Các cụ giúp nhà cháu với

HÀNH KHẤT

Xe tăng
Chả là nhà cháu đang dùng Motorola XT 720, hôm nay hý hoáy thế nào mà mất hết cả Contacts mà trong đó có rất nhiều số quan trọng, cả số của đối tác rồi các em xyz... các cụ giúp cháu khôi phục lại với. Nhà cháu đội ơn các cụ

premiumdaily

Xe đạp
em sợ khó lấy lại lắm vì một khi đã ko hiển thị trong Contact thì hoặc là cụ đã xóa hết. Khôi phục contact thì e chưa nghe bao giờ. Cụ thử đem ra cửa hàng điện thoại lớn hỏi xem.

ZIL.135

Xe buýt
Em thấy tiếc mấy số xyz của cụ quá ;)) Fun tý thôi chứ nếu mất danh bạ trên điện thoại thì chắc là k lấy lại được đâu cụ ah. Cụ nên thường xuyên backup dữ liệu vào máy tính hoặc lên trang chủ của nhà mạng

linhnt269

Xe tải
Khu Công Nghiệp Bình Hòa, Châu Thành, An Giang
em sợ khó lấy lại lắm vì một khi đã ko hiển thị trong Contact thì hoặc là cụ đã xóa hết. Khôi phục contact thì e chưa nghe bao giờ. Cụ thử đem ra cửa hàng điện thoại lớn hỏi xem.
Cửa hàng lớn tới đâu thì lo được hả cu :D

Con XT720 là điện thoại sử dụng Android OS, nó có bắt đăng nhập acount google để active máy và đồng bộ danh bạ, đăng nhập Market...
Cụ Khành Khất sử dụng máy tính và đăng nhập acount trên, vào phần contacts ( hoặc danh sach lien hẹ - nếu sử dụng giao diện TV ) để xem lại contacts nhé.
Nếu đã lỡ xóa mất contacts thì có thể sử dụng tính năng cho khôi phục contacts trong 30 ngày của Google để tìm lại.
Chúc cụ may mắn ;)

choxecu

Xe đạp
Chả là nhà cháu đang dùng Motorola XT 720, hôm nay hý hoáy thế nào mà mất hết cả Contacts mà trong đó có rất nhiều số quan trọng, cả số của đối tác rồi các em xyz... các cụ giúp cháu khôi phục lại với. Nhà cháu đội ơn các cụ
chắc cụ reset lại máy rồi.ko cứu được đâu cụ ah.

kizloveyou

Xe tải
Nếu cụ có đăng nhập account gmail thì em có thể giúp cụ lấy lại contact . Cụ share xyz cho em mới nhé :)

ruby_eagle

Xe điện
Cụ giống em thế, hôm trc bỏ đt trong túi chả biết cảm ứng thế nào mà delete all contacts, hic. May mà còn cái đt ghẻ giữ đc vài số vip :-ss