Thảo luận Các cụ đi Su Grand vitara vào chia sẻ kinh nghiệm nhé

ar3a

Xe điện
quá bé cụ ạ. Chỉ bằng ecosport chứ không đứng ngang GV dc. Thế này có lẽ em chốt GV thôi.

bavaria

Xe buýt
quá bé cụ ạ. Chỉ bằng ecosport chứ không đứng ngang GV dc. Thế này có lẽ em chốt GV thôi.
Có lẽ vì vậy mà họ gọi là Vit chứ không gọi là GVit cụ nhỉ.Không rõ là đuôi nó giống thế này không.

NoobDriver

Xe tải
Xe đẹp, về vn mà giá hợp lý thì sale su lại kiếm bội

Vanlang

Xe buýt
Đồ phụ kiện Su em thấy hơi giản tiện, không như hãng khác, không hiểu đến đời này có thêm cải thiện gì không.
Ví dụ: đèn đỏ cánh cửa, đèn soi hộc để chai nước và cốp, đèn soi gương trang điểm, soi núm chỉnh cửa lên xuống... Đi đêm ngồi trong cabin là tối thui, tẻ nhạt. Mà, vô lăng đời trước nữa hình như cũng không có đèn nền chiếu phím chức năng ạ.

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
Đồ phụ kiện Su em thấy hơi giản tiện, không như hãng khác, không hiểu đến đời này có thêm cải thiện gì không.
Ví dụ: đèn đỏ cánh cửa, đèn soi hộc để chai nước và cốp, đèn soi gương trang điểm, soi núm chỉnh cửa lên xuống... Đi đêm ngồi trong cabin là tối thui, tẻ nhạt. Mà, vô lăng đời trước nữa hình như cũng không có đèn nền chiếu phím chức năng ạ.
Xe su đơn giản chú ý nhiều đến khả năng vận hành, ko giống như các hãng khác chú ý đến các tiểu tiết tiện lợi.

Maybach Tàu

Xe container
Có cụ nào đang chạy Gv mai cho nhà cháu mời cốc cà phê ngó nghiêng thực tế em nó chút xíu nhỉ? Đang loay hoay đổi xe mà cũng luẩn quẩn phết.

zaimtc

Xe hơi
em thấy bên SU vân đạo ở Kim Chung _ Hoài Đức có trung bày em GV trắng rất đẹp, đầu xe có chữ GRAND VITARA giống kiểu LAND ROVER, ko biết cụ nào bên sale Vân Đạo post hình lên cái nhỉ

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Có cụ nào đang chạy Gv mai cho nhà cháu mời cốc cà phê ngó nghiêng thực tế em nó chút xíu nhỉ? Đang loay hoay đổi xe mà cũng luẩn quẩn phết.
Ngõ nhà em sáng nào cũng có 1 bạn GV qua làm ấm trà mạn, ngồi thưởng trà mà bình luận về fulltime 4x4 em thấy thú vị phết :D

vanthe77

Xe tải
Mời Cụ qua ngã tư Lê văn Lương Vạn Phúc cà phê ngắm váy vợ em... :v

Maybach Tàu

Xe container
Mời Cụ qua ngã tư Lê văn Lương Vạn Phúc cà phê ngắm váy vợ em... :v
Nếu không phiền cụ cho êm xin cái alo chứ phóng đến đấy post bài ngồi chờ cụ bún chả thì em hơi ca mơ run:D

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
Khi nào ngồi cafe cho cháu than gia với, nhà cháu cũng ở gần đó nhân tiện ngắm nghía GV luôn.cháu rất thích e này cơ mà đang gom thóc

Maybach Tàu

Xe container
Khi nào ngồi cafe cho cháu than gia với, nhà cháu cũng ở gần đó nhân tiện ngắm nghía GV luôn.cháu rất thích e này cơ mà đang gom thóc
Để chờ cụ Vẫn thế xác nhựn em sẽ pm cụ. Em đang chạy thử con Pajero sport của bạn để xem dư lào, tiện mời cụ ngó luôn:D

