[Funland] Các cụ, mợ có tin rằng là phe ủng hộ Biden có gian lận trong bầu cử Tổng thống Mỹ?

Có gian lận không?

• Tổng bình chọn
    433
Trạng thái
Thớt đang đóng

luu3

Xe buýt
bầu cho trump đa số mẽo trắng , đội ăn trợ cấp black , hispanic , asian bầu cho biden. Giờ đã hiểu đội ủng hộ dân chủ toàn đập phá tượng mỹ

AntiTrump2024

Xe tăng
càng covid nặng càng bầu trump , chắc chắn bi đần thắng nhờ gian lận

349/376 hạt có dịch bệnh COVID-19 nghiêm trọng nhất bầu cho ông Trump

Không cụ. Nhờ covid mới có cơ hội gian lận. Ví dụ nhờ covid nên gào thét bầu qua thư để tiện bề gian lận!

av78

Xe tải
Bang GEO đầu tuần sau sẽ tái kiểm phiếu lại lần thứ 2, chi phí 3 triệu đô la. Và kiểm phiếu đối chứng chữ ký. Đã giải mã được thuật toán Domi ở GEO. Có khả năng cụ thống đốc Kem bang GEO thêm chứng cứ nhận hối lộ và mợ Tơn gian lận phiếu quá khứ được đưa ra. Bà Beo LS Trump khẳng định. :D :D :D
Lần đầu tiên thấy cụ đưa tin chính xác, về thuật toán Dominion đã được giải oan ở Georgia. Theo thông báo chính thức của bang, đếm tay đã chứng minh đếm máy đã chính xác (audit reaffirmed ballot voting system accurately counted and reported results).

Tuy nhiên, đếm tay audit đã xong, khi recount lại sẽ scan bằng máy, về việc đối chứng chữ ký cụ chưa được chính xác.

Georgia’s historic first statewide audit reaffirmed that the state’s new secure paper ballot voting system accurately counted and reported results. The audit confirmed that the original machine count accurately portrayed the winner of the election.
...
Because the margin is still less than 0.5%, the President can request a recount after certification of the results. That recount will be conducted by rescanning all paper ballots.

sorazo

Xe tải
chào cụ, tôi vừa làm xong một dự án về data migration của Úc, chúng tôi xử lý 500 triệu bản ghi với sai số dữ liệu khoảng 2%. Tôi chỉ chém vậy cho cụ hiểu vì với câu hỏi của cụ tôi đã biết cụ chả hiểu gì về IT. Cho cụ copy khoảng 500T dữ liệu đi xem chuyện gì xảy ra nhé
Sai số dữ liệu mà 2% thì chắc không được duyệt và không nên thực hiện

AntiTrump2024

Xe tăng
bầu cho trump đa số mẽo trắng , đội ăn trợ cấp black , hispanic , asian bầu cho biden. Giờ đã hiểu đội ủng hộ dân chủ toàn đập phá tượng mỹ

Toàn ăn trợ cấp với nhập cự thế này mà sao bảo đa số là trí thức ở các thành phố lớn?

Hèn chi rồ Biden kiến thức, tư duy yếu ghê! =))

AntiTrump2024

Xe tăng
Lần đầu tiên thấy cụ đưa tin chính xác, về thuật toán Dominion đã được giải oan ở Georgia. Theo thông báo chính thức của bang, đếm tay đã chứng minh đếm máy đã chính xác (audit reaffirmed ballot voting system accurately counted and reported results).

Tuy nhiên, đếm tay audit đã xong, khi recount lại sẽ scan bằng máy, về việc đối chứng chữ ký cụ chưa được chính xác.

Các bang có số phiếu tăng bất thường sau khi ngừng kiểm nó mới liên quan đến Dominion :D

Hoàng A Mã

Xe điện

Tuần trước em đưa tin máy chủ Domi bị bắt ở Đức mà mấy ai tin đâu. :D:D:D

AntiTrump2024

Xe tăng
Bang GEO đầu tuần sau sẽ tái kiểm phiếu lại lần thứ 2, chi phí 3 triệu đô la. Và kiểm phiếu đối chứng chữ ký. Đã giải mã được thuật toán Domi ở GEO. Có khả năng cụ thống đốc Kem bang GEO thêm chứng cứ nhận hối lộ và mợ Tơn gian lận phiếu quá khứ được đưa ra. Bà Beo LS Trump khẳng định. :D :D :D
Anh Trump trả thù chị Tơn tàn nhẫn quá! =))

AntiTrump2024

Xe tăng
túm lại là đương kim tổng thống mỹ, quyền lực vô biên, nắm tình báo, tài chính các kiểu mà để ông già bi đen làm nhục như hiện tại là ko thể chấp nhận đc.

Em xin cười vào mặt trump và các bạn pro trump, trumpet, hahahahahahahahahahahaha, nhục
Là do cụ méo hiểu bầu cử ở Mỹ nó như thế nào thôi ...!

AntiTrump2024

Xe tăng
em đâu có thống thái siêu thông minh như các cụ được, Em chỉ mong các cụ chấp nhận là khi kết quả là Trump thua thì đó sẽ là quyêt định cuối cùng, dừng đọc lều báo lại nói là kết quả bầu cử không minh bạch , bị ăn gian
Trumnp chơi theo luật, hiến pháp. Cứ thế mà táng thôi!

LienPhuong

Xe điện
Nếu Trump thua thật thì pro Trump sẽ ko bao giờ chấp nhận và đi đâu cũng gào mồm lên là gian lận cho xem
Ngay tiêu đề đã chuối lắm rồi "các cụ, mợ có tin rằng...", niềm tin sẽ là bằng chứng trước tòa nhé, nếu tòa không công nhận thì sẽ có tiềm tin khác vào sự gian lận có hệ thống, mua chuộc tòa án 🤣

av78

Xe tải
Tuần trước em đưa tin máy chủ Domi bị bắt ở Đức mà mấy ai tin đâu. :D:D:D
Em cũng ngờ ngợ .... SCYTL đã đưa ra lý giải bác bỏ thông tin trên, quân đội Mỹ (theo tin của AP) đã bác bỏ, CISA đã bác bỏ ... nhưng sau khi xem OAN thì em không tin hẳn.

Trạng thái
Thớt đang đóng