[Funland] Các cụ mợ vào đọc và cho em câu nhận xét công bằng!

S.P

Xe tăng
Có vẻ thớt này dính đến chã nên vụ phốt này ít comment :D, 5 trang bọ chưa thấy chủ CH vào đối chất.

puredoll

Xe điện
Em dự như thế này không hiểu có chính xác không?
- Lần đầu bóng đèn cụ mua có tem bảo hành 3 năm
- Lần sau đổi bóng mới tem bảo hành 1 năm (do chính sách hãng thay đổi).
- Lần này lại hỏng nhưng đã quá hạn bảo hành 1 năm (bóng đã đổi) nên không được bảo hành.
Nếu đúng như vậy không phải người bán lừa cụ đâu mà từ phía thằng hãng (cái này làm việc với hãng theo em vẫn được bảo hành) hiển nhiên là người bán không nhiệt tình.

Chuyện này rất thường xảy ra khi NSX đưa ra sản phẩm mới và buộc phải đổi cho khách hàng SP tương đương khi bảo hành mà không còn sản phẩm giống hệt.
E thấy Cụ phân tích chuẩn

LeTai1979

Xe cút kít

S.P

Xe tăng
E thấy Cụ phân tích chuẩn
Chuẩn cái gì mà chuẩn ! Khi thay cái đèn mới có đề cập vde hãng thay đổi bh ko ? Nói thẳng ra khi phân phối thì hãng nó phải tạo dk để tiêu thụ sp chứ,bất kỳ sự thay đổi nào ảnh hưởng tới người tiêu dùng hãng nó phải cân nhắc chán. Trong trường hợp các gói bh 3 năm ( các sp đã bán) kể cả khi hàn thay đổi thì npp phải đàm phán chứ !

windowsme

[Tịch thu bằng lái]
tội cho cụ, bảo hành vn thì lúc nào cũng phải chuẩn bị tư tưởng bị từ chối hoặc bị hành

S.P

Xe tăng
Phillip đắt mà cũng lởm thật !
May mà em lắp đèn led cho xe xác định Tàu luôn vì nó có giả thì cũng ko giả hơn dc :D. Nghe mấy cái qung cáo độ chụm rồi ko làm chói măt người đối diện, đường cắt này nọ... mê lắm nhưng may chưa làm chuột bạch. Thấy các lão hội Ỉn chạy qua con L7 ổn thế là quất luôn
Cho đến bây giờ, hài lòng vs số tiền mình bỏ ra.

hxduong

Xe lăn
Đúng sai chưa bàn, cơ mà cái ông bị đơn này cũng không vào hót đc nhời nào là sao ta [-X

S320

Xe điện
Một con nghiện OF cho hay ;));));))

OF nhiều Chã phản cảm. Từ ăn không nên đọi, nói không nên lời, chấm phảy linh tinh đến không giải thích còn đỡ ức, nói xong là gạch đá vừa nguôi ào ào quay lại. Rồi đến Chã cả năm chả thấy mặt đâu trừ lúc bán hàng hoặc phục vụ mục đích cá nhân. Chã Nam Vũ này em ấn tượng có quả thớt Chợ Xuân cấm đưa thông tin cụ thể, cấm đặt quá một còm, Chã vào làm hai nhát ngay mặt tiền, một số nhát phía sau, toàn cụ tỉ chỉ dẫn đến tận vòm. Sau OF thực thi công lý bằng cách xoá còm, nick vẫn xanh biêng biếc. Không hiểu nể nang gì mà không giữ bộ mặt đại diện, mời các Chã không phát huy được thế mạnh ra khỏi vị trí. Mà nhẽ các Chã ấy cũng nên xin thôi, hoà vào quần chúng cho dễ sống.

À quên, chuyện cụ thớt, bảo hành 3 năm thì cứ thế bảo hành thôi chứ lý luận gì nữa?

Hôngcquy1988

Xe đạp
Đúng sai chưa bàn, cơ mà cái ông bị đơn này cũng không vào hót đc nhời nào là sao ta [-X
Sai rồi thì biết nói gì đây,tầm này chỉ biết im im cho qua chuyện chứ dân buôn trên diễn đàn ngày nào chẳng phải đảo qua vài lần,thấy réo tên mình nhưng phải giả vờ không nghe thấy

S.P

Xe tăng
Sai rồi thì biết nói gì đây,tầm này chỉ biết im im cho qua chuyện chứ dân buôn trên diễn đàn ngày nào chẳng phải đảo qua vài lần,thấy réo tên mình nhưng phải giả vờ không nghe thấy
Thấy 14h47 cụ ấy vẫn đăng bài mà.

Patriots

Xe lăn
Ko có chuyện như cụ nói đâu nếu như mua hàng của các đại lý, nhà pp chính hãng (mấy ông thương gia lẻ thì em đíu xét;))). Có phải trò trẻ con đâu mà lại làm thế hả cụ.
Mua ở đâu cũng thế hàng chính hãng nó bảo hành nhiều khi còn không có hoá đơn cơ, chỉ có hàng fake thì mới như thế. Khi thay đổi chính sách thì nó tính cho sản phẩm bán ra từ khi thay đổi

S.P

Xe tăng
Mua ở đâu cũng thế hàng chính hãng nó bảo hành nhiều khi còn không có hoá đơn cơ, chỉ có hàng fake thì mới như thế. Khi thay đổi chính sách thì nó tính cho sản phẩm bán ra từ khi thay đổi
Giờ nhiều hãng nó áp dụng bh điện tử đâu vần hóa đơn. Như mua cái đt SS nhắn tin kích hoạt bh là nó có trên hệ thống rồi

jafwm

Xe điện
Chuyện cái bình ắc quy cho con xe cỏ wave rs của nhà cháu:
Lúc đầu nhà cháu mua bình gs của đại lý chuyên đồ cho xe máy, đc bảo hành 06 tháng! Đi khoảng 05 tháng thì k đề đc nữa, ra chỗ mua họ đổi cho bình khác, bình mới nhưng nói là chỉ bảo hành nốt thời gian còn lại, 01 tháng, của bình mua lúc trước! Ok, bình này nhà cháu dùng đc khoảng 05 tháng nữa thì xe lại k đề đc nữa! Vâng, lần này nhà cháu phải mua bình mới, lại đc bảo hành 06 tháng!
Nhưng lần này nhà cháu k mua gs nữa mà bảo họ bán cho loại bình thường mà thợ xe hay mua về bán cho khách lẻ. Bình này đi còn 05 ngày nữa thì hết bảo hành lại lỗi, vẫn là xe k đề đc, mang ra họ lại đổi cho bình mới và bảo hành nốt 05 ngày còn lại...trộm vía lần này đi cũng đc qua 06 tháng từ ngày bảo hành mà vẫn chưa sao!