[Funland] Các cụ/mợ âm trên 1 triệu muốn tiếp tục chơi bóng vào đây nhé !!!

Khoadag1991

Xe tăng
Để tránh trôi gạch xếp lốt của các bạn nơi đảo xa giống em, em sẽ trả lời cụ theo còm nhỏ giọt từng ngày nhé.
Bãi Dài giờ vẫn đẹp dù nhiều resort mọc lên, nhưng Bãi Dài có dòng xoáy ngầm nguy hiểm lắm, chỗ em đang ở có bãi đẹp như Bãi Dài & thoai thoải cực thích. Em sẽ trả ảnh dần dần cho cụ.
Vâng em cảm ơn, xưa em đi thích lắm, hoang sơ... em có quay lại 1 lần nhưng em k tìm lại đc ký ức trước đây nên hơi tiếc...

Manhpd

Xe cút kít
Để tránh trôi gạch xếp lốt của các bạn nơi đảo xa giống em, em sẽ trả lời cụ theo còm nhỏ giọt từng ngày nhé.
Bãi Dài giờ vẫn đẹp dù nhiều resort mọc lên, nhưng Bãi Dài có dòng xoáy ngầm nguy hiểm lắm, chỗ em đang ở có bãi đẹp như Bãi Dài & thoai thoải cực thích. Em sẽ trả ảnh dần dần cho cụ.
Có dịp vào đó nhờ cụ hướng dẫn

@xichlo@

Xe điện
Vâng em cảm ơn, xưa em đi thích lắm, hoang sơ... em có quay lại 1 lần nhưng em k tìm lại đc ký ức trước đây nên hơi tiếc...
Hok bik ký ức cụ như nào, chứ ký ức của em bi h hơn 60kg :) thi thoảng ký ức của em đòi cõng mí lại bế đi đánh răng buổi tối :( làm cho bọn cụ non nó bò ra cười :))

Khoadag1991

Xe tăng
Hok bik ký ức cụ như nào, chứ ký ức của em bi h hơn 60kg :) thi thoảng ký ức của em đòi cõng mí lại bế đi đánh răng buổi tối :( làm cho bọn cụ non nó bò ra cười :))
Cụ có ký ức hoành tráng vậy thì quá hạnh phúc rồi còn gì. Ký ức của em chỉ là thời trẻ trâu thích đi đây đi đó. Em thích nơi có biển và đảo. :D

Manhpd

Xe cút kít
Cụ có đi tập gim không?ký ức 60kg mà cụ bế được thì cháu quá phục cụ.

dz0r0

Xe điện
3 ngày vừa qua trộm vía cháu hít được 22k bò húc đới cụ.cháu đương hi vọng 15 ngày là ngon. =)) =)) =)) =))
Cụ chịu khó quan hệ thế =)) =))=))
Em cuối tuần mới lang chạ được chứ trong tuần thì bận quá, chả ngóc đầu lên được :))

dz0r0

Xe điện
Có mấy cái ghế cứu hộ thì có mấy lão ngồi kín hết rồi, e chỉ cầm sào chọc thôi
Em đề chân thành đề nghị Cụ vào thớt thì cũng nhón tay bơm máu cho bọn em với. Nhiều ít gì thì cũng hỗ trợ được bọn em, chứ cụ giữ mã đấy không dùng nó phí đi.

Em lại đi ngược chiều, mời các cụ từ còm này trở lại
Em cảm ơn cụ và các cụ khác đã ủng hộ nhé :) :) :)