các cụ mới đi Vân Đồn cho em hỏi chút.

CuTiVoDich

Xe điện
Đầu tháng cty định tổ chức cho anh em đi nghỉ mát,vì thời gian không có nhiều và loanh quanh ngoài Bắc thì đi hết rồi,đợt này em định chọn Vân Đồn vì nhiều người chưa đi.Nhưng e vừa nghe thông tin có chú bảo ở đấy hơi vắng vẻ và điện chỉ có từ sau 16h30?không biết thông tin này có chính xác không cụ nào mới đi về xác nhận hộ em với. Ngoài ra cụ nào có kinh nghiệm ăn, chơi,nghỉ thì chia sẻ e với. Em đội ơn các cụ:D

texu

Xe tải
Thị trấn Vân Đồn cuối tuần cũng đông lắm cụ. Thị trấn đã được cung cấp điện lưới quốc gia rồi, chỉ có đảo Quan Lạn mới dùng máy phát, cấp điện buổi tối thôi. Nói chung ở đây vắng vẻ, chỉ đông vào cuối tuần, KS và dịch vụ cũng còn hạn chế. Loanh quanh đi chơi chỉ ra Cái Bầu, đảo Quan Lạn...Kịch kim 3 ngày chán phè.

WHITE TIGER

Xe container
Cụ chỉ đi mỗi Vân Đồn thì điện bét nhè.Điện đất chứ không phải điện đảo đâu cụ nhé

songxanh

Xe tăng
Xe 7 chỗ nhận chở khách từ Hà nội: 0983970196
Vân đồn bãi tắm nông , sóng lăn tăn cũng hay.
cụ chủ có đi sang đảo thì đi tầu ra Minh Châu thôi, đừng đi Quan lạn vì nó cùng trên 1 đảo, và Quan lạn thì bãi biển k đẹp = Minh châu.
còn muốn đi chơi đảo thì nhẩy xe túc túc 4 lít trọn gói, ngồi đc chục người, nó đưa đi dọc đảo sang Quan lạn chơi, xóc nhẩy tưng tưng :D

gat gu

Xe đạp
Em mới làm chuyến Vân Đồn về. Theo em thi cu ở bãi dài cho tĩnh mịch, bãi tắm nông và sạch. Còn ra đảo Quan Lạn thì chọn giữa đảo mà ở (gần chỗ khai thác cao lanh) tiện ra biển tắm (sạch sẽ hơn bãi tắm chính). Năm ngoái em ra dc di đánh lưới cùng chủ, về được bữa ra trò. Tối thì có thể đốt lửa trại (mua củi của mấy bác túc túc cho nhanh chứ tìm ở đồi cây ven biển hơi cực), đấy là mmotj ít thông tin cụ tham khảo.

tungby

Xe buýt
Ở đấy khổ lắm cụ ạ. em đi tìm thú vui giải trí khó khăn lắm. nhưng thiên nhiên hoang sơ bãi tắm sạch sẽ.