[Funland] Các cụ, mợ có tin rằng là phe ủng hộ Biden có gian lận trong bầu cử Tổng thống Mỹ?

Có gian lận không?

• Tổng bình chọn
    433
Trạng thái
Thớt đang đóng

Voi đi bộ

Xe buýt
Em là phan ủa Trump, em muốn nghe cả 2 luồn tin để tự mình đánh giá. Em cũng chẳng thích công kích cá nhân hay công kích phan của bên nào.
tuy nghiên đọc một hồi thấy các cụ công kích mạnh quá.
"I just tell the truth but they think it's hell" (Harry S Truman)
Bên này chỉ đưa tin là chính, các cụ pro Trump nghĩ là công kích thôi.
Có một số công kích (trong đó có em) 😷

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Cụ Biden bán hàng gây quỹ cho ngày nhậm chức :D

LienPhuong

Xe điện
Thi thoảng em lại nghe câu như là "bầu cử gian lận, trump thua là thiệt thòi cho nước Mỹ thôi" 🤣, lâu lắm tư bản mới có lãnh tụ được thần thánh đến như vậy 😂😂😂😂

Alex.N

Xe buýt
Thi thoảng em lại nghe câu như là "bầu cử gian lận, trump thua là thiệt thòi cho nước Mỹ thôi" 🤣, lâu lắm tư bản mới có lãnh tụ được thần thánh đến như vậy 😂😂😂😂
Bầu cử của nước Mỹ gian lận như vậy, liệu kỳ sau fan Trump sẽ tẩy chay k đi bầu chứ nhỉ?? Nếu đúng thế thì hội vote him out chắc mừng nhất, sẽ k phải vật vã kêu gọi nhau đi vote ;)

Jangmi

Xe buýt
Cụ mê muội đến nỗi không phân biệt được rồi 😅, fan cụ Bi ít lắm, chủ yếu thấy trump như trò hề nên ngứa miệng thôi 🤣
Cái mình ghét fan Trump nhất đó là áp đặt cho những người ghét Trump là fan Biden rồi Tàu nô các kiểu

LienPhuong

Xe điện
Em thích những kịch tính ở phút cuối, ko phải đơn giản mà Trump huy động vài ngày được hơn 40tr $ đâu cụ ơi...
Cụ đã đóng góp được bao nhiêu rồi, cụ nên cụ thể hóa lời nói bằng hành động góp tiền cho trump nhé 😁

Pathfinder2003

Xe tải
Chắc nhờ qua châu Á đem được bài "sùng bái lãnh tụ" ở một nước nào đó về.

Vị Biển

Xe buýt
Xem ra càng ngày càng có nhiều tin bất lợi cho Bi rồi các cụ ơi.

Cụ cho em hỏi chút. Em không để ý đến các thành viên trong nhóm luật sư điên khùng của Trump lắm, nghe cụ nói mới biết anh Rudy Giuliani này ngày xưa là thị trưởng thành phố New York ạ? Công nhận cái tên quen thật, mà em không để ý vì em cứ nghĩ mayor của NYC thì toàn Dân chủ gộc chứ? Cớ sao lại chuyển màu thành Pro Trump cuồng nhiệt thế?
Rudy thì vẫn là CH thôi bác ạ, nhưng hồi đó thì đúng kiểu CH lý tưởng làm đc việc,dẹp loạn ngay. năm đấy còn đc Mayor of the Year hay đề cử nhân vật của năm. nói chung là khác hẳn luôn. Còn thần kinh bây giờ thứ nhất là do tha hóa, tham lam, thứ 2 nó gió chiều nào che chiều đấy thôi. Hồi Bush con lên là đã bị nói là COCC , học dốt hahah, nhưng mà tính cách thì cơ bản là không khốn nạn vô biên giới như Trump. CH hay DC thì cũng phải đại diện cho cái nào tốt,tử tế, chứ không corrupts , vô pháp và điên rồ như bây giờ. Vụ Covid đúng là lỗi của Trump làm ng MỸ chết , tất cả là vì sự yếu kém tráo trở của Trump. Bây giờ nó cứ ngoáy vào cái khốn nạn nhất, xấu xa nhất, thối nát nhất, độc ác nhất để moi lên

