[Funland] Các cụ mợ có phim gì em xem với

biển xanh06

Xe điện
Em bị covid xong cũng khó ngủ quá, tối cứ xem rồi đọc đủ các thứ mà ko buồn ngủ, đi nằm mãi mới ngủ được sáng thì dậy sớm.

tazan_90

Xe tăng
Thế à cụ, nhà sẵn có mà cũng ko biết nó có tác dụng đấy, đứa em nó mang cho thấy nó bảo đổ mật ong ngâm uống tốt mà e cũng k tin vẫn để tủ lạnh. Cảm ơn cụ
cụ lên mạng pha cách uống,như pha trà thôi ko cần mật ong đâu,mình toàn uống ko thôi,nước vàng như nghệ.

cán bộ trưởng thôn

[Tịch thu bằng lái]
tên phìm là: " tiền ơi" thôi chứ nhỉ, e ko nhớ rõ...e xem phim này ngoài rạp rồi, thời 8X í, đoạn a Quân (tên thật) đi du học về, bị e xxx lừa í, lôi về nhà, vục mặt vào vếu (hồi đấy mới lớn cũng kích thích phết), lúc e xem phim là đủ 18 tuổi rồi
kg tên đầy đủ của cả seri phim là ; TIỀN ƠI LÀ TIỀN . có khoảng 3 tập . phim màu nhé , tập thứ 2 là có tự đề buôn boom ( nghệ sỹ TRỊNH THỊNH đóng vai chính là người chuyên cưa boom và bán thuốc nổ cho các cơ quan đoàn thể nn , để họ cuốn pháo nổ tết ) tập 3 là cả dám vào hỏa lò . nghê sỹ TRỊNH MAI tập này đóng vai chính vào tù hỏa lò ( cả đoàn xe thân nhân người tù thăm tù nhân .. dán chữ đề can giống xe tacxi thời nay .. dán cửa xe đại loại : CO TY LUA - BAHOATOHO.. CÔNG TY LừA.. BÁCH HÓA TỔNG HỢP..) bác nhầm với phim xxx cấp 1 rồi. đây là dòng phim hài khi đất nước đổi mới và hồi đó vẫn cho nổ pháo và buôn bán thuốc nổ

AF6677

Xe buýt

AF6677

Xe buýt
cụ lên mạng pha cách uống,như pha trà thôi ko cần mật ong đâu,mình toàn uống ko thôi,nước vàng như nghệ.
Em đổ hết vào lọ rót mật ong rồi cất tủ, cụ nói mới nhớ ra sáng nay vừa làm 1 thìa kể ra pha nước ấm thì khả năng dễ xơi hơn, mấy cái nhụy thấy hơi dai dai chắc e lại cất, chè thuốc đậm đà quen rồi món này k thấy ngon 😀

tazan_90

Xe tăng
Em đổ hết vào lọ rót mật ong rồi cất tủ, cụ nói mới nhớ ra sáng nay vừa làm 1 thìa kể ra pha nước ấm thì khả năng dễ xơi hơn, mấy cái nhụy thấy hơi dai dai chắc e lại cất, chè thuốc đậm đà quen rồi món này k thấy ngon 😀
e uống như uống nước thôi cụ,ngày làm 3 ly nước pha với cái này đêm về 10h là buồn ngủ rồi,e uống đâu dc mấy ngày chắc thêm mấy ngày rồi dừng xem thế nào.

namson229

Xe điện
kg tên đầy đủ của cả seri phim là ; TIỀN ƠI LÀ TIỀN . có khoảng 3 tập . phim màu nhé , tập thứ 2 là có tự đề buôn boom ( nghệ sỹ TRỊNH THỊNH đóng vai chính là người chuyên cưa boom và bán thuốc nổ cho các cơ quan đoàn thể nn , để họ cuốn pháo nổ tết ) tập 3 là cả dám vào hỏa lò . nghê sỹ TRỊNH MAI tập này đóng vai chính vào tù hỏa lò ( cả đoàn xe thân nhân người tù thăm tù nhân .. dán chữ đề can giống xe tacxi thời nay .. dán cửa xe đại loại : CO TY LUA - BAHOATOHO.. CÔNG TY LừA.. BÁCH HÓA TỔNG HỢP..) bác nhầm với phim xxx cấp 1 rồi. đây là dòng phim hài khi đất nước đổi mới và hồi đó vẫn cho nổ pháo và buôn bán thuốc nổ
e nói phim này cụ ạ, ô con đi học nước ngoài về (Đỗ Hồng Quân đóng), mang toàn sách, ko đúng mong muốn của bố (Trịnh Thịnh); ô con ngố thấy gái ngành, rủ rê về nhà chén mà cụ

