Các cụ đi Mazda 3 chú ý

hvhdragon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thamlotsanoto.vn
Tình hình là như mọi hôm, e đi lắp thảm xe cho khách, lần này khách yêu cầu tháo sàn da đã trải ra để lắp thảm của em vào, khổ nỗi hôm nay đi vội e quên mất cái tôvít do vậy có lật cốp xe của khách ra để xem có tôvít không, và em giật mình khi nhìn thấy khách có vẻ có nhu cầu "nuôi cá" :D , sau khi kiểm tra thì thấy nước ngập 1/2 bánh xe phụ nhưng thảm lót cốp nỉ bên trên khô, tháo sàn da xe ra thì cũng khô => Chẳng hiểu nước vào bằng đường nào => Cái này để lâu thì chẳng ai phát hiện ra được (nếu không phải thay lốp sơ cua thì chẳng mấy khi lật ra cả), nếu để lâu quá em e rằng .....vì vậy em làm thớt này cảnh báo các cụ đi Mazda 3 ngày mai mở cốp ra kiểm tra :)) :)) :)) và phán xem nước vào bằng cách nào :)) :)) :)) . Nhân tiện em cũng khoe bộ thảm mới lắp cho 1 cụ trên này (không phải xe nuôi cá đâu các cụ nhá, đây là xe khác ạ vì hôm nay e lắp 2 xe Mazda 3 ạ)

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Em cũng ko hiểu nước vào như nào! Hay cụ chủ cố tình nuôi cá nhể ;))
Em cũng chịu, nhưng chắc cụ chủ không cố tình nuôi cá đâu vì thấy nhanh chóng tháo cái lỗ cao su ra để thoát nước mờ :)) :)) :))

BMW530d

Xe tăng
Chắc doăng cao su hỏng, rửa xe, hoặc trời mưa nước len vào thôi mà, xe nào cũng có thể bị cứ gì mazda3.

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Em cũng chịu, nhưng chắc cụ chủ không cố tình nuôi cá đâu vì thấy nhanh chóng tháo cái lỗ cao su ra để thoát nước mờ :)) :)) :))
Chắc tháo ra vì bị phát hiẻn nên ngại ây mà!!! :))

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Chắc doăng cao su hỏng, rửa xe, hoặc trời mưa nước len vào thôi mà, xe nào cũng có thể bị cứ gì mazda3.
Bẩm cụ, e ko nghĩ doăng cao su hỏng vì xe này đời cao và e cũng kiểm tra kỹ thì không thấy vấn đề lão hóa cao su của roăng cốp, còn nguyên nhân thì nó có nhiều lắm ạ như cụ nói thì có thể do rửa xe quên ko đóng cốp, để xe trời mưa cũng quên không đóng cốp ...v.vvv nhưng cũng có thể không phải là do chủ quan mà do khách quan khác, e lấy ví dụ trong hội Ford EV bọn em có 1 cụ ko hiểu sao cứ mỗi lần trời mưa xong , chạy xe thì có tiếng sòng sọc của nước trong xe chỗ bậc lên xuống và nước thấm vào nỉ sàn xe, mất 1 tuần qua 2 gara chính hãng kiểm tra và lật tung sàn xe cũng như các chỗ nghi vấn thì mới biết được lỗi và lỗi này do trong quá trình lắp ráp đấy cụ ạ => thớt này e đâu có ý định dìm hàng mazda 3 đâu nhá :)

Dqlong

Xe tăng
Vâng, cái này thì M3S chả sợ đâu, vì dưới chỗ bánh phụ đấy đã được bọc 1 lớp kiểu như giấy bạc ý, nước vào được hơi khó, mà vào cũng chỉ ở đấy thôi chả đi đâu được :D

car vcn

Xe buýt
Em cũng M3 xe HB xe e không bị.tiện thể chủ thớt pm giá thảm phát

joliehp

Tháo bánh
bộ trải sàn đẹp đấy cụ.. có bộ mầu tối không ạ?? rổ rá 1 bộ như vậy là bao nhiều vậy cụ

minh0075

Xe điện
nước trong lắm, có thể do nước đọng do chênhn lệch nhiệt độ do điều hòa ko? Sau 1 th gian dài sẽ đọng được nhiều nhiều.

huusang

Xe buýt
Em tiện vào chỗ này tý các cụ thông cảm. Em muốn mua cái lốp dự phòng giống như trong hình , cái lốp của em là loại lốp to như 4 cái bánh kia để cốp cứ kênh hết cả lên, ngứa mắt quá.

binbin1006

Xe đạp
bộ trải sàn rổ giá bao nhiêu vậy cụ?

TYFN

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi là DVD lắp theo xe Mazda3s là đồ tàu hay của Nhật ạ? Em đang định mua nhưng thấy camera lắp cạnh biển số lòi ra nhìn không được nuột mấy. Cảm ơn các cụ ạ

LongLH

Xe điện
Tình hình là như mọi hôm, e đi lắp thảm xe cho khách, lần này khách yêu cầu tháo sàn da đã trải ra để lắp thảm của em vào, khổ nỗi hôm nay đi vội e quên mất cái tôvít do vậy có lật cốp xe của khách ra để xem có tôvít không, và em giật mình khi nhìn thấy khách có vẻ có nhu cầu "nuôi cá" :D , sau khi kiểm tra thì thấy nước ngập 1/2 bánh xe phụ nhưng thảm lót cốp nỉ bên trên khô, tháo sàn da xe ra thì cũng khô => Chẳng hiểu nước vào bằng đường nào => Cái này để lâu thì chẳng ai phát hiện ra được (nếu không phải thay lốp sơ cua thì chẳng mấy khi lật ra cả), nếu để lâu quá em e rằng .....vì vậy em làm thớt này cảnh báo các cụ đi Mazda 3 ngày mai mở cốp ra kiểm tra :)) :)) :)) và phán xem nước vào bằng cách nào :)) :)) :)) . Nhân tiện em cũng khoe bộ thảm mới lắp cho 1 cụ trên này (không phải xe nuôi cá đâu các cụ nhá, đây là xe khác ạ vì hôm nay e lắp 2 xe Mazda 3 ạ)

Cụ hỏi chủ xe xem xe đã phải đi sơn phát nào nặng chưa. Xe em đã từng bị khi các chú ấy bả xong mài nước bắn tùm lum. Xe đang khô vào xưởng xong ra kiểm tra xem đồ còn đủ hay không thì thấy chỗ để bánh dự phòng đầy nước

MAZDA3.30A26326

Xe đạp
Bộ chải sàn đẹp đó bạn ! Có bộ màu đen theo da ghế không bạn ! Mình xin giá nhé

m58668

Xe điện
Cái này chắc do đường thoát ở cốp sau lâu nó tắc, có lần em hỏi mazda GP họ bảo thế :D.