Vị Biển

Xe buýt
Cụ mê muội đến nỗi không phân biệt được rồi 😅, fan cụ Bi ít lắm, chủ yếu thấy trump như trò hề nên ngứa miệng thôi 🤣
Mê muội hay ko đó là việc của em, các cụ phải tập trung vào vấn đề chính là có gian lận.
Và hiẹn nay đã xác nhận có gian lần rồi, các cụ vào tuýt của az house mà xem

dtrung

Xe điện
Cái mình ghét fan Trump nhất đó là áp đặt cho những người ghét Trump là fan Biden rồi Tàu nô các kiểu
Mình thì không biết hay hiểu chính sách 2 ông này thế nào để xem nên ủng hộ ai, nhưng vào các diễn đàn rất ghét cái bọn chửi Trăm toàn chửi những người ủng hộ Trăm làm Trumpet kiểu miệt thị người ta, nhưng thực ra chắc cũng éo hiểu gì lắm, chỉ đú trend với theo dư luận của các hãng truyền thông lớn là chính để tỏ ra mình cũng là e lit, mà là e lít mẽo cơ. Tiếng bấc ném ra thì tiếng chì ném lại, chửi người ta là trumpet ( chắc là con vẹt, thú nuôi của trăm) thì tiếng chì ném lại thôi, lại có bidet (vòi rửa bướm theo tiếng pháp thì phải) quăng lên bàn thờ :))

Hien do

Xe tăng
You are
Mình thì không biết hay hiểu chính sách 2 ông này thế nào để xem nên ủng hộ ai, nhưng vào các diễn đàn rất ghét cái bọn chửi Trăm toàn chửi những người ủng hộ Trăm làm Trumpet kiểu miệt thị người ta, nhưng thực ra chắc cũng éo hiểu gì lắm, chỉ đú trend với theo dư luận của các hãng truyền thông lớn là chính để tỏ ra mình cũng là e lit, mà là e lít mẽo cơ. Tiếng bấc ném ra thì tiếng chì ném lại, chửi người ta là trumpet ( chắc là con vẹt, thú nuôi của trăm) thì tiếng chì ném lại thôi, lại có bidet (vòi rửa bướm theo tiếng pháp thì phải) quăng lên bàn thờ :))
You are perfectly stupid :)) totally ignorant :D exactly like Trump and his Trumpets haha

dtrung

Xe điện
You are

You are perfectly stupid :)) totally ignorant :D exactly like Trump and his Trumpets haha
**** you, you are son of whore :)) em không thạo tiếng anh lắm nhưng chắc cụ chửi em nên em cũng tạm thời nhờ anh gúc gửi lời chào thân ái đến cụ. Nếu cụ thích chửi nhau thì pót sau em gửi lời chào thân ái bằng tiếng Việt luôn cho nhanh vào việc.

lận cái quả mận
cái thằng tổng thống chính tả còn sai, nói câu nọ thì fkcu câu kia, mà vẫn đc đưa lên để tôn thờ thì cái đám thờ đấy lỗi cũng nặng lắm nhé.
dốt quá thì giấu bớt đi để ng ta còn tưởng mình giỏi, đây cứ tần ngẫn ra cho cả làng chiêm ngưỡng
chỉ đc cái thích trích dẫn fake news là nhanh
chắc nước Mỹ này khác với Mỹ trên sao hỏa của đám Trumpets nhỉ.
toàn lập luận kiểu tao không tin mặt trời là mặt trời, Trump bảo mặt trăng mới là mặt trời, mặt trời làm gì tồn tại. :D

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Cho em hỏi, làm thế nào để cụ biết được bên nào chửi bên nào trước?

Alex.N

Xe buýt
Chắc chắn có gian lận nhé.
Chỉ cần xem ai nhiều người tới dự mấy cuộc speak public là đủ hiểu.
Mùa trước cũng thế.
Còn mùa nay là "do hay cố tình" pandemic nên mới không thể biết được thôi.
Bây giờ bác vẫn chưa hiểu tình huống à? Những người vote Biden có phải vì thích Biden đâu, đòi tuần hành với ủng hộ đông với nhiều thì lấy đâu ra ;))
Đã có ng ví von là tao thà bỏ phiếu cho củ khoai tây lên ghế tổng thống còn hơn còn gì. Họ vote cho lão Biden già lú lẫn vì họ ghét Trump, thế thôi.
Bản thân kết quả bỏ phiếu chênh 6tr vote, và việc các buổi vận động của Biden đều vắng teo càng chứng tỏ Trump thua k phải vì số ng ủng hộ Biden nhiều hơn, mà vì số ng ghét Trump nhiều hơn, thậm chí nếu ghét cả đôi thì có khi lại vẫn ghét Trump hơn là ghét Biden ;))

Voi đi bộ

Xe buýt
Vì cụ không hiểu hết chính sách của hai ông này nên cụ mới thế. Em thì chả hiểu gì về chính sách của Biden nhưng của Trump thì em lại biết rất rõ, Trump là thằng lưu manh, đê tiện phá hoại, tham lam. Vậy nên em mới ghét Trump và như một lẽ tất nhiên, những ai sùng bái một kẻ vô liêm sỉ như vậy thì cũng có vấn đề về cách suy nghĩ, nhất là sau khi thua trắng d..mà cả đám còn ngồi với nhau thể dục thể thao rồi la làng ăn vạ thì không chấp nhận nổi.

Trạng thái
Thớt đang đóng