Các cụ Ngân Hàng vào giúp em nhé!

Thanh Peter

Xe máy
Người ta đang hỏi cái nhà này mà các cụ toàn bảo ngta bỏ tài sản khác ra? đến mệt
Ý em là cái nhà của cụ chủ thớt ngân hàng sẽ không nhận, nên sẽ không vay được cụ nhé !

hdbanktayhanoi

Xe máy
Trường hợp của e cũng giống chủ thớt, đã bàn giao nhưng chưa ra sổ, cụ có làm được không?
Theo QĐ của PL thì Nhà ở HTTL ( chưa có sổ) thì chỉ được dùng TS đó vay cho chính TS đó ( mua, bù đắp) không được cho các mục đích khác như ( tiêu dùng, kinh doanh...). Mà vay bù đắp thì thường giới hạn thời gian ( < 1 năm từ lúc nhận nhà/ ra sổ đỏ) chứ lâu quá rồi cũng khó bù đắp

tuonganh2015

Xe tải
Trường hợp của e cũng giống chủ thớt, đã bàn giao nhưng chưa ra sổ, cụ có làm được không?
Bên em làm đc cụ nhé.chỉ cần chung cư cất nóc chưa ra sổ cũng làm đc bằng hợp đồng mua bán thế chấp.nhưng trong vòng 1 năm trở lại thôi.được vay bù đắp.
Em bên ngân hàng 100% nước ngoài chi nhánh Hà Nội. Bên em Lãi suất cho vay năm đầu 7% các năm còn lại bằng lãi suất huy động kỳ hạn 12 tháng cộng biên độ 2.5% hiện tại lãi suất huy động kỳ hạn 12 tháng là 6.45%, tức lãi suất dự tính các năm còn lại khoảng 6.45%+2.5%=8.95%
Ngân hàng rất ít khi điều chỉnh lãi suất. Lãi suất rất ổn định đặc biệt thích hợp cho người vay lâu dài.zalo 01669-645-534

KenDC

Xe đạp
Kính gửi các cụ mợ!
E có khách có Tài sản ở Ô Chợ Dừa muốn vay vốn bank.
Tài sản giá thị trường khoảng 4,5 tỷ
Hiện tại đang vay bên em 2,5 tỷ - Giờ muốn tất toán bên em để vay bên khác khoảng 3 tỷ đến 3,5 tỷ là tốt nhất

CIC: Trong 4 năm quan hệ với ngân hàng chưa hề phát sinh nợ quá hạn hay nợ xấu
Khách hàng có 2 ô tô ( trả góp ) dư nợ khoảng 1,2 tỷ ( Bank khác)

Nguồn thu:

Nhà ở Ô Chợ Dừa cho thuê.
2 Ô tô cho thuê
Khách hàng làm quản lý tại 3 nhà hàng lớn ( có tên tuổi)

Cụ mợ nào xử lý được thì alo em:
0983.510.612
Lưu ý giúp em: Các cụ mợ còn non hoặc mới không nắm được ca khó tín dụng thì không cần phải alo cho em hỏi thông tin, mất thời gian cả 2 bên.
Như lần trước e có ca khó lên mà tiếp mấy cụ mợ mới vào xong đòi hỏi toàn mấy thứ đâu đâu, đi đi lại lại nhiều mất thời gian quá.
Tiêu chí của em là : Nhanh, gọn nhẹ, vì khách cũng bận ạ.
Đổi lại thì cũng có bonus xăng xe thuốc nước ạ.
Cái này em làm được nhá cụ, ca này chả phải khó!