[Thảo luận] Các Cụ góp ý cho em xử lý trường hợp này dư lào ?

phuong.zen

Xe tăng
Cụ đặt cục gạch thật to từ tối hôm trước để giữ chỗ là ổn thôi =)). Loại đó lười ko xuống bê gạch đâu.
Cụ đi xe gì? Cụ cứ ủn *** nó phát xem nó có xót xe không? :)) Hy vọng xe của cụ không hịn hơn xe Bim của nó, không thì xót xe cụ hơn :P
Gặp phải loại đấy thì cũng khó thật , cụ mà manh động thì nó đợi cụ vào làm , lúc này bảo vệ lại chưa ra trông , nó cào cho 1 phát vào xe thì còn chết hơn .

1. Cụ phải sử lý " cứng " ( cho xe nó 1 phát ngay trước mắt cho nó nhìn thấy ) để nó biết là cụ không phải vừa
2. Cụ nên nhường 1 tý không hơi đâu chọc mứt ra mà ngửi ( em khuyên cụ chọn cách này )
đúng đúng đúng.

ĐẠM CÀ MAU con ó đó cụ ạ.ngày trước e chạy jeep a2 mấy thằng chạy cam tạt đầu e e cho nó phát bung hết đầu ra.xuống định xơi e nhưng khổ đầu e thì trọc.tay xăm trổ kín.ngậm ngùi té còn bị e chửi là ngu.
cụ cứ cho nó phát vào xe .k thì thuê mấy thăng đánh dày nó đáp cho mấy viên gạch vào .lần sau hết bướng

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Vầng, cảm ơn các Cụ đã góp ý cho em.

Em hiền thì hiền thật cơ mà cục, ngay sau cái câu chú kia bẩu: "Anh thích thì cứ đẩy vào đi't xe tôi, cả hai cùng độ" là em táng luôn, em táng cho 2 phát vỡ alo nhai trầu luôn.

soc1202

Xe tải

Em hiền thì hiền thật cơ mà cục, ngay sau cái câu chú kia bẩu: "Anh thích thì cứ đẩy vào đi't xe tôi, cả hai cùng độ" là em táng luôn, em táng cho 2 phát vỡ alo nhai trầu luôn.
Cụ đã táng nó rồi mà còn hỏi xử lý thế nào :))
Em dự là sáng mai nó sẽ đỗ chỗ khác. Nếu nó vẫn đỗ chỗ đấy thì cụ tránh đi vì nó đang chờ cụ đến để chơi lại cụ đấy.

AQ.

Xe tăng
Em ủng hộ thuê xe tải chặn đầu, cùng lắm làm cái xe rác ba bánh cũng được

Không nên rải đinh, bửn và hèn lắm

echkep

Xe tải
Ôi trời, cái loại lái thuê này ah, chỉ sước xe tí thôi là bị đuổi cổ, ngay ấy mà. Xe của cụ mà chuẩn bị đi gara, cụ dí phát sát ***ít nó cho em phát, lần sau chừa ngay.
Em gặp quả này 1 lần, xưa rồi, cũng kế hâu các cụ.
Em đi con VOLGA (cùng với xếp, năm 2001) ở Phú Thọ, Có chú đi LANOS mới cáu cạnh, đỗ chìa *ít ra đường, xe em còi mãi nó k vào. Cứ mở cửa buôn dưa lê với bà hàng thịt, đến khi lách qua được bị xếp em mở cửa con La già ra, đập đánh bốp 1 cái vào mông em Lanos, Thế là nó đuổi theo, đến đúng trước của CA thỉnh Phú Thọ nó ép đầu xe em, xếp em bảo mày cứ đâm cho chú, nhưng em ứ dám. Nó xuống, định đánh em, nhưng các chú CA chạy ra, lôi vào đồn. Xếp em xách catap sang phòng bên cạnh, gặp 1 chú CA, đưa ông cụ 500k lúc bấy giờ.
Sau đó chú lx kia bị buộc tội đánh người, gọi điện cho người thân là chủ xe ra (bởi chú lái thuê mà). Chủ xe sau khi nghe ngóng tình hình xin rút luôn.
Chú lx kia chắc xe hết lương cả tháng.
Kể thì dài dòng, nhưng chuyện chỉ xảy ra chưa đến 20p!
Lái thuê thì làm sao hả bạn? bạn phải hiểu là cũng có người này người khác nhé. Đừng vơ đũa cả nắm, ăn ... cả đống như vậy.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

vihali

Xe container
Thức ra chỗ đó không có vạch cho để xe, nhưng bọn trông bãi đó là Cty gì đó chuyện kinh doanh trông xe và bọn nó cũng phải đóng thuế hàng tháng cho GTCC mới được trông xe ở đó. Còn cái chỗ đó em để xe khoảng 4 năm nay rồi, cả phố nó biết.