MadPriest

Xe máy
Nhà cháu đề xuất:
- The Lover (1992)
- In the Realm of the Senses (1976)
- Lust, Caution (2006)
- Secretary (2002)
- Dragon Ball
- Doremon
- Baby Bus

Inocent

Xe buýt
Cụ xem phim "Bão ngầm" trên VTV1 ấy. Xem xong mà không ngủ được thì tham khảo mấy phim các cụ tư vấn ở trên. :D

21fo

Xe buýt
Tuần nay đêm cứ vật vờ hút thuốc đến 3-4-5 h sáng các cụ ạ, đầu óc tỉnh như sáo, em lại nghĩ hay là xem phim gì, thể loại e hay thích là Dã sử, phim chiến tranh ..
Về các bộ lạc, các triều đại, nhân vật lịch sử
Mong các cụ cho em vài cái tên
e mong như cụ để giảm cân mà ko đc
cứ đến 11h là ngáp

tuance66

Xe buýt
Monarca trên Netflix, e thấy đc

Má Phị

[Tịch thu bằng lái]
Tuần nay đêm cứ vật vờ hút thuốc đến 3-4-5 h sáng các cụ ạ, đầu óc tỉnh như sáo, em lại nghĩ hay là xem phim gì, thể loại e hay thích là Dã sử, phim chiến tranh ..
Về các bộ lạc, các triều đại, nhân vật lịch sử
Mong các cụ cho em vài cái tên
Ồ, tôi có một gợi mở như này ko biết bác có cùng quan điểm với tôi ko? Bác có thể đổi gió và lên mạng tìm bộ phim "Kẻ biến thái năm ấy" thuộc kháng thể đơn dòng jav. Tôi tình cờ một lần được share và đọc nội dung thấy cũng có khả năng phù hợp với bác.

Tất nhiên, người buồn cảnh có vui đâu bao giờ. Khi mà bác chủ thớt đang tâm trạng thì tôi nghĩ chỉ có tắt đèn đi ngủ để bước qua tâm trạng thôi. Một lần nữa quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi mà ko phải quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về các loại phim nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi luôn tôn trọng điều đó.

mamtom7981

Xe buýt
Kim Bình Mai (full bộ đâu tầm 4 phần), The Gigolo (cũng tầm 4 phần), Liêu trai chí dị (bản cũ 4 phần, bản mới thì ko hay bằng), ...
3 bộ này xem dần, nhưng em nghi là xem xong mỗi phần nhỏ của mỗi bộ thôi là cụ đã ngủ mê mệt rồi chứ ko thể xem hết cả 3 bộ đó được đâu

AF6677

Xe buýt
Ồ, tôi có một gợi mở như này ko biết bác có cùng quan điểm với tôi ko? Bác có thể đổi gió và lên mạng tìm bộ phim "Kẻ biến thái năm ấy" thuộc kháng thể đơn dòng jav. Tôi tình cờ một lần được share và đọc nội dung thấy cũng có khả năng phù hợp với bác.

Tất nhiên, người buồn cảnh có vui đâu bao giờ. Khi mà bác chủ thớt đang tâm trạng thì tôi nghĩ chỉ có tắt đèn đi ngủ để bước qua tâm trạng thôi. Một lần nữa quan điểm trên chỉ là quan điểm của cá nhân tôi mà ko phải quan điểm của các bác trên này.

Như mọi khi, do kiến thức của tôi khá hạn hẹp về các loại phim nên các bác ko nhất thiết phải tin tôi còn tôi luôn tôn trọng điều đó.
E hay đọc cmt của cụ rất thú vị trong cách cụ chia sẻ vấn đề và đưa ra những gợi ý qua cách cụ biểu đạt cũng hơi khác lạ, để e sớt luôn vì mấy đêm rồi vừa xem xong bộ “ nhà thám hiểm marco polo”
Đa tạ cụ cho gợi ý