[Funland] Các cụ gặp gấu như nào ạ???

xemay_oto89

Xe điện
Em đoán cu cậu kia chắc là bin gết ạ , vì có điều kiện hơn cả cụ búp phết

Xe nội lước

Xe container
Có ông chú nay đã gần 70 kể.ngày ít tuổi ông đc 1 đàn anh nhờ đưa thư cho 1 cô gái trong làng.độ 2 bức trong 1 tuần.và ông kia nhập ngũ đi B. ông này sang đưa nhưng vì lý do nào đó mà k đc, ông bèn mở thư chép lại dưới danh nghĩa của mình và sau này đem thư tới. Tiếp mạch văn ông sản xuất thêm vài bức nữa ..kết quả là giờ bà cô nhà ông hơn ông 2 tuổi.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Góc khuất mà cụ, có những thứ chỉ để nhớ thôi nhưng có sao đâu.
E xưa cũng giật gấu e từ thằng công tử đẹp trai cao to hào hoa phong nhã.
E bảo với gấu đúng 1 câu như này, a nói thật với e ở đời này ngoài a ra ko một ai có thể đem lại hạnh phúc cho e như a sẽ làm với e đâu. E cần thời gian a cho e test thoải mái. Còn thằng kia nếu e xác định với nó mà nó ko mang lại hạnh phúc cho e thì a sẽ tiễn nó lên đường.
Đời a 1 là có e, 2 là lên đường.

Giờ nghĩ lại e thấy thằng kia chắc thầm cảm ơn mình.😩
Ngày mới ra trg 2000 e có thằng bạn Hải dương cùng làm ở tỉnh, nó đến nhà e gái gần nhà chơi khá lâu e ko biết. Tình cờ hôm đó khu phố tổ chức giao lưu bóng bàn vs phố khác, thằng này đánh khá hay, e tàm tạm. Chốt thì 2 thằng solo, e thua.
Xong có cùng bạn kia đi uống bia e hỏi mày có thích nó ko? Nó bảo có nhưng tao cưa mãi ko đc. Rồi thế nào cô nàng lại thích em vì lúc đó e đã có con motorola T100, viva lướt nên lợi thế hơn, thế là tèo téo teo. Gần nửa năm thì tan, nàng đi du học trời tây và lấy chồng người nhật, tết về gặp nhau vưỡn bịn rịn nhắm:))

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Em đoán cu cậu kia chắc là bin gết ạ , vì có điều kiện hơn cả cụ búp phết
Haha em chỉ giỏi bốc phét thôi cụ ạ
Có ông chú nay đã gần 70 kể.ngày ít tuổi ông đc 1 đàn anh nhờ đưa thư cho 1 cô gái trong làng.độ 2 bức trong 1 tuần.và ông kia nhập ngũ đi B. ông này sang đưa nhưng vì lý do nào đó mà k đc, ông bèn mở thư chép lại dưới danh nghĩa của mình và sau này đem thư tới. Tiếp mạch văn ông sản xuất thêm vài bức nữa ..kết quả là giờ bà cô nhà ông hơn ông 2 tuổi.
Giờ em mới biết ngọn nguồn bài " Bồ câu ko đưa thư". Hoá ra bồ câu bị hàng xóm thịt nấu cháo cho cô hàng xóm rồi 😂😂😂

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Hôm nay em vod lại không kèm lời nhắn được, còm của cụ cùng cái icon làm em buồn cười nãy giờ vì em cũng..nghĩ y như cụ haha
Kiểu còm đấy nó rất đểu giả làm chủ thớt hơi bối rối:P

cột đèn

Đi bộ
Bọn xây dựng với Bách khoa toàn qua KTQD cua gái trường mình. Nên đáng nhẽ mình có 10 người yêu thì đây chỉ có 5 thời sinh viên. Điên tiết 😡
May là BK vs XD vẫn lương thiện nên để dành cho cụ 5 em đấy, ae bên đấy mà kéo hết quân sang có khi cụ lại có tình yêu đồng giới chứ trả chợ :D:D:D:D

