Các cụ nghĩ sao về cơ hội nhập cư Vĩnh Viễn vào New ZeaLand

hapi_property

Xe tải
ham mà mỗi tội k có tiền :v

TrungEcopark

Xe hơi
Gửi đến các cụ 1 số thông tin về dự án cũng như tiềm năng phát triển bất động sản tại New Zealand nhé :)

TrungEcopark

Xe hơi
ham mà mỗi tội k có tiền :v
Cơ hội vậy ai cũng ham mà bác
Em mới đọc bàii trong diễn đàn Bắc New Zealand có chỗ quay phim Chúa tể những chiếc nhẫn và The Hobbit, cảnh cực đẹp, để nghỉ dưỡng tuổi gà thì không gì bằng :))))))

TrungEcopark

Xe hơi
1 số thông tin dành cho các cụ
Quà tặng dành cho khách hàng sở hữu căn hộ tại Queen Park Residences:
  • Cơ hội đầu tư bất động sản New Zealand
  • Chương trình thực tập 6 tháng ( có lương) tại Conrad Properties Group dành cho con em chủ sở hữu Queen Park Residences
  • Đào tạo nghề chuyên nghiệp bởi tập đoàn Queen Park Residences
  • Trực tiếp theo dõi tiến độ dự án Queen Park Residences
  • Cơ hội nhập cư vĩnh viễn, trở thành công dân hợp pháp New Zealand

Haibara82

Xe tải
Mấy vụ mua BDS để được thẻ vàng- golden visa rồi sau xin gia hạn lên thẻ xanh- PR, thường trú nhân, lắm khi ko đơn giản như các công ty quảng cáo đâu ạ.
Có những điều kiện các cty khi tư vấn họ ko đề cập đến như là số ngày được phép vắng mặt tại nước sở tại- thường là 3 tháng 1 năm- tùy từng nước để khi hết hạn thẻ vàng được gia hạn thẻ xanh. Rồi thì phải có thu nhập để đóng thuế ở đó, mà thuế ở Châu Âu thì dã man, Hungary 66% và các nước khác tương tự.
Ở Châu âu giờ có nhiều nc có chính sách Golden visa để kích thích tiền vào như Hy Lạp- 250k euro mua BDS, Bồ Đào Nha- 300 hay 350k euro mua BĐ, rồi đảo Síp, Malta nhiều đấy ạ.
Nhưng các bác quan tâm nên tìm hiểu kĩ vì thường là golden visa, để được gia hạn sau 3-5 năm lên PR thì có kèm điều kiện đấy ạ.