[Funland] Các cụ/mợ âm trên 1 triệu muốn tiếp tục chơi bóng vào đây nhé !!!

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

khonglaaica

Xe điện
Tình hình đá đấm như mấy trận vừa rồi thì nhiều cụ vứt dép lại lắm, hy vọng gì vào bờ :))
Cảm ơn cụ nhắc nhở!
Chã OF-Patrol định "nuốt lời" bỏ tổ chức miniGames từ tứ kết Euro2020/21 sao???(!) #-o Tất nhiên khó tổ chức cho cả 4 cặp (vì đá 2 ngày 4 trận)===>> nên chọn 2 trận cầu hot khó dự đoán nhất thôi chăng?!
Xin đề cử 2 trận miniGames:
* Trận 1: Ý- Bỉ
* Trận 2: CH Sec- Đan Mạch (hoặc Thụy Sỹ-TBN)
Hỡi các cụ mã âm, ta đã có kèo bên thớt kia rồi. Vào đặt cửa Ý hay cửa Bỉ đi các cụ?
Đấy e bẩu rồi chỉ có con đường game thủ mới sơn lại màu xe được thôi chứ giải cứu thế này có đến mùa quýt á:)
sắp đá tứ kết rồi, ko biết chã có cho độ ko nhỉ
Có kèo 2 trận rồi đấy cụ ơi.
EM đã tham gia vào 2 kèo mới, hy vọng xe chuyển màu xanh.
Ngày mới em vào chào các cụ mợ :)
Em vào cảm ơn cccm lần nữa, may quá chã cho chơi tứ kết. Nếu may mắn thì được chơi cả bán kết và chung kết, còn không chỉ đứng ngoài vỗ tay cho cccm chơi thôi.
Nghe lời hiệu triệu gió có mẹt :D
Cám ơn cccm đã ủng hộ đội mít đỏ những ngày qua. Hội mít đỏ đã có cơ hội từ vòng tứ kết, chúc cccm chọn chuẩn để xanh trở lại🥃🥃🥃
4 kèo rồi ạ.

Em vào mời rượu một vòng ạ. Mấy hôm nay bận quá :))
ok,em sẽ khô máu đến tanh mùi máu😠
Chả còn gì để mất nữa bác nhẩy ;))
Em ủn thớt lên ngày cuối tuần.
Cứ phải Nhẫn thôi ;))
Cụ khoẻ thế.đã trèo lên tới núi rồi.sáng mai thôi em sẽ hơn cụ 8-x 8-x 8-x

Lại là em đây, chúc các cụ mau vào bờ, em kéo nhiu được sẽ ráng kéo đến sức tàn lực kiệt :P :P :P :P

"Chiều nay (1/7) tại Hà Nội, FPT (FPT Play và Truyền hình FPT) chính thức công bố là đơn vị duy nhất tại Việt Nam sở hữu toàn vẹn bản quyền phát sóng và truyền thông trên các nền tảng, hạ tầng trong lãnh thổ Việt Nam, các giải đấu cấp Câu lạc bộ, thuộc Liên đoàn bóng đá châu Âu (UEFA) trong 3 mùa giải liên tiếp 2021 - 2024."

Không liên quan chứ thế này thì K+ không xem được hả các cụ?
Các đài "liên thủ" móc túi mình à?

giólangthang

Xe điện

Stormyman

Xe tăng
Người OF

"Chiều nay (1/7) tại Hà Nội, FPT (FPT Play và Truyền hình FPT) chính thức công bố là đơn vị duy nhất tại Việt Nam sở hữu toàn vẹn bản quyền phát sóng và truyền thông trên các nền tảng, hạ tầng trong lãnh thổ Việt Nam, các giải đấu cấp Câu lạc bộ, thuộc Liên đoàn bóng đá châu Âu (UEFA) trong 3 mùa giải liên tiếp 2021 - 2024."

Kiểu này là xa luân chiến cụ nhỉ? Vừa gia hạn K+ xong thì bỏ ah?

Manhpd

Xe cút kít
Lại là em đây, chúc các cụ mau vào bờ, em kéo nhiu được sẽ ráng kéo đến sức tàn lực kiệt :P :P :P :P
Cảm ơn cụ nhiều.em thả tõm 4 kèo rồi.sáng mai em sẽ có hàng chục trẹo ngựa. =)) =)) =)) 4 trận tứ kết này em đều xem rồi nên em biết.

Qualcomaptx

Xe tăng

Móc từ trước rb-)b-)

Voi 79

Xe tải
Thỉnh thoảng em vẫn vào vote các cụ ở đây. Mai các cụ đội đỏ có cơ hội làm lại rồi. Chúc các cụ mợ đội đỏ kiếm được mã từ bọn em, còn không kiếm được mà để bọn em lấy tiếp thì sau em lại vào đây vote tiếp :D