Sent from Nokia 2.2 via OTOFUN

namphong12

Xe lăn
Ngày mới ra trg 2000 e có thằng bạn Hải dương cùng làm ở tỉnh, nó đến nhà e gái gần nhà chơi khá lâu e ko biết. Tình cờ hôm đó khu phố tổ chức giao lưu bóng bàn vs phố khác, thằng này đánh khá hay, e tàm tạm. Chốt thì 2 thằng solo, e thua.
Xong có cùng bạn kia đi uống bia e hỏi mày có thích nó ko? Nó bảo có nhưng tao cưa mãi ko đc. Rồi thế nào cô nàng lại thích em vì lúc đó e đã có con motorola T100, viva lướt nên lợi thế hơn, thế là tèo téo teo. Gần nửa năm thì tan, nàng đi du học trời tây và lấy chồng người nhật, tết về gặp nhau vưỡn bịn rịn nhắm:))
Vẫn câu hỏi cũ " đã chịch chưa?"

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
E ko hề ngoan nhưng đối tác đa số là con nhà lành mà đã đc giáo dục kỹ nên chuyện đó rất khó. Còn thì 18-20 ông nào chẳng máu me chuyện đó. Ở ktx cơm chiều xong làm ấm chè bồm chém gió chuyện yêu đương. Mấy ông bộ đội về mà tả chuyện chém gái bản thì mấy ông choai choai mới lớn sáng hôm sau lại ố đình màn:)):)):))

thngaylangthang

Xe ngựa
Em gặp gấu lần đầu tiên lúc em mới mấy tuổi. Em cứ hình dung gấu là phải to như Misa của Nga. Không ngờ lúc gặp em thất vọng toàn tập vì gấu là gấu ngựa bé tí (trong Thủ Lệ ạ) :)).
:)) :)) hồi bé lần đầu em cũng gặp trong Thủ Lệ, sau này gặp trong rừng :D

cuhaifus

Xe container
Em đi học thêm ôn thi vào 8 ( Tức là thi vào cấp 3 bây giờ ) Thấy có con nhóc người be bé mà ti to gớm nên em đem lòng thầm yêu trộm nhớ, 13 năm sau thì thành gấu của em bây giờ

Chuotluoi

Xe tải
Đầu tuần hỏi thử câu này
Các cụ còn nhớ những ngày đong đưa
Hồi đầu vác máy đi cưa
Thỏ giờ là gấu ngày xưa thế nào?
Hôm ấy mưa gió ra sao?
Trong tối, trong sáng, ra vào phê ko?

Nhớ hồi xa mẹ lông bông
Mì tôm 3 bữa vẫn mong có bồ
Hàng xóm có chú vâm đô
Em thì cục gạch, nó Nồ kia
Số thằng chó cũng đào hoa
Em thì chả có, nó 3 cô liền
Em nào cũng đẹp như tiên
Có một cô bé trông hiền, xinh xinh
Nghe đâu quê ở Quảng Ninh
Gặp nhau, em bỗng đứng hình vài giây
Nghĩ lại cũng thấy cay cay
Quyết phải thoát kiếp quay tay phen này
Thế rồi bỗng chợt có ngày
Đạp xe Thủ Lệ, cầm tay ngỏ lời
"Em bị đau bụng anh ơi
Đưa em đâu đó cho vơi nỗi sầu"
Và rồi cá cũng cắn câu
9 months, nó bảo "dính bầu, anh ơi".
Dòng cuối cùng, số 9 nó đảo ngược thành số 6 thì vui cụ nhể?

namphong12

Xe lăn
Em đi học thêm ôn thi vào 8 ( Tức là thi vào cấp 3 bây giờ ) Thấy có con nhóc người be bé mà ti to gớm nên em đem lòng thầm yêu trộm nhớ, 13 năm sau thì thành gấu của em bây giờ
Yêu em từ thủa nằm nôi
Em nằn em khóc, anh ngồi anh ru.

Chuotluoi

Xe tải
Thoát ế bền vững là tốt lắm rồi cụ ạ. Nó cảm ơn hay chửi thầm thì kệ nó thôi. Nhg bọn em cưới nhau xong 5 năm nó mới lấy vk
Chả biết có phải do tiếc ko 😂😂😂
E nể cụ ở khoản tự tin::)))
Ngan nhà e cũng suốt ngày ảo tưởng rằng thì là mà nếu không lấy e thì đầy thằng abc xyz hoành tráng gấp vạn e đang xếp hàng.

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chăn sớm thế. Lớp 8 đã dòm ngó bưởi với quít con người ta rồi