[Funland] Các cụ có tin không ?

cãi cùn

Xe tải
cái này e nghĩ khó tin. quần áo mà hàng si tầm chục củ thì rất khó bán,nó k như túi sách hay phụ kiện. đấy là vợ cụ nghe kể lại còn e thì khó tin lắm. hàng si nó gần như k có đủ size màu mà toàn hàng lẻ nên gần như khi bán chỉ bán được từng cái 1 chứ k bán phát được 1 loạt. bọn bán hàng kiếm được thực sự nó chả bao giờ nói đúng đâu,còn những ng kiếm tàm tạm hay gọi là cũng có tí thì lại ngược lại.

NgaoDa

Xe buýt
Chả là con vợ em nó cũng như nhiều đứa hay mua quần áo hàng si ( hàng cũ ) trên Facebook hôm nay nó nói chuyện có đứa chủ shop đồ si nó tổng kết năm nay nó bán dc 17 tỉ tiền hàng em choáng éo tin tối xem nó bán hàng mới tin nó bán 400 đứa theo dõi những con áo nó gọi hàng hiệu em thì chịu éo biết là hiệu gì rẻ đôi triệu đắt hơn thì 10tr đến 15tr mà nó mặc lên người cái đọc mã đã có đứa chốt ngay . ôi mỗi năm từng ấy tiền hàng em nó bỏ túi đôi tỉ ngon ơ chả thuế má giây dưa đòi nợ đứa nào . đúng kiếm tiền nhẹ nhàng quá mình thì sắp tết cả đống nợ chưa đòi dc hây ya
Hay nhỉ.
Mà cũng lạ. Có lần cháu thấy người ta tranh nhau mua quần si-da, xin lỗi các cụ, nó không khác gì mấy thứ cháu mặc cho cún mùa rét. Sao người Việt mình dễ tính nhỉ. Hay tại cháu không có gu thẩm mỹ?

xetangxecau

Xe tải
cái này e nghĩ khó tin. quần áo mà hàng si tầm chục củ thì rất khó bán,nó k như túi sách hay phụ kiện. đấy là vợ cụ nghe kể lại còn e thì khó tin lắm. hàng si nó gần như k có đủ size màu mà toàn hàng lẻ nên gần như khi bán chỉ bán được từng cái 1 chứ k bán phát được 1 loạt. bọn bán hàng kiếm được thực sự nó chả bao giờ nói đúng đâu,còn những ng kiếm tàm tạm hay gọi là cũng có tí thì lại ngược lại.
Em lúc nghe chả tin tối xem nó bán mới tin có thể gọi là si nhưng si nó nói có cái mới 98 % em thấy em bán cái áo 9tr mặc lên người cái báo giá có đứa chốt liền em thấy nể mấy em chốt hàng em nó các em sẵn tiền thế mua online chưa sờ mặc thử xuống tiền ngay .

Horus

Xe tải
17 tỷ là bt ạ, 2-30 tỷ cũng có luôn ạ

cãi cùn

Xe tải
Em lúc nghe chả tin tối xem nó bán mới tin có thể gọi là si nhưng si nó nói có cái mới 98 % em thấy em bán cái áo 9tr mặc lên người cái báo giá có đứa chốt liền em thấy nể mấy em chốt hàng em nó các em sẵn tiền thế mua online chưa sờ mặc thử xuống tiền ngay .
có thể chốt thật nhưng số lượng chốt ảo vào phá cũng k ít đâu cụ. còn cái doanh số kia thì e vẫn không thể tin được. trừ khi bán kèm gì gì đó :))

jazzzzz

Xe lăn
Một lần em coi một bạn bán phong lan online cũng choáng, 1 nhành béo tẹo giá gần 50 chục cụ mà mấy ông tranh cướp là ai chốt trc, còn mấy giò cài chủ thì chốt trobg vài nốt nhạc.
Em nhẩm sơ hôm đó cậu ấy bán tầm 300- 400 củ, shock.

Nightfox78

Xe tăng
17 tỷ lãi 40% là 6.8 tỷ nhá.

