì em không có ý kiến,mỗi người một sở thích .EM tin là ế thôi,không cạnh tranh được với Vios đâu. Cạnh tranh với Gentra SX còn khó chưa nói Vios ,vì Gen SX có lợi thế về giá.

nakata8688

Xe máy
Website
enbac.com
Con này nhìn cũng được,đẹp hơn Vios. Nhưng giá quá chat.
Nhìn thì thấy hay hay,vui vui nhưng đến lúc xuất hầu bao thì chắc 10 người chọn Vios có 1-2 người chọn Accent. Ngoài vấn đề thương hiệu ra thì chắc cũng chẳng ai dám khẳng định con Accent này hơn được Vios.
Còn nếu không tính bài ăn chắc mặc bền mà cân nhắc đến tính nănng vận hành,tiện dụng thì chọn Forte hay Lacetti nhập hay hơn. Đầm chắc,khỏe khoắn,thoài mái rộng dãi và êm ái hơn con xe 1.4 bé tí này. CÒn về form con nào đẹp thì em không có ý kiến,mỗi người một sở thích .EM tin là ế thôi,không cạnh tranh được với Vios đâu. Cạnh tranh với Gentra SX còn khó chưa nói Vios ,vì Gen SX có lợi thế về giá.
ế là ế thế nào bác nhà em ko có xe mà bán đây này . nếu bác nào chưa chạy thủe qua em mà chạy thử mới biết là tại sao gia nó lại như vậy các bác ạ

Lacet_ti

Xe container
Hôm trứoc nhìn thấy 1 em đỗ. Hình như là đèn Bixenon thì phải - Kết nhất quả này ^^