Các cụ giúp em BMW 525i e34 không nổ

xedithue

Xe tăng
Chúc mừng cụ Hân đã tự sướng thành công nhé. Mà sao cụ tự bắt bệnh chuẩn thế ? Sẵn tiện xe vừa nổ máy sao ko vòng xuống Quất Lâm rồi về ?

handico

Xe tải
Trước tiên em cám ơn cụ gaz về cái cảm biến trục cơ. Báo cáo các cụ là sau mấy ngày oder cái cảm biến trục cơ,với bao suy nghĩ hoài nghi về căn bệnh không nổ,cuối cùng trưa nay em nhận được cái cảm biến cụ gaz gửi về tận Nam Định cho em lúc 12h30'.Không kìm nén nổi ham muốn em tiến hành lắp luôn lúc 12h30 dưới trời nắng .Xong xuôi em tra chìa khóa và trong mồm niêm thần chú "Cưng ơi nổ đi". ... Xịch một cái em thấy cái đồng hồ vòng tua vọt luôn lên 1000.Chân tay ngứa ngáy vì cả chục ngày nay xe hỏng em làm luôn 1 vòng,cảm giác như em nó vừa từ cõi chết trở về. Ôi các cảm giác tự mua đồ về rồi tự sửa xe rồi tự sướng nó phê lắm các cụ ợ.
Xin cảm ơn tất cả các cụ đã tư vấn cho em,em xin đóng thớt ah.
Nghe Cụ tả em thấy Cụ chuyển nghề làm nhà văn đc đấy. Chúc mừng :-bd

HanBMW

Xe hơi
Chúc mừng cụ Hân đã tự sướng thành công nhé. Mà sao cụ tự bắt bệnh chuẩn thế ? Sẵn tiện xe vừa nổ máy sao ko vòng xuống Quất Lâm rồi về ?
Cụ Phúc ah,Lúc đó em đang ở trần,quần shot chân tay dầu mỡ nên ko xuống Quất được. Mà cụ bán e39 rồi cưới em nào?

lovannhim

Xe hơi
He he nguyên nhân đề không nổ máy được thì nhiều lắm. Em xin được kể trường hợp của em cho các bác thêm kinh nghiệm. Một ngày nắng nóng em đưa vợ cả và F1 đi tắm biển. Lúc đi thì ngon lành, đến khi ra về thì con xe của em giở chứng không đề được, đèn còi bình thường, vặn chìa khóa không có tiếng xoèn xoẹt của củ đề. Mới đầu em dự là ắc qui yếu nên gọi 1 anh taxi để câu điện nhưng không ăn thua, rồi tiếp theo đến màn đủn bằng xe cũng vậy. Em gọi điện nhờ các cao thủ xem có cách gì cứu giúp thì các bác đưa ra nguyên nhân là: chổi than củ đề, ắc quy yếu, cầu chì đứt... Tất cả đều không ăn thua. Em gọi cứu hộ kéo hết về nhà. Sáng hôm sau mang chìa khóa dự phòng ra thử thì ok.
Kết luận 1 điều là em đã cho cái key của em tắm biển nên chập mạch xe nó không nhận dạng được để cho đề nổ. He he hài vãi chưởng là cái key này không điều khiển khóa cửa và cốp được, em tưởng nó chỉ làm nhiệm vụ cơ học thông thường như chìa khóa nhà nên cho nó xuống nước cho mát.
Cụ nghĩ nó đơn thuần quá cơ, ít ra thì nó còn có chức năng khóa cửa thế mà cụ lại cho nó tắm.

lovannhim

Xe hơi
Trước tiên em cám ơn cụ gaz về cái cảm biến trục cơ. Báo cáo các cụ là sau mấy ngày oder cái cảm biến trục cơ,với bao suy nghĩ hoài nghi về căn bệnh không nổ,cuối cùng trưa nay em nhận được cái cảm biến cụ gaz gửi về tận Nam Định cho em lúc 12h30'.Không kìm nén nổi ham muốn em tiến hành lắp luôn lúc 12h30 dưới trời nắng .Xong xuôi em tra chìa khóa và trong mồm niêm thần chú "Cưng ơi nổ đi". ... Xịch một cái em thấy cái đồng hồ vòng tua vọt luôn lên 1000.Chân tay ngứa ngáy vì cả chục ngày nay xe hỏng em làm luôn 1 vòng,cảm giác như em nó vừa từ cõi chết trở về. Ôi các cảm giác tự mua đồ về rồi tự sửa xe rồi tự sướng nó phê lắm các cụ ợ.
Xin cảm ơn tất cả các cụ đã tư vấn cho em,em xin đóng thớt ah.
Chúc mừng cụ..

handico

Xe tải
Cụ gaz phán bừa mà chuẫn phết nhỉ :)

queenhotel.vn

Xe hơi
Cu cho em hỏi chút là cu đi em này có tháy mệt mỏi với em ý không? Em dang có ý cưới em no.