[Funland] Các cụ có thích lái máy bay không

hachau

Xe tải
Em hồi sinh viên năm 2 được check 1 chị 45 tuổi ( hồi đó gọi bằng cô), ở trọ cùng dãy nhà cấp 4. Thề với các cụ là hương vị, cảm giác đó em nhớ đến tận bây giờ , mặc dù mấy chục năm sau đó cũng check rất nhiều em trẻ rồi.
Cụ ăn mặn quá :D

dragonvnu

Xe buýt
Em hồi sinh viên năm 2 được check 1 chị 45 tuổi ( hồi đó gọi bằng cô), ở trọ cùng dãy nhà cấp 4. Thề với các cụ là hương vị, cảm giác đó em nhớ đến tận bây giờ , mặc dù mấy chục năm sau đó cũng check rất nhiều em trẻ rồi.
Kiểu này đúng phê thật ấy chứ, em chứng kiến nhiều rồi
Cách đây 11 năm, Thằng bạn cùng lớp ĐH cũng quen 1 chị cùng xóm trọ hơn nó 3 tuổi, chả hiểu chị kia có skill gì đỉnh kout ko mà khiến thằng bé mê mệt, dọn về ở vs nhau như vợ chồng từ năm 2 ĐH. Những tưởng cũng chỉ chơi bời, cảm nắng nhau khi ở cùng xóm trọ ấy thế mà ra trường vẫn yêu nhau rồi mặc gia đình can ngăn vẫn muốn cưới nhau, có con trước khi cưới là điều đương nhiên.
Giờ nó đủ nếp, đủ tẻ, vợ thì lại càng ngày càng trẻ ra và đẹp lên nữa mới ác chứ, k già và xấu như hồi Sinh viên

pooka

Xe container
Em lộc lá thế nào mà máy bay U50 vẫn ngon. Dầu mỡ vẫn trơn tru, chân ga, tay côn vẫn nhạy.Chắc số em may mắn ạ.
Em biết có bà 75 tuổi vẫn cặp bồ đi nhà nghỉ đều. Không phải vì kiếm xèng mà vì bà ấy nội tiết cao, không giống người bình thường. Lái cả phi công trẻ lẫn già, bị đánh ghen mấy lần vẫn không thôi được.

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Cũng ko hẳn mợ ah, em 88, 2 năm trc cũng có qua lại với 1 mợ 82 gần nhà vài tháng. Sn82 nhưng rất trẻ, hồi mới gặp em còn nghĩ cùng lắm chỉ 27-29t.
Mợ đó thành đạt (mở cty logistics), tham công tiếc việc nên kiểu yêu đương thì đc chứ khó lấy chồng.
Giờ vẫn vậy, sang năm tròn 40t và nói với em chắc sẽ đi thụ tinh chứ giờ thấy ngại lấy chồng rồi.
Tên là H à cụ?

Anhphairadi

Xe máy
Em thấy có một số cụ hơi bị ATSM các cụ phải xem lại tiêu chuẩn phi công và nhìn lại các phi công của LQ, NTV đi ạ... trẻ đẹp trai, body 6 múi mới đạt tiêu chuẩn. Chứ các cụ tưởng cứ trẻ hơn là cưa các máy bay họ đổ cái rụp chắc. Máy bay mà đẹp, giỏi thì chỉ trẻ hơn cũng chả ăn thua gì đâu ạ. Đến cả cái anh diễn viên QNN gì đó yêu chị Channel hơn cả chục tuổi mà lăn lộn mãi chị ấy còn cho bay nữa là

Giamavanham

Xe tải
Khi em đủ tuổi phi công thì thời đó ít MBBG (hoặc phong trào chưa được nhân rộng, lan tỏa như hiện nay). Giờ em hết tuổi phi công rồi thì liệu có loại tiêm kích hiện đại nào cho tài già ngồi ghế buồng lái chút xíu coi thế hệ mới cảm giác ntn ko nhỉ???

xedieu

Xe cút kít
Khi em đủ tuổi phi công thì thời đó ít MBBG (hoặc phong trào chưa được nhân rộng, lan tỏa như hiện nay). Giờ em hết tuổi phi công rồi thì liệu có loại tiêm kích hiện đại nào cho tài già ngồi ghế buồng lái chút xíu coi thế hệ mới cảm giác ntn ko nhỉ???
Đúng là già mà vẫn ham :))

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ mợ định nghĩa thế nào là MB-PC?
Chênh 1- 4 tuổi? 4-8? >8 tuổi?
Hay tuổi ko quan trọng mà quan trọng là hình thức già hơn?
Hay quan trọng là suy nghĩ già hơn?
Nhiều cụ mợ có vẻ miệt thị quá, ông bà nội và ngoại em đều chênh 4 tuổi, nếu bây giờ các ông bà đều còn thì tầm 100 tuổi cả rồi, nhưng tình cảm mà các ông bà dành cho nhau em thấy nhiều cặp VC trẻ bây giờ tuổi tác rất hợp lý cũng chạy dài ko theo kịp.
Ngày xưa các cụ toàn chọn vợ cho con lớn tuổi hơn vì còn về làm việc nhà tốt, biết việc :) Nên các cụ hợp nhau thì quả là may mắn! Em ko biết các ông bà em chênh nhau bao tuổi, vì ngày xưa ko quan trọng sự khác biệt này. Các cụ chính ra tân tiến hơn...

Ngày xưa các cụ toàn chọn vợ cho con lớn tuổi hơn vì còn về làm việc nhà tốt, biết việc :) Nên các cụ hợp nhau thì quả là may mắn! Em ko biết các ông bà em chênh nhau bao tuổi, vì ngày xưa ko quan trọng sự khác biệt này. Các cụ chính ra tân tiến hơn...
Nhà giàu thì toàn chọn vợ hơn tuổi. Chồng 14 vợ 17.
Đến lúc ông chồng phương trưởng thì lấy thêm vợ bé.

TÔN

Xe container
Nhiều quả máy bay nhìn ngon mà rơi hết cả rãi rớt ra quần áo ý