Các cụ giúp em cái, em đang điên đây.

Relaxtech

Xe buýt
E giật cái tít ko quá tý nào. Tình hình là con Everest 2009 của e bị bọn chó bẻ cả hai tai !!!!!!. Cái gương cực chắc ( có cả lõi kim loại gì đấy) mà chúng nó vẫn bẻ được. Thảm thương vô cùng, em định pót lên , nhưng thấy e nó thê thảm quá nên thôi. Các cụ đi EV 2009 cẩn thận nha, e cứ nghĩ xe này ko bị vặt đồ nên chủ quan.
Nhân đây có cụ nào biết chỗ mua cả đôi tai ( loại có đèn trên gương ) chỉ e, vào hãng nó đòi 10 T/đôi. Đ... hiểu phải làm gì với bọn chó này , hay là e treo giải nhỉ : 1 cái tai của mấy con chó này e mua lại với giá 20 củ .
Các cụ giúp e cái.
Chia buồn với cụ, theo em cụ làm đôi gương mới mà đi, mua ở hãng cũng được, đắt chấp nhận. Đây cũng là nhắn gửi tới các cụ khác bị mất tai, vì nếu ae mình đi mua gương cũ rẻ được ít tiền nhưng đó là tiếp tay cho chính kẻ thù ăn cắp và tạo nguy cơ tiếp tới cho chính mình và đồng đội.

FORD G-Point

Xe tải
Chia buồn với cụ, theo em cụ làm đôi gương mới mà đi, mua ở hãng cũng được, đắt chấp nhận. Đây cũng là nhắn gửi tới các cụ khác bị mất tai, vì nếu ae mình đi mua gương cũ rẻ được ít tiền nhưng đó là tiếp tay cho chính kẻ thù ăn cắp và tạo nguy cơ tiếp tới cho chính mình và đồng đội.
E đã thay đôi gương mới rồi , tổng thiệt hại là 7 củ. Hàng nhà máy.