Mà mi.a nó chứ ngay cả cái chỗ bên trên xe em mà nó hay để em cũng mua rồi (chỗ để xe của gấu nhà em), cơ mà Gấu nhà em nó đi muộn tầm 8h30, 9h nó mới đến nên bọn nó đề tạm ở đấy em cũng kệ.
Cụ khổ quá, đi làm ở cơ quan đã bị vợ quản lại còn bị thằng kia lấn chỗ. Hỏi thật là trong cơ quan, cụ hay gấu ai cấp bậc cao hơn?

tomtep_mydinh

Xe đạp
Xã em có sân bóng to nhất Đông Dương ấy ạ
Theo em cụ chủ thuê 1 chú tải nhỏ đỗ trước đầu xe đó, còn cụ đậu sát đuôi (với điều kiện xe cụ không được hịn hơn xe chú kia nhé) thế là chú kia đỡ phải chở sếp đi. :-$[/QUOTE
Đúng đấy ạ, cụ cứ thuê con 5 tạ, khi thấy nó đỗ xe đón sếp thì cứ dí sát vào đầu xe nó, cách khoảng 15cm thôi, sau đó cụ cũng dí sát và *ít xe nó cũng khoảng 15 cm. Sau đó đóng cửa xe và vào cơ quan. Đợi khi sếp nó ra thì nói chuyện phân tích cho thằng sếp nó hiểu. Thằng lái xe này nó không hiểu tiếng người đâu
Trước sau mỗi đầu 15cm nó vẫn ra được cụ ạ (em đã từng vào/ra bằng 5-6 đỏ rồi ạ). Phải mỗi đầu 5cm mới thực sự bó tay, khóc

viciv

Xe buýt
Theo em, thì cứ nên xử sự có văn hóa thì người ta dù không nghe cũng nể. Cụ cứ gặp sếp của nó, nói chuyện đàng hoàng, giới thiệu tên tuổi, cơ quan công tác, trình bày vấn đề và đề nghị ông ấy có ý kiến chỉ đạo lái xe nhường cụ 2m đường . E tin chắc ông ấy sẽ nghe và cụ sẽ giải quyết đc vấn đề ngay thôi.

LeTai1979

Xe cút kít
Thức ra chỗ đó không có vạch cho để xe, nhưng bọn trông bãi đó là Cty gì đó chuyện kinh doanh trông xe và bọn nó cũng phải đóng thuế hàng tháng cho GTCC mới được trông xe ở đó. Còn cái chỗ đó em để xe khoảng 4 năm nay rồi, cả phố nó biết.

Mà mi.a nó chứ ngay cả cái chỗ bên trên xe em mà nó hay để em cũng mua rồi (chỗ để xe của gấu nhà em), cơ mà Gấu nhà em nó đi muộn tầm 8h30, 9h nó mới đến nên bọn nó đề tạm ở đấy em cũng kệ.
Cụ với Gấu hợp tác đi, cái khóa đầu cái khóa đuôi hoặc đi làm sớm hơn nó.
Thuận vợ thuận chồng, biển Đông tát cạn mà.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ khổ quá, đi làm ở cơ quan đã bị vợ quản lại còn bị thằng kia lấn chỗ. Hỏi thật là trong cơ quan, cụ hay gấu ai cấp bậc cao hơn?
Ko phải cùng CQ Cụ ơi, nhà vợ em ở đối diện bên kia đường (nó mở cửa hàng ở nhà nên để xe ở đó), Cty em cách đó khoảng 500m.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ đã táng nó rồi mà còn hỏi xử lý thế nào :))
Em dự là sáng mai nó sẽ đỗ chỗ khác. Nếu nó vẫn đỗ chỗ đấy thì cụ tránh đi vì nó đang chờ cụ đến để chơi lại cụ đấy.
Vầng, sáng nay em đến với tinh thần cảnh giác cao độ cơ mà chẳng thấy chú kia đâu, hỏi mấy bà hàng nước quanh đấy thấy bẩu "nghỉ ốm" :D

TechVNS

Xe tải
Theo em cụ bớt chút thời gian chờ gặp sếp nó nói chuyện cho nó đàng hoàng. Lần sau nó biết điều ngay thôi.

Dogia

Xe điện
Vầng, sáng nay em đến với tinh thần cảnh giác cao độ cơ mà chẳng thấy chú kia đâu, hỏi mấy bà hàng nước quanh đấy thấy bẩu "nghỉ ốm" :D
Kụ cửn thựn đấy. Theo em thì kụ nên tìm hiểu kỹ chú kia lái xe cho ai, cty nào, nhà chú đấy ở đâu vưn vưn...em mà là chú đấy bị kụ táng vỡ a lô thế thì em sẽ chơi kụ sau và ở chỗ khác chứ chả cần chơi ngay ở đó đâu b-)

tuanzs

Xe container
Chắc chú lx kia dò hỏi thấy bảo Gấu nhà cụ là thổ dịa đất ấy nên té mất rồi cũng nên

november

Xe hơi
gặp phải cái thằng chuối thế thì bực mình thật

Smee april

Xe điện
Cụ chủ thớt nóng quá. Em là em ủng hộ ý kiến bác Minh 0075: cụ canh sếp nó đến cụ gọi ra chỉ chỗ nó đỗ. Xong đảm bảo là nó chả dám láo với cụ nữa.

Tribute

Xe container

Cụ nhắc bọn trông xe canh chừng cẩn thận đấy không là nó lặng lẽ thuê người vạch sơn, chọc lốp trả thù ko biết đâu mà lần. Em bị thế rồi, đang điên hết người vì ko tìm ra thủ phạm. XH bây giờ lắm thằng chí, chó ko phải người.x-(

ngvbang

Xe buýt
Thực ra bác chịu khó đợi hôm nào sếp của nó ra gặp và nói chuyện chắc là xong thôi mà