Các cụ nhà mình có cụ nào sưu tập rượu ngoại không ạ?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lavenders

Xe tăng
Em được tặng 2 chai Ballantin 30, không hiểu loại này uống ra làm sao rổ giá thế nào các cụ nhỉ.

Từ bé tới giờ em chưa được sờ vào cái chai có hộp hịn như thế. Nếu có thể, hôm nào dảnh bác cho em sờ thử nhá mà lại nếu có thể cho em được ngửi mùi nó tí bác nhá mà nếu có thể thì đằng nào cũng khui rồi bác có em được nếm tí nhá nhá.

Nếu bác có ý định đó thì em xin đóng góp 1 cân thị chó chặt chợ Nghĩa tân, OK ?

Văn Đoành

Xe điện
Cho e hỏi với, Chivas 21 hàng nhập khẩu và hàng miễn thuế, cái nào hơn hả các bác
Nếu cùng là rượu thật thì nó như nhau Cụ ợ, hàng miễn thuế nước nào hả Cụ? Nếu là hàng miễn thuế xách từ nác ngoài về thì yên tâm.

Lavenders

Xe tăng
Dì lập nghe đến khui rượu thì chắc đi công tác roài...Thôi đành du lòng mình vậy

Vulcan V70

Xe trâu
Từ bé tới giờ em chưa được sờ vào cái chai có hộp hịn như thế. Nếu có thể, hôm nào dảnh bác cho em sờ thử nhá mà lại nếu có thể cho em được ngửi mùi nó tí bác nhá mà nếu có thể thì đằng nào cũng khui rồi bác có em được nếm tí nhá nhá.

Dì lập nghe đến khui rượu thì chắc đi công tác roài...Thôi đành du lòng mình vậy
Cụ í mới vào khoe tí đã bị rủ rê thế này thì phải đi công tác roài! :-h

ngaydoclap

Xe container

Cụ í mới vào khoe tí đã bị rủ rê thế này thì phải đi công tác roài! :-h
Cái mồm cái mồm điêu quá, em lại còn rất sẵn lòng nữa là đằng khác, nhá :)

Vulcan V70

Xe trâu
Cái mồm cái mồm điêu quá, em lại còn rất sẵn lòng nữa là đằng khác, nhá :)
À vầng! Dì về rùi đới à? Cụ Laven vác thịt chóa đến, còn cháu mang đến góp mấy cái cốc uống whisky nhá, chứ cái cốc Dì để bên chai rượu kia để uống cốt- nhắt nó hợp hơn!

ngaydoclap

Xe container
À vầng! Dì về rùi đới à? Cụ Laven vác thịt chóa đến, còn cháu mang đến góp mấy cái cốc uống whisky nhá, chứ cái cốc Dì để bên chai rượu kia để uống cốt- nhắt nó hợp hơn!
Soi kinh :( thế này mà ngồi thì chỉ một tí là xủng xoảng :( tốt nhất họp ở sân trung lập.

Văn Đoành

Xe điện
@ Các Cụ: Theo thiển ý của em thì các Cụ nên tập chung đếng nhà Cụ Lập để ngửi rượu 30 năm rồi đậy nút lại mang cất, sau đó đặc sản Nghĩa Tân sẽ được nhắm với rượu Ngô Bắc Hà, Cụ Lập đã ủ kỹ mấy vò to rồi!:D

ngaydoclap

Xe container
@ Các Cụ: Theo thiển ý của em thì các Cụ nên tập chung đếng nhà Cụ Lập để ngửi rượu 30 năm rồi đậy nút lại mang cất, sau đó đặc sản Nghĩa Tân sẽ được nhắm với rượu Ngô Bắc Hà, Cụ Lập đã ủ kỹ mấy vò to rồi!:D
Thù dai nhớ lâu kinh :D

Văn Đoành

Xe điện
Thưa các Cụ, tự nhiên nhà cháu lại thấy nhớ và thèm cái hương vị êm dịu ngan ngát mùi thảo dược của chai này, các Cụ có thấy HN có cửa hàng nào có chỉ cháu vấy, mấy năm rồi cháu chưa được nếm lại nó! Độ mạnh 47ABV nhưng lại cự êm và dễ uống!

Tuan nguyen

Xe buýt
Thưa các Cụ, tự nhiên nhà cháu lại thấy nhớ và thèm cái hương vị êm dịu ngan ngát mùi thảo dược của chai này, các Cụ có thấy HN có cửa hàng nào có chỉ cháu vấy, mấy năm rồi cháu chưa được nếm lại nó! Độ mạnh 47ABV nhưng lại cự êm và dễ uống!
Ơ thế cụ Đoành đang ở HN à? cụ ở đâu để em mang cái chai Bowmore tới gửi cụ nhá.

Vodka số 1

Xe máy
Đối diện UBND P. Khương Trung - Thanh Xuân - HN
Chào cụ flat! lâu không được gặp cụ, cụ đã ra HN chưa ạ? Cụ lại PR cho nhà e rồi, cảm ơn cụ nhiều nha! :-bd
Nhà em sưa tầm đến ngót trăm chai + trăm bật lửa của nhà cụ rồi còn giề :)) .

Văn Đoành

Xe điện
Ơ thế cụ Đoành đang ở HN à? cụ ở đâu để em mang cái chai Bowmore tới gửi cụ nhá.
Bẩm cháu tìm trong này không cóa nên mới hỏi thăm ngoài nớ Cụ ạ!
Hóa ra nhà cháu có hứa hẹn vấy Cụ về cái chai Ngũ Lương Dịch ợ? Cháu vưỡn còn để đấy ạ!

ngaydoclap

Xe container
Cụ Đoàng có chai ấy mà uốn thì đừng quên em nhé, thiếu em là mất sang đới :)

Văn Đoành

Xe điện
Cụ Đoàng có chai ấy mà uốn thì đừng quên em nhé, thiếu em là mất sang đới :)
Cháu đang tìm, nếu cóa cháu cắp ra khoe với Cụ, chai ấy hình như là loại đặc chủng chuyên giành cho các Thầy tu và do các Thầy trực tiếp làm (mấy Cụ ấy sành rượu kinh!:)) )

Trạng thái
Thớt đang đóng