Các cụ giúp em lắp camera hành trình ở đâu và uy tín ạ

nguyenducduy

Xe điện
Trước đây trong Box ford này em cũng đã đọc nhiều bài, giới thiệu mấy cụ nhà mình hay cung cấp cái của ấy, nhưng em không quan tâm và không đánh dấu, giờ quan tâm thì tìm mãi chẳng thấy đâu.
Các cụ comment giúp em cái địa chỉ tin cậy để em lắp cho em nó

Em cảm ơn các cụ ạ.

LongThinhTech2

[Tịch thu bằng lái]
Trước đây trong Box ford này em cũng đã đọc nhiều bài, giới thiệu mấy cụ nhà mình hay cung cấp cái của ấy, nhưng em không quan tâm và không đánh dấu, giờ quan tâm thì tìm mãi chẳng thấy đâu.
Các cụ comment giúp em cái địa chỉ tin cậy để em lắp cho em nó

Em cảm ơn các cụ ạ.
- Trên thị trường có rất nhiều sản phẩm camera hành trình, từ hàng Trung Quốc chất lượng trung bình cho tới Trung Quốc chất lượng khá, sịn hơn nữa thì có cam Hàn, cam Nhật, cam Mỹ,....rất rất nhiều. Tuy nhiên tất cả đều phụ thuộc vào mức đầu tư và nhu cầu sử dụng của cụ.
- Nếu muốn chất lượng quay HD sắc nét, độ bền cao, quay ổn định thì nên đầu tư kha khá một chút, chọn loại camera của Hàn Quốc thì sẽ Ok hơn. Cụ tham khảo mấy sản phẩm của hàng Winy Cam- Hàn Quốc như V300, V200

Chi tiết sản phẩm mời cụ tham khảo tại: Đây
Trước hết, cụ cần tìm những sản phẩm ưng ý. Sau đó, cụ hãy tìm đến 1 cửa hàng nội thất uy tín thì họ sẽ bảo hành bảo tỏi đầy đủ.

Bankhoai

Xe đạp
Thằng em cọc chèo nhà e hôm rồi đi Quảng Châu mua về 1 chiếc cũng ổn phết, nhưng hình ảnh hơi mờ chắc chỉ được SD, chi phí khoảng 700 k, lắp đặt vô cùng đơn giản như cắm sạc điện mobile

Ngo nho

Xe tăng
Giờ chắc phải làm cam cả trước, sau để làm bằng chứng rùi.

LongThinhTech2

[Tịch thu bằng lái]