các cụ đánh giá thế nào nếu nhìn thấy người có hình xăm ạ?

Usher

Xe hơi
con giá như thế là ngon đó.em chỉ thích gái có hình xămb-(
Cái này thì kụ giống em một nửa thôi ah...nửa còn lại không hình xăm em cũng thích ah. Em thì thích là nhích thôi :-t

xaunhatxahoi

Xe điện
các cụ cho em hỏi thật là xăm máy với xăm 3d sau này ko thích có xóa được đi ko ạ ???

TUNGDAVID

Đi bộ
Xăm hình là cả một nghệ thuật, không phải thích xăm gì là xăm đâu, em cũng định đi xăm tên vợ ở cánh tay nhưng ma vợ bảo không lên xăm, hình xăm đôi khi có liên quan đến mệnh, nếu không đúng mệnh ma xăm lung tung thì có thể gặp tai họa, ông anh vợ em xăm cây thánh giá ở sau lưng xong thì phần thịt bắt đầu bị biến dạng 1 thời gian sau thì tai nạn giao thông chết... Nghe đến đây quyết định không xăm nữa hihi

Hill

Xe máy
Nói chung cứ xăm là cũng phải giao du bất hảo tí, chẳng ai con nhà lanh lôi nhau ra xăm làm j cả, mà xăm cũng phải có chỗ, chỗ vào xăm cũng ko phải vừa.

Tuy nhiên gần đây dán nhiều, cụ nên nhìn kỹ ko đánh giá nhầm.

LongThinhTech3

Xe hơi
Website
www.longthinh.vn
em thích chị nào xăm cánh thiên thần ở gần khe mông lắm ạ,lúc đi cảm tưởng thấy nó cứ bay bay...

cuongduyS5568

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}

boKhoai2008

Xe buýt
Nói chung cứ xăm là cũng phải giao du bất hảo tí, chẳng ai con nhà lanh lôi nhau ra xăm làm j cả, mà xăm cũng phải có chỗ, chỗ vào xăm cũng ko phải vừa.

Tuy nhiên gần đây dán nhiều, cụ nên nhìn kỹ ko đánh giá nhầm.
Cụ đi xăm bao h chưa mà biết thế :-? Nhà cháu con nhà lao động, cơ bản 3 đời, vưỡn đi xăm. Chủ quan quá cụ ạ

boKhoai2008

Xe buýt
các cụ cho em hỏi thật là xăm máy với xăm 3d sau này ko thích có xóa được đi ko ạ ???
Xóa được, cái gì cũng xóa được, quan trọng là xóa xong thì nó dư lào thôi, 1 đống thịt đỏ hỏn trên chỗ mà trước đó hình xăm nó ngự trị :-ss Không thích xăm thì thôi, còn đã máu xăm thì đừng nghĩ chuyện xóa. Thế mới nói hình xăm nó băm vào mệnh là thế đấy cụ ạ.

boKhoai2008

Xe buýt
Xăm hình là cả một nghệ thuật, không phải thích xăm gì là xăm đâu, em cũng định đi xăm tên vợ ở cánh tay nhưng ma vợ bảo không lên xăm, hình xăm đôi khi có liên quan đến mệnh, nếu không đúng mệnh ma xăm lung tung thì có thể gặp tai họa, ông anh vợ em xăm cây thánh giá ở sau lưng xong thì phần thịt bắt đầu bị biến dạng 1 thời gian sau thì tai nạn giao thông chết... Nghe đến đây quyết định không xăm nữa hihi
Gấu cụ rất đúng, nhưng chỉ 1 nửa :)) Không nên xăm tên tiếc giề hết. Nửa sai của gấu nhà cụ là phải khuyên chồng đi xăm cái nào tốt cho mình, tỉ dụ nhá: cụ mệnh hỏa -> những gì có lợi cho mệnh hỏa thì nên xăm, xăm cái cây theo kiểu tribal chẳng hạn, bao quanh bắp tay, chỉ lúc nào cởi trần hoặc mặc cáo 3 lỗ mới thấy thôi. Đấy là thiển ý nhà cháu nó thế, các cụ các mợ ném nhè nhẹ thôi, nhá.

Carrera

Xe tăng
Website
www.cell.com.vn
Xã hội tiên tiến thì không bàn những thứ thuộc về tự do cá nhân của người khác . Thân thể người ta muốn làm gì là quyền của họ miễn là nó không ảnh hưởng đến ai là được .