[Funland] Các cụ/mợ âm trên 1 triệu muốn tiếp tục chơi bóng vào đây nhé !!!

khonglaaica

Xe điện
Lại là em đây, đến hẹn lại lên

Cụ thì đầu thai sang kiếp Canphaidinh02 cho nhanh :))
E lấp lửng giữa cột mốc, cc đi qua ủng hộ e chút😥
Hay quá em đặt chén chiếm chỗ 😁
CCCM "mã điều" (mang sắc cờ VN=rất đáng tự hào?) cũng nên cân nhắc phương án về bờ dạng "VIP": cùng nhau tập kết tại... QĐ Hoàng Sa và chắc được thưởng thức rư.ợu mao đài & sẽ sớm được "nước lạ" trao trả về (đất liền) VN... ?! ;;)
Em cảm ơn cccm đã mời rượu, em tạm tính có 14 cụ mợ mời em được 2.000 mã. Như vậy muốn âm mã dưới 100 vạn để vào sòng vui cùng cccm thì em phải uống đến... 60*14 = 840 chén nữa... Thế thì phải bơi trong rượu rồi... Lần nữa cảm ơn cccm.=))
Ui, e đội ơn đại gia
Xong mấy trận tứ kết, bán kết lại đầy ngựa. :)) :)) :))
Cháu hơn 80 vạn ngựa, xa xa quá
Tất cả members of cùng kéo cụ mới vào bờ được :D
Em kéo cụ được có hơn 300 mã , muối bỏ biển =))
Em còn gần 81 km nữa là đủ vé vớt :(
Em vào đùn thớt lên.
Ngày trước em xanh lè cũng nghĩ thế cụ ạ, thua 2 kèo đỏ lòm thấy cay cú lắm, vác bị gậy đi ăn xin khắp nơi!!!!
Em từ đang dương to oạch đánh 2 trận 1 ăn 1 xịt mà thành ra thế này đây. Ko biết min mod có bắt em âm giùm mợ nào ko :o
Mạnh vì gạo bạo vì xiền.
Cụ cứ thử xanh nhiều mà xem, nói có người nghe đe có người xợ ngay. Chứ đang đỏ choét như em mí cụ giờ, có khóc cũng chả ai thèm ngó ^^
Thank cụ, cụ ghé để ae còn chơi cùng cho đông vui
Đến time em lại vào nhờ các thương gia kéo vào bờ ạ :D
Cảm ơn các cụ, các mợ!
Screenshot_20210618-183027_Samsung Internet.jpg
Cứ rượu về là em lại Vodka các Cụ Mợ. Tuy k có tác dụng gì với mã lực nhưng với mã xanh coi như lời cảm ơn, mã đỏ như lời động viên ạ.

prodo

Xe tải

Vanvan273k

Xe tăng
Em vừa vào mời các cụ một ly trước khi ngủ. Hẹn các cụ ngày mai.

NgocDmax

Xe tăng
Cứ rượu về là em lại Vodka các Cụ Mợ. Tuy k có tác dụng gì với mã lực nhưng với mã xanh coi như lời cảm ơn, mã đỏ như lời động viên ạ.
Có tác dụng nghe cụ, mỗi lần cụ vod là cụ xa bờ thêm chút nữa nhé, không tin cụ thử và kiểm tra xem

RosemaryCherry

Xe container
Huhu em cảm động quá, lại sắp vào bờ rồi :((
vodka mãi cho bác mấy lần ko được. Em vào đây động viên tinh thần các bác và cũng mong các bác chèo nhanh tay để xóm nhà lá xôm tụ, chứ mất đội đỏ số cao thì coi như các kèo sau mất vui nhiều phần :x :x :x =D> =D> =D>

Mphco

Xe tải

giólangthang

Xe điện
vodka mãi cho bác mấy lần ko được. Em vào đây động viên tinh thần các bác và cũng mong các bác chèo nhanh tay để xóm nhà lá xôm tụ, chứ mất đội đỏ số cao thì coi như các kèo sau mất vui nhiều phần :x :x :x =D> =D> =D>
Rose ơi! Em thích uống vang, nó tốt cho tiêu hóa, tim mạch và ... PN uống vang có nến và hoa hồng thì long lanh.
Ps: ước chi em là nhà văn em sẽ gõ được nhiều hơn em nghĩ ạ

RosemaryCherry

Xe container
Rose ơi! Em thích uống vang, nó tốt cho tiêu hóa, tim mạch và ... PN uống vang có nến và hoa hồng thì long lanh.
Ps: ước chi em là nhà văn em sẽ gõ được nhiều hơn em nghĩ ạ
Với tâm trạng thư thái, dễ chịu thêm vài ngọn nến lung linh huyền ảo với hương thơm dịu nhẹ từ tinh dầu oải hương hay dầu chanh sả và nhấp từng ngụm vang chát trong tiếng nhạc êm dịu, du dương thì thật tuyệt.
Còn khi quá trầm tư thì một ly glenlivet cũng là cách hay để chìm đắm trong suy nghĩ mênh mang về cuộc đời. Hoặc chẳng vui, chẳng buồn thì chỉ cần 1,2 chai ale bia cũng làm cho ta cảm thấy đời thú vị.
Nói chung đời có nhiều cách vui Gió ạ! Cuối tuần vui vẻ nha!
Bởi vì
Life is too short, enjoy!!!

giólangthang

Xe điện
Với tâm trạng thư thái, dễ chịu thêm vài ngọn nến lung linh huyền ảo với hương thơm dịu nhẹ từ tinh dầu oải hương hay dầu chanh sả và nhấp từng ngụm vang chát trong tiếng nhạc êm dịu, du dương thì thật tuyệt.
Còn khi quá trầm tư thì một ly glenlivet cũng là cách hay để chìm đắm trong suy nghĩ mênh mang về cuộc đời. Hoặc chẳng vui, chẳng buồn thì chỉ cần 1,2 chai ale bia cũng làm cho ta cảm thấy đời thú vị.
Nói chung đời có nhiều cách vui Gió ạ! Cuối tuần vui vẻ nha!
Bởi vì
Life is too short, enjoy!!!
Rose cuối tuần vui vẻ nhé!
Ndung còm của Rose cho em xin bổ sung chút xíu nha: ở gần biển, ngồi ghế bố ngắm nhìn ra biển, chân sục xuống cát mềm ... thì trên là zời, dưới là ta nhỉ :)
You too!!!