[Thảo luận] Các cụ đi tuyến Hà Nội qua Việt trì lên Yên Bái, Lào Cai cẩn thận!!!!!!!!

thaogiay

Xe tải
mời các cụ một ly.........

lamtts

Xe đạp
Nói chung các cụ đi qua Việt trì và Phù Ninh hãy đi cẩn thận nhé. Các anh hùng Núp chuyển vị trí liên tục nên rất khó phát hiện. Còn khi đi qua Phù Ninh nếu các anh có làm thì 10 xe chết chín (đè vạch) vì làn đường thì bé mà thỉnh thoảng có 1 chiếc xe bị hỏng đỗ chình ình vệ đường đố cụ nào đi qua mà không lấn vạch.

minhmo

Xe cút kít
Em giận vụ này lắm các cụ à nhưng hôm nay mới chia sẻ được. Năm ngoái em lấy xe của thằng bạn đi Yên Bái. Đi qua đoạn này bị bắt lỗi liếm vạch liền. Tuy vậy, vì xe người khác nên không ngờ còn lỗi hết đăng kiểm nữa. Thế là mất luôn một củ.

herokentom

Xe máy
Hơ hơ. Thế là số em may nhỉ. Dạo trước đi chơi với thằng bạn lên Yên Bái, đi em đi theo đường từ HN qua đại lộ Thăng Long, Sơn Tây , đi đường cầu Trung Hà, qua cầu Trung Hà rẽ trái đi dọc sông Hồng (vì qua quê em gần cầu Trung Hà mà)... Chạy Ford Ranger mà từ HN lên tới nơi hết chưa đến 4 tiếng, gặp mấy anh xxx mà chẳng thấy anh nào hỏi thăm, em thề. Đoạn đê dọc sông có lúc em vít lên ~115km/h, nghĩ lại giờ thấy mình dạo đó may thật, liều vãi.