[Funland] Các cụ giúp nhà em với

barca6996

Xe container

Hulk

Xe tăng
Cái đội này có đặc điểm là nhìn mặt rất...khó tả. Đọc cái FB của 1 đứa mà cụ nào post ở trên thấy...sặc mùi đa cấp nhỉ.

ducthang201

Đi bộ
Đồng nghiêp e cũng dag lôi kéo e tham gia, đưa tài liệu và gửi link zoom này nọ. Trc mặt e thấy gọi điện đặt hàng ầm ầm, còn khoe tháng kiếm dc 50 củ dù mới làm có vài tháng. Có lần nói chuyện với thủ lĩnh trc mặt e r giới thiệu e, thủ lĩnh nc với e ngọt ngào lám . E hỏi nếu k mua sp thì có đăng kí làm thành viên dc k thì bảo là dc nhưnh mình phải dùng thử sp thì mới biết công dụng và đi khuyên ng khác dc, nếu k thì là mình nói dối à. Chunh quy lại vẫn là thuyết phục m mua sp của cty. Khi là member thì khi m giới thiệu cho ng khác thì ng khác đặt hàng sd mã số của m thì m sẽ dc trích hoa hồng vào tài khoản. Ng mua sp của m giói thiệu cho ng thứ 2, thứ 3... thì m càng dc hoa hồng nhiều r dc lên làm thủ lĩnh, dc đi du lịch, nhận oto...
a ra là cái mục ''đầu tư'' này chuyển thành phải mua dùng thử à :))

Minhcufe

Xe hơi
Bọn này nó sống ảo, từ thu nhập đến cách sống, bị nó lôi kéo vào rất nhiều hệ lụy ảnh hưởng đến 1 cuộc sống bình thường.
Ảnh hưởng nhiều nhất là niềm tin và đánh dự cụ ạ. Đi đâu mà gặp bạn bè anh em nói đang có bệnh, là bọn nó mồm bô bô bộ thuốc của bọn nó chữa được ngay. Thế mới tài cụ ạ

Minhcufe

Xe hơi
Toàn các thuật ngữ hoành tráng :

Chinh phục,
toàn cầu,
thủ lĩnh,
không đồng,
tự do thời gian,
tự do tài chính,
đi trao giá trị,
lan tỏa yêu thương,

TUYỆT VỜI !:D:D:D.Đây không đủ đẳng cấp để hiểu được.
Bọn nó còn kêu gọi nhau đi " gieo hạt giống thiện lành" cơ cụ ơi

duytrong

Xe lăn
Cụ không can được thì xác định tan cửa nát nhà như chơi đấy. Em thật.

laonongtridien

Xe buýt
Thế sau hơn năm, vợ cụ ntn rồi ạ?
Hy vọng đã chấm dứt rồi, ý em là chấm dứt đa cấp ấy

Minhcufe

Xe hơi
Thế sau hơn năm, vợ cụ ntn rồi ạ?
Hy vọng đã chấm dứt rồi, ý em là chấm dứt đa cấp ấy
Cảm ơn cụ, em thực hiện như lời các cụ khuyên bảo. Sau một năm ứ bán được mấy, kế hoạch có oto cũng xa vời. Cũng vì em và gia đình cố tạo cho gấu lúc nào cũng bận với công việc, nên không có thời gian đi dự hội thảo với vào zoom nữa. Bây giờ gấu em cũng nhãng ra rồi, chỉ còn mua mấy đồ lẻ để dùng như kem đánh răng, kem trị côn trùng cắn, kem dưỡng... Mấy đồ linh tinh em kệ, không mời gọi người khác tham gia là OK

Minhcufe

Xe hơi
Cụ không can được thì xác định tan cửa nát nhà như chơi đấy. Em thật.
Gấu em không còn mặn mà với bọn S69 nữa cụ ạ, chỉ còn thấy mua mấy đồ linh tinh không đáng kể. Quan trọng là bây giờ không thấy mời gọi mọi người tham gia nữa

laonongtridien

Xe buýt
Chúc mừng cụ!

Nếu có thể, cụ kể chi tiết quá trình "hoán cải" gấu nhà cụ lên đây cho các cụ trẻ khác học tập - nếu lỡ lấy phải con gấu dở chứng

THÀNH FOOD

Xe tải
Nói thật là bị đa cấp dụ dỗ rồi bác, bác nên khuyên v bác tránh xa thôi

nguoiquantu

Xe buýt
Gấu em không còn mặn mà với bọn S69 nữa cụ ạ, chỉ còn thấy mua mấy đồ linh tinh không đáng kể. Quan trọng là bây giờ không thấy mời gọi mọi người tham gia nữa
Chúc mừng cụ và gia đình đã gần cai được S69 rồi. Em biết sơ sơ hoàn cảnh gia đình anh Trương Huy Cường TLQT cũng bình thường thôi chứ không phải ghê gớm gì đâu cụ ah. Anh ấy làm bao năm cho Siberian wellness mới được xe C200 màu đỏ thì phải.
Mục tiêu của đội này là lôi kéo thành viên tham gia càng đông càng tốt. Nhưng họ cũng phải bỏ chi phí tổ chức hội nghị ở các tỉnh để lôi kéo thành viên hoặc cho các thành viên đi du lịch nước ngoài. Nhưng em thấy đội này cũng phông bạt kinh khủng, có nhiều buổi lễ hội 1 họ thuê 1 showroom ô tô cũ ở NVC sau đó tổ chức hoành tráng kiểu như mỗi TL được tặng 1 cái ô tô.

phuonglua

Xe đạp
Facebook em giờ 10 bà thì 9 bà đa cấp, toàn chị em bán mỹ phẩm trộn. Chị em phụ nữ cả làng em đều làm giám đốc kinh doanh mỹ phẩm trộn :)) sáng nào vào fb cũng thấy các chị khoe cục tiền, đi tậu ô tô. Mà công nhận các chị lừa đc nhiều gà, toàn dụ người thân bạn bè.

phuonglua

Xe đạp
Nhà êm cũng một thời
Gì mà : doanh số 1000 đơn, .... rồi đi học thằng Phạm Thành Long làm giàu ....
Giờ qua tập thiền-yoga, chơi đàn tranh, học vẽ ...roài
Mùa dịch vừa qua vợ em cũng trải qua ko biết bao nhiêu khóa học, từ khóa học đầu tiên 5trieu của ông Cường gì đó bạn của Hiếu orion, sau đó ông ấy giới thiệu thêm mấy khóa học nữa, đỉnh điểm là vợ em vay tiền quay 100triệu học coaching bán hàng trên shopee mà bản thân vợ em còn chưa từng mua hàng trên shopee. Nói chung chị em đã sa đà thì ko cản nổi. 3 ngày lễ rồi vợ em cũng đi tham gia khóa tu thiền ở Thái Nguyên, mấy tháng trước thì học khóa thiền Phật giáo, rồi học cách làm video trên zalo...

vieteuro

Xe container
Vợ cụ mất nhiều ko vậy

nhuthanh10591

Xe tải
Thằng bạn e cũng dính vào cái này hôm trước rủ rê e ra sân mỹ đình để xem các bạn được nhận xe bông tuyết :)). Bán đủ các loại và chốt lại bạn bảo bạn bán niềm tin.