[Funland] Các cụ có tiếc vì đã để vuột mất người con gái các cụ đã yêu ngày xưa?

DaDieuchienxu

Xe container
Bạn cùng giường em ngày xưa xinh có tiếng, em phải vận dụng hết công lực, xoay đủ trò như phim mới tán đổ. Giờ thỉnh thoảng có những giây phút lãng mạn tự dưng tuôn trào, bồi hồi ký ức thời thanh xuân lùa về, em quay sang nhìn bạn âu yếm thì nom nó chả khác nào Thị Nở đang cười khanh khách.
Cái này phải "tiên trách kỷ, hậu trách nhân" cụ ạ. Cụ dùng mà ko chịu bảo trì bảo dưỡng thì tiên nữ cũng hóa thành tiên mắc đọa. :D
Như mình, ngày xưa cũng đường đường 1....đống, thế mà chỉ sau 1/4 TK, ngan già nó dùng như phá nên giờ chả khác ông già 80! :T

Khánh Ngọc

Xe container
Em cũng vừa gặp lại ng yêu cũ sau 23 năm không biết gì về nhau. Ngày xưa trong sáng chỉ nắm tay, chưa đc hôn. Trước tết gặp lại 2 lần, lần 3 vào ks tâm sự. Cả 2 Cũng hồi hộp, luyến tiếc ra phết.
Ông anh lại chém bão rồi. Có thách kẹo ko dám. He he

pooka

Xe container
5x đời đầu rồi cụ, việc buồn từ nhiều năm trước!
Tự lái em ko đủ tốt để đi đường xa và núi... Đang gạ bạn em đi cùng thôi.
Trong mắt em thì phụ nữ 4x-5x là tuổi đẹp. Chúc mừng mợ bước vào giai đoạn sống hết mình. Hi.

matizvan2009

Xe ba gác
Vầng cụ.
Cứ cho là giờ gặp lại nhau, XXX tới bến cho thỏa ngày xưa ngày xửa đi. Nhưng đang máng mủng miệt mài thì bỗng có cục gì cưng cứng đắng ngoét rơi vào miệng. Thì ra là nàng có tuổi rồi lại giữ vệ sinh kém nên bị viêm nhiễm, phải đặt viên Tergynal vào. Lúc gặp lại NYC thì hứng quá nên quên mất nên cứ cho các cụ tới bến. Viên thuốc tụt xuống rơi vào miệng mới vui chứ.
Nếu là các cụ thì lúc ấy xử lý thế nào. Hê hê.
mắng nó thì nó quát lại: cái răng giả của ông cũng rơi vào ấy của tôi đây này

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Trong mắt em thì phụ nữ 4x-5x là tuổi đẹp. Chúc mừng mợ bước vào giai đoạn sống hết mình. Hi.
Nhìn xung quanh bạn bè người quen của em thì đúng là tuổi đẹp, con đã lớn, tiền cũng kiếm được ít nhiều, giờ thì thực sự được coi là hưởng thụ cuộc đời :P

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Cái này phải "tiên trách kỷ, hậu trách nhân" cụ ạ. Cụ dùng mà ko chịu bảo trì bảo dưỡng thì tiên nữ cũng hóa thành tiên mắc đọa. :D
Như mình, ngày xưa cũng đường đường 1....đống, thế mà chỉ sau 1/4 TK, ngan già nó dùng như phá nên giờ chả khác ông già 80! :T
Cụ ấy quên nhìn lại mình, chỉ nhìn vợ và các em 18+ mà so sánh, cơ mà quên mịa nó chuyện cũng cần so sánh mình với các giai 18+ :D

kengungo

Xe máy
Em mới gặp lại 1 trong những người yêu cũ và có kỳ nghĩ thăng hoa cùng em.
:D:D:D

nguyenvu171

Xe buýt
NHớ bài Không tên cuối cùng:
"Này em hỡi, con đường em đi đó đúng đấy em ơi.
Nếu chúnng mình có thành đôi lứa, chắc gì ta đã thoát ra đời khổ đau."

• Vodka
Reactions: KPR

Bảo Hân Land

Xe máy
Tình yêu đầu đời ai chả mặn nồng sâu đậm .
Nhưng không tới được với nhau là do duyên số rồi .
Em yêu từ lớp 11 tới hết đại học 1 bạn cùng lớp . Trắng trẻo xinh duyên , hiền lành cũng gọi là hoa khôi lớp .
Nhưng lấy được vk em bây giờ em thấy em thật may mắn . Vk em hiền , chăm ck , chăm con , chịu thương chịu khó . Có 2 F1 rồi đều rất xinh xắn , bụ bẫm . Trước thời sinh viên vk em là hotgirl của trường , cao trên m7 dáng chuẩn ng mẫu . Lắm khi nghĩ chả hiểu sao lại đi lấy mình

Dungthiengia

Xe tải
Không đến được với nhau thì cả một trời thơ. Nhìn vào đâu cũng hoàn hảo. Nhưng có khi lấy nhau về thì lại thối như sít. Lại nhịn nhau như nhịn cơm sống. Đấy là ý kiến chủ quan của em mong các cụ bỏ qua 😇😇😇😇😇

Thichlinhtinh866

[Tịch thu bằng lái]
Cố cũng đệch đc thì ko phại tiếc =))

kengungo

Xe máy
Cụ làm cách nào mà đò đưa lại đc nyc thế, siêu thật :))
Thì do em ý đi du học nên chia tay nhưng vẫn giữ liên lạc. Tết này em ý buồn buồn bay vào nam chơi thế là...:x:x:x
Chắc phải siêng đi ctac HN thui...:D

Bảo Hân Land

Xe máy
Thời đã xa
Tình đầu là hoa khôi lớp
Vk em là hoa khôi trường
Tình đầu bằng tuổi
Vk thì thua 9 tuổi
- Thế mà em đi họp lớp là vk cứ đòi đi kèm

Thichlinhtinh866

[Tịch thu bằng lái]
Em cũng vừa gặp lại ng yêu cũ sau 23 năm không biết gì về nhau. Ngày xưa trong sáng chỉ nắm tay, chưa đc hôn. Trước tết gặp lại 2 lần, lần 3 vào ks tâm sự. Cả 2 Cũng hồi hộp, luyến tiếc ra phết.
Cụ cao thủ, thịt phơi khô mấy chục năm vẫn mlem mlem đc =))

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Tình yêu đầu đời ai chả mặn nồng sâu đậm .
Nhưng không tới được với nhau là do duyên số rồi .
Em yêu từ lớp 11 tới hết đại học 1 bạn cùng lớp . Trắng trẻo xinh duyên , hiền lành cũng gọi là hoa khôi lớp .
Nhưng lấy được vk em bây giờ em thấy em thật may mắn . Vk em hiền , chăm ck , chăm con , chịu thương chịu khó . Có 2 F1 rồi đều rất xinh xắn , bụ bẫm . Trước thời sinh viên vk em là hotgirl của trường , cao trên m7 dáng chuẩn ng mẫu . Lắm khi nghĩ chả hiểu sao lại đi lấy mình
Chúc mừng cụ!