Giomua1002

Xe máy
Tò mò vào face của gái bán đồ si cụ chủ kể thì ối zời ơi si siếc gì toàn đồ tàu, hình trên tabao - ali33 thiếu gì, đồ đúng là cao cấp hơn tàu chợ tí, một cái áo dạ tầm 500 đến hơn 1000 tệ (2-5tr) về bán gấp đôi thôi đã lãi ngập mặt rồi. Giờ quan trọng là cách bán hàng, lừa gà làm sao cho các chị em có tiền vào xem, tin và chốt thôi. Cơ mà lượng người giàu + ngu cũng ko nhiều lắm đâu, chắc chủ yếu là các chị trọc phú tỉnh lẻ thôi chứ dân HN, SG khó lừa lắm :)))
Các cụ xem livestream hay xem quảng cáo Facebook thấy chốt đơn như ngả rạ đừng tin vội, toàn seeding cả đấy. Chị em hay có kiểu đồng bóng, tâm lí đám đông nên dễ bị lừa.
Bài của nó là seeding chốt đơn, feedback review, khoe doanh thu ảo để lấy sự tin tưởng và tâm lí đám đông. Tất nhiên em biết rất nhiều người bán quần áo ngày doanh thu cả trăm triệu cơ nhưng cứ seeding, khoe khoang như này em ứ tin, toàn bài của mấy khoá học bán hàng online cả.
Không tin cứ nghiên cứu 1 khoá bán hàng online sẽ biết các mánh khoé - không áp dụng được thì cũng dạy lại cho gấu biết còn tránh :P

Xe Trâu.

Xe hơi
Ngắn gọn nhé: em ếu tin.

xetangxecau

Xe tải
Hay nhỉ.
Mà cũng lạ. Có lần cháu thấy người ta tranh nhau mua quần si-da, xin lỗi các cụ, nó không khác gì mấy thứ bcháu mặc cho cún mùa rét. Sao người Việt mình dễ tính nhỉ. Hay tại cháu không có gu thẩm mỹ?
Cụ chắc chả để ý về xác
Tò mò vào face của gái obán đồ si cụ chủ kể thì ối zời ơi si siếc gì toàn đồ tàu, hình trên tabao - ali33 thiếu gì, đồ đúng là cao cấp hơn tàu chợ tí, một cái áo dạ tầm 500 đến hơn 1000 tệ (2-5tr) về bán gấp đôi thôi đã lãi ngập mặt rồi. Giờ quan trọng là cách bán hàng, lừa gà làm sao cho các chị em có tiền vào xem, tin và chốt thôi. Cơ mà lượng người giàu + ngu cũng ko nhiều lắm đâu, chắc chủ yếu là các chị trọc phú tỉnh lẻ thôi chứ dân HN, SG khó lừa lắm :)))
Các cụ xem livestream hay xem quảng cáo Facebook thấy chốt đơn như ngả rạ đừng tin vội, toàn seeding cả đấy. Chị em hay có kiểu đồng bóng, tâm lí đám đông nên dễ bị lừa.
Bài của nó là seeding chốt đơn, feedback review, khoe doanh thu ảo để lấy sự tin tưởng và tâm lí đám đông. Tất nhiên em biết rất nhiều người bán quần áo ngày doanh thu cả trăm triệu cơ nhưng cứ seeding, khoe khoang như này em ứ tin, toàn bài của mấy khoá học bán hàng online cả.
Không tin cứ nghiên cứu 1 khoá bán hàng online sẽ biết các mánh khoé - không áp dụng được thì cũng dạy lại cho gấu biết còn tránh :P
em nhà quê có biết gì đâu thấy gấu bảo mình xem cũng thấy choáng với độ chịu chi của các chị các em ấy quá .

Giomua1002

Xe máy
Xem kĩ hơn tí nữa thì gái này chỉ có vài cái giá 9-10tr thôi, còn lại toàn loanh quanh 400-800k thì chắc lùa gà tốt nên doanh thu 17 tỉ / năm có vẻ tin được. Cơ mà nghe bảo 17 tỉ/ mùa đông thôi thì quá khủng.

Thaoprohp

Xe tăng
E thì thấy thế này
Mấy ng kinh doanh giàu thật ko ai người ta lên mạng khoe khoang về $ bao giờ cả. Rủi ro đủ đường ...

Chỉ mấy thánh nổ, thích đánh bóng một cách có mục đích, hoặc những kẻ dở người mới làm những điều như vậy.

Cũng ko thiếu những người kiém bộn tiền từ cái XH thời công nghệ internet phát triển như bây giờ. Nhưng thôi, lộc ai nấy hưởng. Họ làm tốt thì cũng chúc họ được may mắn.

Hưng kiều

Xe tải
nói chung 100 đứa cũng đc 1 2 đứa.cũng lao tâm lắm chứ ko ngon ăn đâu.

chuthoongc4

[Tịch thu bằng lái]
Con bé em vợ em nó lai chim bán áo quần tàu tí là hết hàng à. Bằng cả cửa hàng bán trong 1 ngày. Cứ hàng về chuẩn giá rẻ bằng 1/2 shop là lai chim tí là chị em vào hốt sạch. Đến vợ em thấy cái áo đẹp, chát chít kg kịp là đứa khác nó hốt mất tiêu. Bảo sao shop truyền thống kg chết.