Quangnmhp

Xe đạp
mấy hôm trước đầu tư ít thời gian cho con GV2013 giờ thấy ưng ý quá. Ngày xưa nhìn bộ option nó oải quá. Lắp cho em nó cái dvd pioneer 5600( 8650 càng tốt) cái này em được tặng, bóc bộ loa cũ thay bằng JBL, thêm con âm ly JBL, phân tần, bass thì em dùng con bass gầm ghế của kenwood. Lắp xong nghe ổn phết mà nội thấy nhìn sang lên hăn.

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
cụ cho tí ảnh cho anh em of mở tầm mắt với

mấy hôm trước đầu tư ít thời gian cho con GV2013 giờ thấy ưng ý quá. Ngày xưa nhìn bộ option nó oải quá. Lắp cho em nó cái dvd pioneer 5600( 8650 càng tốt) cái này em được tặng, bóc bộ loa cũ thay bằng JBL, thêm con âm ly JBL, phân tần, bass thì em dùng con bass gầm ghế của kenwood. Lắp xong nghe ổn phết mà nội thấy nhìn sang lên hăn.

Vanlang

Xe buýt
:D Em thấy lắp màn hình DVD của hãng đặt Clarion ngon và pro hơn nhiều.
Cá nhân em thấy, hàng theo hãng thường đồng bộ hơn, ví dụ như bật đèn đêm thì ánh sáng nền và màn hình tự giảm để đỡ chói mắt; chỉnh trên vô lăng không phải chế bộ chuyển đổi rườm rà.
Hầu hết các màn hình theo xe từ nước ngoài về em thấy có núm chỉnh vừa power, volume rất tiện dụng, không phải để ý nên an toàn hơn, có chế độ tắt màn hình đen thui khi đêm vẫn nghe được đài; ghét nhất khi có điện thoại là bộ màn hình cảm ứng và bấm giảm tiếng phải nhìn và mất thời gian, tắt cũng phải nhấn vài giây ạ. Hehe... nhất là xe có F1 và người già ngồi trên, nghe VOV quảng cáo về phòng khám Fụ Khoa, thuốc bổ dương... giả vờ chuyển kênh hay tắt mãi không được.

Chỉnh sửa cuối:

Vitfun

Xe đạp
Bác Vanlang lắp Clarion DVD ở đâu thế, cho em biết tổng thiệt hại hết bao nhiêu với.

:D Em thấy lắp màn hình DVD của hãng đặt Clarion ngon và pro hơn nhiều.
Cá nhân em thấy, hàng theo hãng thường đồng bộ hơn, ví dụ như bật đèn đêm thì ánh sáng nền và màn hình tự giảm để đỡ chói mắt; chỉnh trên vô lăng không phải chế bộ chuyển đổi rườm rà.
Hầu hết các màn hình theo xe từ nước ngoài về em thấy có núm chỉnh vừa power, volume rất tiện dụng, không phải để ý nên an toàn hơn, có chế độ tắt màn hình đen thui khi đêm vẫn nghe được đài; ghét nhất khi có điện thoại là bộ màn hình cảm ứng và bấm giảm tiếng phải nhìn và mất thời gian, tắt cũng phải nhấn vài giây ạ. Hehe... nhất là xe có F1 và người già ngồi trên, nghe VOV quảng cáo về phòng khám Fụ Khoa, thuốc bổ dương... giả vờ chuyển kênh hay tắt mãi không được.

Maybach Tàu

Xe container
Đang loay hoay đổi xế có khi chốt em GV vậy, bây giờ mà đặt có xe ngay không các cụ? GV về VIỆT NAM mình có những mầu gì nhỉ? Em đặt trượt chú Ranger WT nên giờ nghĩ món chờ cũng oải. Cụ nào bên đại lý đánh cho em cái tiếng với :D