[Funland] Các cụ mợ hình dung về người mình thích trên OF như thế nào?

.Xukthal

Xe container
Cụ xúc than nào cháy là được chứ gì phải hỏi. Hỏi các cụ mợ trong này có ngày chả dám cầm xẻng ấy.
Em hình dung mợ Mưa là 1 PN trầm tính, đằm thắm ko ưa thể hiện bề nổi nhưng tâm hồn thì rộng lớn đầy hoài bão khát khao ;;)

Mưa tháng 11

Xe tăng
Em hình dung mợ Mưa là 1 PN trầm tính, đằm thắm ko ưa thể hiện bề nổi nhưng tâm hồn thì rộng lớn đầy hoài bão khát khao ;;)
Ơ, cụ làm nghề thày bói có khi kiếm khá đấy. Nói chung chọn đối tác đôi khi cụ cứ phải phó mặc cho duyên số. Cụ cứ chăm niệm Phật, rồi có ngày Phật độ.

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Ơ, cụ làm nghề thày bói có khi kiếm khá đấy. Nói chung chọn đối tác đôi khi cụ cứ phải phó mặc cho duyên số. Cụ cứ chăm niệm Phật, rồi có ngày Phật độ.
Được, nhưng cụ bỏ nghề xúc than đi cho da trắng nhé :)
Truớc em hay nhầm nick 2 mợ này lắm vì kiểu viết, chính kiến na ná nhau, thế nào nằm ngay cạnh nhao. :D
Từ hôm mợ Nắng nhắc em nắng và mưa em ko nhầm nữa. Chú ý mợ nắng hơn cơ mà ko có mưa khô hạn lém. :))

.Xukthal

Xe container

barca6996

Xe container
Được, nhưng cụ bỏ nghề xúc than đi cho da trắng nhé :)
Có mỗi nghề xúc mà thành danh cõi of giờ lại khuyên bỏ nghề :))thật sự là em chưa bao giờ thấy có ai dùng 2 quả bóng để đỡ một quảX_X

Nắng nhạt

Xe điện
Truớc em hay nhầm nick 2 mợ này lắm vì kiểu viết, chính kiến na ná nhau, thế nào nằm ngay cạnh nhao. :D
Từ hôm mợ Nắng nhắc em nắng và mưa em ko nhầm nữa. Chú ý mợ nắng hơn cơ mà ko có mưa khô hạn lém. :))
Em nhắc cụ hồi nào nhể. Hay cụ nhầm sang mợ Mưa 🌧⛈?

barca6996

Xe container
Chắc muốn so xem quả nào to hơn chứ đỡ bóng thì hỏng hết bóng 🙂
Mợ làm em nhớ lại câu thơ của nữ sĩ họ Hồ:
Giơ tay với thử trời cao thấp
Xoạc cẳng đo xem đất vắn dài :D

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Em nhắc cụ hồi nào nhể. Hay cụ nhầm sang mợ Mưa 🌧⛈?
Oài, thôi xong, cố gây ấn tuợng với mợ mà mấy năm nay ko hề đuợc chú ý luôn. :))
Mợ nhắc chắc tầm 1 năm roài, cơ mà em vẫn nhớ, những nick em để ý em nhớ lâu lém, à mà đúng hơn là mợ nhắc với nick uây tầu, thôi cũng may có dịp nói ra nỗi lòng là ok rồi. :D
Em đi tìm bạn tuyết thôi hết hy vọng nắng mưa . :(

Nắng nhạt

Xe điện
Oài, thôi xong, cố gây ấn tuợng với mợ mà mấy năm nay ko hề đuợc chú ý luôn. :))
Mợ nhắc chắc tầm 1 năm roài, cơ mà em vẫn nhớ, những nick em để ý em nhớ lâu lém, à mà đúng hơn là mợ nhắc với nick uây tầu, thôi cũng may có dịp nói ra nỗi lòng là ok rồi. :D
Còm này của cụ làm em phải chú ý rồi đây 🤒

Tài mới sún dai

[Tịch thu bằng lái]
Hình như tiếng sét ái tình
Trúng tim Nắng nhạt bất thình lình rồi chăng?
Bỗng nhiên lại mất thăng bằng
Tình hình có vẻ cực căng mợ nhề ...kkk

Chỉnh sửa cuối:

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
À truớc đây mợ có avatar chụp quay lưng như mợ mưa nên càng dễ nhầm, sau có thớt gì ý em đùa mợ là tung cái hình lên đây xem thằng người thế nào, đại khái cũng hợp với ngữ cảnh thớt ý, sau 1 thời gian thấy mợ đổi avatar bây giờ, em lại tuởng ngầm báo với em là cũng cá tính lắm đấy đừng đùa (qua avatar), hoá ra mềnh là thèng vua xứ dưa bở. :)) :))

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
À truớc đây mợ có avatar chụp quay lưng như mợ mưa nên càng dễ nhầm, sau có thớt gì ý em đùa mợ là tung cái hình lên đây xem thằng người thế nào, đại khái cũng hợp với ngữ cảnh thớt ý, sau 1 thời gian thấy mợ đổi avatar bây giờ, em lại tuởng ngầm báo với em là cũng cá tính lắm đấy đừng đùa (qua avatar), hoá ra mềnh là thèng vua xứ dưa bở. :)) :))
Tóm lại, ấn tượng là đây chứ đâu ;)

Nắng nhạt

Xe điện

Ngô Nghê

Công nông
Website
www.otophang.net
Èo em đanh đá, lại như đờn ông mà cũng có người chú ý hé hé. Cuộc sống thật diệu kỳ và tươi đẹp 👍👍👌👌😍😍😍
Ở cái Ô tô phang các cụ chiếm phần lớn và khá nhiều cụ phũ mồm. Thế nên các mợ mà trụ lại chơi lâu lâu, thì hầu hết đều là các mợ có cá tính mạnh. Nói cách khác là cũng đanh đá kèm tính các cụ như cậu thôi ;)
Ơ nhưng những người ngô nghê, ba ngơ như tớ thì lại thích phụ nữ kiểu đấy, để cho cân bằng ;)

hanoi16

Xe tăng
Ở cái Ô tô phang các cụ chiếm phần lớn và khá nhiều cụ phũ mồm. Thế nên các mợ mà trụ lại chơi lâu lâu, thì hầu hết đều là các mợ có cá tính mạnh. Nói cách khác là cũng đanh đá kèm tính các cụ như cậu thôi ;)
Ơ nhưng những người ngô nghê, ba ngơ như tớ thì lại thích phụ nữ kiểu đấy, để cho cân bằng ;)
Phũ mồm là chua ngoa, quá quắt hả bác????
Ơ may quá, em lại ngu ngơ nhất làng ;))

.Xukthal

Xe container
Đanh đá là có cá tính, thêm tý nhan sắc thì mặn mòi ra phết chứ ngồi đó mà nhạt :-j :-j
Cũng chỉ là biện pháp ngụy trang thôi >:)>:)