[Funland] Các cụ giúp em

Hết xăng

Xe tăng
Tây y trước đi. Em ko nhớ địa chỉ phòng khám. Nhưng vị trí là mặt phố Phuong mai, ngay cạnh tay phải pk là ngõ số 4
Tình hình con gấu nhà em nó bị ngứa ở bắp chân,lan ra rất rộng,đi khám bác sĩ da liễu chuẩn đoán bị viêm da cơ địa,kê đơn thước về uống ko khỏi có vẻ tình trạng nặng thêm,em thấy trên Facebook có nhiều nhà thuốc nhận chữa viêm da nhưng ko biết hiệu quả ra sao.đã có mấy nhà thuốc gọi điện cho em nói như tiếp thị để bán thuốc nên thấy hoang mang quá,các cụ trên này có ai biết nhà thuốc nam nào chữa trị hiệu quả giới thiệu em với.cảm ơn cccm

Mua xe nào

Xe điện
Về bệnh chàm cơ địa ( chuẩn bệnh lý ) chỉ có 1 cách duy nhất đó là hiểu sâu về bệnh và các vấn đề ứng với bản thân để từ đó có phương pháp đối phó phù hợp.

Mua xe nào

Xe điện
Chân nếu sưng tức tức kiểu bị phù căng nước và luôn có cảm giác hơi nóng âm ỉ râm ran thì chắc do bôi quá nhiều Corticod rồi. Đó lại là kiểu ngứa, viêm khác và cách điều trị cũng lại hơi khác.
Tóm lại Cụ giống nhiều Cụ trên này, post lên hỏi nhưng ko chịu đọc kỹ về bệnh lý của mình sinh ra loay hoay. Ăn may thì đỡ còn đa phần tiếp tục loay hoay và càng ngày bị càng nặng mà ko biết vì sao.

xauxi6868

Xe điện
Lá ấy như thế nào cụ ơi?có thể cho em cái ảnh dc ko?thuốc tây dùng nhiều quá rồi,nhà em còn đang phải uống cả thuốc tuyến giáp nữa,thế mới khổ
xl cụ đt e ko có chế độ gủi ả lên đây nên h e mói gửi cho cụ hình cá lá này nhé trông nó sấu bẩn vậy thôi nhưng nó tác dụng lắm đấy ạ chúc gấu cụ nhanh khỏi bệnh ạ

quê gấu e hay gọi là lá đơn tướng quân cụ ạ

KeoXichlo

Xe hơi
Website
hkhomevn.com
Muốn chính xác cụ cứ vác bà xã vào da liễu TW làm xét nhiệm đầy đủ mới ra được thuốc chứ tin tưởng lôm nhôm trên mạng ko ăn thua đâu ạ :D

One-77

Xe cút kít
Tình hình con gấu nhà em nó bị ngứa ở bắp chân,lan ra rất rộng,đi khám bác sĩ da liễu chuẩn đoán bị viêm da cơ địa,kê đơn thước về uống ko khỏi có vẻ tình trạng nặng thêm,em thấy trên Facebook có nhiều nhà thuốc nhận chữa viêm da nhưng ko biết hiệu quả ra sao.đã có mấy nhà thuốc gọi điện cho em nói như tiếp thị để bán thuốc nên thấy hoang mang quá,các cụ trên này có ai biết nhà thuốc nam nào chữa trị hiệu quả giới thiệu em với.cảm ơn cccm
Cụ tìm mua thuốc này về bôi thử. Sau 5 ngày không đỡ thì em không biết tiếp theo thế nào đâu :)

quynhanh03

Xe điện
Của đáng tội,đi khám phòng khám da liễu rồi cụ ạ,ko khỏi nên em thấy mấy bà lang face quảng cáo ghê quá,muốn tham khảo cccm,có bệnh vái tứ phương mà
Bị bênh này phải uống nhiều nước , ăn nhiều hoa quả , uống viên mát gan (thải độc gan). Đi viện da liễu uống hết liều khỏi nhưng mấy tháng sau lại bị lại.