các cụ giúp em với khóa xe guơng tự gập và camera lùi ạ

khacdai

Xe hơi
như tiêu đề em nói em độ thêm khóa xe guơng tự gập và camera lùi cứ để 3>4 hôm xe ko đi là bị hết điện nhỉ cụ nào có biết chỗ nào lắp điện chỗ nào tốt ko giới thiệu em với ạ
em xin chân thành cảm ơn ạ.

khacdai

Xe hơi
cụ mang xe qua chỗ e e làm cho cụ.còn 3>4 hôm cụ k đi xe bị hết điện thì cụ qua e tiện thể e kiểm tra hộ cụ cái này có nhiều nhân nên phải kiểm tra chứ k phán được cụ ạ
Cụ cho em cái địa chỉ ạ

hoang chinh

Xe điện
Nguyên nhân hết ac quy thì có nhiều. Quan trọng nhất là time của ac quy đã được lâu chưa a. Tuổi thọ tb của AQ là 1,5 «» 2 năm.
Về gương điện & camera lùi thì Cụ có gần cửa hàng em Demo cho Cụ xem ạ
như tiêu đề em nói em độ thêm khóa xe guơng tự gập và camera lùi cứ để 3>4 hôm xe ko đi là bị hết điện nhỉ cụ nào có biết chỗ nào lắp điện chỗ nào tốt ko giới thiệu em với ạ

khacdai

Xe hơi
Nguyên nhân hết ac quy thì có nhiều. Quan trọng nhất là time của ac quy đã được lâu chưa a. Tuổi thọ tb của AQ là 1,5 «» 2 năm.
Về gương điện & camera lùi thì Cụ có gần cửa hàng em Demo cho Cụ xem ạ
trước em bị hết ac quy em tưởng bị hỏng ac quy lên em mang ra hãng và đc thay ac quy mới cứ như vậy em thay 3 cái ac quy cũng bi hết thế là em bảo thợ tháo gương với camera ra thì ko bị sao cả giờ em đang lắp lại camera để theo dõi xem sao

Ledtechvn_lhl

Xe tăng
Website
ledtechvn.com
Cụ phải kiểm tra lại hệ thống điện xem bị tiêu ở đâu. Khi nào rảnh cụ qua bên cháu kiểm tra trực tiếp cho nhé.

Ledtechvn_lhl

Xe tăng
Website
ledtechvn.com
cụ ơi e định lắp màn vs camera lui mat nhiều time k cụ
Cụ muốn lắp màn hình gương chiếu hậu hay màn hình DVD ạ? Màn hình trên gương chiếu hậu hiện nay có khá nhiều loại, thông dụng và chất lượng ổn có 2 loại sau:
- Loại 1: Màn hình gương chống chói chính hãng Mobis. Loại này là loại tốt nhất trên thì trường, cụ tháo cái gương theo xe ra lắp cái này vào là xong.

- Loại 2: Màn hình tích hợp trên gương chiếu hậu. Loại này khi lắp vào kẹp trên gương cũ của cụ.
Về camera lùi cũng có nhiều loại khác nhau giá cũng hạt rẻ. Cụ chú ý chọn loại quay đêm nét ấy. Cháu gợi ý cụ một số loại sau:
- Camera lùi siêu nét chip CCD màu bạc

- Camera lùi siêu nét chip CCD có hồng ngoại chất lượng cao, đặc biệt hữu dụng khi đi đêm. Màu đen hoặc màu bạc.

- Camera lùi 980

Cụ cần tư vấn gì cứ alo cho cháu, số đt ở dưới chữ ký ạ.

sangoto

Xe tải
xn chào cụ mợ. cụ mợ muốn lắp bộ đk khóa cưa tự động gập gương và mở cửa tự động mở gương. bên em giá cạnh tranh chế độ bảo hành tốt. camera lùi có nhiều loại cho cụ mợ lựa chọn giá cả cũng đa dang. call em cụ nhé.

Gezt2009

Xe hơi
khoá của với gương gập cụ nên qua cụ trung già làm chuẩn luôn