[Thảo luận] Các Cụ đi đường Ven Hồ Tây với Lạc long Quân chú ý

tuyenvpt

Xe tăng
Hiện nay trên đường ven Hồ Tây với Lạc Long Quân bị mất rất nhiều nắp hố ga, các cụ đi cẩn thận nhất là lúc tắc đường hoặc dừng đỗ thì phải quan sát kỹ hoặc đỗ cách xa vỉa hè ra ko kẻo xa chân xuống hố. Nhân tiện cũng nhắc các cụ, các mợ có người thân đi xe máy hãy cẩn thận

CuTiVoDich

Xe điện
Cảm ơn cụ đã thông báo nhưng mấy hôm trước em đi qua chưa thấy cái nào bị mất mà.

toiditimem

Xe tải
Website
www.shopkorea.com.vn
Em cũng hay qua mà chưa gặp cái nào nhỉ, cám ơn cụ cảnh báo, đi đứng phải cửn thựn

xe365vn

Xe container
đi bất kỳ đâu cũng cần quan sát kỹ

phuongcad

Xe tải
hôm Tết em đi qua đoạn từ Lac Long Quân (ngã 4 Uỷ ban quận) ra fía Phủ và lên đường Nghi Tàm thấy mất nhiều lắm, Nhất là bắt đầu qua khỏi nhà hàng Sen ấy. mà đoạn đường này nhỏ, em đang mải ngắm cảnh đẹp giật cả mình, fải đi cực chậm, toàn fải căn hố cống giữa 2 bánh xe. Ghê quá@-). Thế mà xe fía sau cứ còi ầm ĩ. Càng chán.x-(

MeogiaTL

Xe tải
Vầng, chỗ rẽ vào Xuân La cũng mất mấy cái nhưng GTCC đã lắp cái mới rồi.
Hiện tại trên Nguyễn Hoàng Tôn, đoạn qua cổng Ciputra đầu tiên tính từ Lạc Long Quân đang mất một cái, các cụ qua khỏi cổng Ciputra nhớ giảm tốc độ và quan sát nhé.

ManRoland

Xe buýt
Thưa các cụ là từ đường ven hồ ra đến đoạn dốc của đường veno hồ tiếp với đường lạc long quân có một cái hố đấy ạ, hôm trước có một bác carens bị sụt lốp sau xuống hố không lên được đấy. Các cụ đi từ chiều đường ven hồ ra lạc long quân chú ý vì cái hố này nằm nay đoạn các cụ cua ra lạco long quân.

pham ngoc chau

Xe buýt
nạn mất nắp cống chỉ có ở HN, bọn nghiện là nguyên nhân, bọn phế liệu ham rẻ mua lấy lợi. sao cơ quan pháp luật không đến bọn phế liệu mà phạt sẽ hêt bọn lấy trộm

ththang

Xe lăn
Vầng, chỗ rẽ vào Xuân La cũng mất mấy cái nhưng GTCC đã lắp cái mới rồi.
Hiện tại trên Nguyễn Hoàng Tôn, đoạn qua cổng Ciputra đầu tiên tính từ Lạc Long Quân đang mất một cái, các cụ qua khỏi cổng Ciputra nhớ giảm tốc độ và quan sát nhé.
Vầng chỗ này hố ga nằm gần giữa đường rất nguy hiểm.

tuanzs

Xe container
LLQ có nhiều nắp cống chất lượng thấp nên xe cộ dày xéo vài ba bữa là vỡ tan nên chạy qua cứ phải lừa cho nó chui vào giữa hai bánh xe - em thấy bị hỏng - thay liên tục mà.
Cách đây tầm 3 tháng cũng có một cái hố giữa đường gần quận ủy TH bị vỡ nắp, đi trước em là một chú Prado tiếp theo là một xe máy (Nam đèo nữ) em chạy sau tầm 10m - chú Prado cho cái hố vào giữa làm cho XM bám đuôi khi thấy cái hố thì giật mình phanh dúi dụi ngã ra đường - em chạy sau biết chỗ này có cái nắp cống nên chủ động phanh luôn nên dừng lại được ngay do đi chậm (may thế)

Chỉnh sửa cuối: