[Funland] Các cụ/mợ âm trên 1 triệu muốn tiếp tục chơi bóng vào đây nhé !!!

Canphaidinh01

Xe tăng
Cụ này qua lại nằm dưới thì chắc bỏ xe khả thi hơn :))
Vào hóng xem các cụ/mợ tiền án tiền sự tẩy trắng hoàn lương :))
Em sẽ chiến đấu đến cùng.

Nhân đây em xin tuyên bố phản đối tất cả các hành vi kỳ thị màu nick. Phân biệt đối xử chỉ dựa trên màu sắc là bất công, man rợ và không phù hợp với cái thời đại này.

Diễn đàn văn minh cần những tư tưởng tiến bộ, đặc biệt trong đó là cờ bạc không được ăn lon.

Hãy nói không với kỳ thị.

Các cụ các mợ hãy để lương tri lên tiếng, thể hiện quan điểm của mình bằng cái nút ngay bên dưới-phải bài viết này. :)
Tình hình e còn âm hơn 2tr thôi. Keke. Cụ Canphaidinh01 chắc vẫn TOP 1

Em bỗng dưng trúng giải phụ. :))

Bây giờ cụ ngocmai cầm cờ.

Xì_Chùm

Xe máy
17 Ngõ 575 Kim Mã, Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội
Website
www.xuonginanviet.com

Nhân đây em xin tuyên bố phản đối tất cả các hành vi kỳ thị màu nick. Phân biệt đối xử chỉ dựa trên màu sắc là bất công, man rợ và không phù hợp với cái thời đại này.

Diễn đàn văn minh cần những tư tưởng tiến bộ, đặc biệt trong đó là cờ bạc không được ăn lon.

Các cụ các mợ hãy để lương tri lên tiếng, thể hiện quan điểm của mình bằng cái nút ngay bên dưới-phải bài viết này. :)

Cụ cầm tinh con Mực ak sao âm 4M :)):)):))

tungwalkalone

Xe tăng
Nếu được cụ trên 3 triệu mã như cụ chủ thớt vodka thì mình lên đc bao nhiêu ngựa các cụ. E tham gia lâu mà ko biết món này.

Xe Tháo Bánh

Xe container

Chúng mình phải đấu tranh để không có sự phân biệt màu đỏ mít cụ nhể ;))

Tuan Can

Xe container
Nghe chừng mấy con bạc khát ngựa cay cú lắm. Thua ko cho gỡ chả cay.

Violong

Xe tăng
Nếu được cụ trên 3 triệu mã như cụ chủ thớt vodka thì mình lên đc bao nhiêu ngựa các cụ. E tham gia lâu mà ko biết món này.
Chia 1000 thì phải cụ ạ. Để em test luôn, hiện giờ cụ đang 1681, em 1233413.

Sau test: cụ 1846, em 1233372. Kết quả: cụ +165, em -41. Vậy là không phải /1000 rồi.

Chỉnh sửa cuối:
Đây là sấm truyền của LĐ:
[QUOTE="Tien Tung"
Quan trọng là cái này, nhiều bác chén được hôm nay nhưng vẫn âm trên 1 triệu mã. Vì vậy các bác này cần phải cố gắng cầy cuốc, kiếm mã rất nhiều từ giờ đến vòng tiếp theo, để sao xuống âm dưới 1 triệu mã. Kiếm cơ hội để gỡ tiếp ;))
P/s: Trong trường hợp Việt Nam đi tiếp vòng sau thì các nick âm từ 1 triệu mã trở lên sẽ không được tham dự

Vì vậy các cụ/mợ nào bị âm trên 1 triệu mã mà vẫn muốn chơi tiếp EURO, COPA hoặc Vòng 3 WC thì có các giải pháp sau:
1. Y HỌC HIỆN ĐẠI (kháng sinh liều cao - Khám/điều trị Dịch vụ):
Tìm hiểu nội quy để tham gia CLB BRL, nơi tập trung các tay to từ 10 triệu mã trở lên có thể cầm máu cho cụ/mợ trong 1 thời gian ngắn. Thể lệ và điều kiện thì em chưa rõ lắm nhưng có vẻ giống chương trình "Đổi dầu lấy lương thực" của Iraq khi xưa nhưng ở đây là " Đổi rượu xịn lấy rượu ảo" thi thoảng vào em thấy các tay to như Tien Tung hungalpha Tiên Tửu Phú Lộc Porsche 911 giangsuki... nói "Cứ phải ra quán"
Các cụ mợ có tiềm lực kinh tế hãy tham khảo phương án này.
2. Y HỌC CỔ TRUYỀN (thuốc lá dân gian ko mất tiền - Khám/điều trị BHYT):
Các cụ mợ tập trung ở đây, em sẽ kêu gọi các cụ mợ mã dương sẽ điều trị hằng ngày cho, hy vọng có thể cầm máu cho 1 số cụ mợ mất máu ít trong thời gian ngắn kịp mùa bóng đá, các cụ mợ mất máu nhiều sẽ mất thời gian hơn và phụ thuộc số lượng cũng như tài sản của các MTQ (sẽ tập trung hồi cho các cụ về âm dưới 1 triệu trước để đủ điều kiện tham dự cá độ trước giờ bóng lăn - phần âm còn lại cụ/mợ sẽ xanh chín với LĐ OF-Patrol trong trận đấu tới).

- Ngoài ra thì thấy có 1 giải pháp nữa là cầm đồ do cụ pain đưa ra nhưng em ko thấy khả thi vì ko hiểu cụ ấy làm ntn, còn nếu dựa vào thực lực hơn 2 triệu mã của cụ ấy thì... :-j

P/S: Các cụ triệu mã chưa bị dắt hãy gửi tạm vào nhà em và các cụ không bị dắt ở top này, em sẽ có trách nhiệm cùng các cụ đó cá hồi cho khi bị Trương tuần đến dắt đi :D
F88 của OF đây chứ đâu:))

xukthal.

Xe lăn