[Funland] Các cụ có thích đàn bà ... đã cũ....

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cá tươi thì sợ mợ Mều
Hồn thì lại sợ gặp nhiều cụ Xư
Bởi vì Xư lắm tâm tư
Sợ giàn thiên lý đổ hư cọng hành :D
Hô hô... Cụ làm em tự dưng lại lai láng thơ văn... Để em phọt vài vần phụ họa nhá.

Ô phăn có cụ chín bờ (97)
Phọt thơ vần lờ lênh láng khắp nơi
Mồm miệng nếu có hết hơi
Chân tay đỡ vẫn tơi bời cả like / hoặc lưng cũng được :D

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nhân dịp mợ Mều tính đem cụ Biển ra làm muối tiêu. Em vẽ thơ về vụ mà muối từ nước biển. Thơ rằng:

Nước biển đùng đục trắng ngần
Một dòng ấm nóng vài lần tuôn ra
Càn khôn mở miệng sơn hà
Bờ môi diễm lệ hé ra khép vào
Vòi rồng tưới ướt đồi cao
Đầy con sông rộng, đầy hào nước nông
Vì yêu chả sợ tốn công
Ngày ba bốn bận cũng không là gì
Yêu nhau nên cái chi chi
Cũng thơ, cũng đẹp, huống chi cái tay!
Chém gió ai chẳng mình hay
Nhưng trong thực tế toày hoày thấy ghê
Bờ môi diễm lệ - thè lè
Vòi rồng tưới ngược thấp tè - ướt chân
Xá chi ba bốn năm lần
Đáng khen, khen bởi tinh thần lạc quan :))

thngaylangthang

Xe ngựa
Chém gió ai chẳng mình hay
Nhưng trong thực tế toày hoày thấy ghê
Bờ môi diễm lệ - thè lè
Vòi rồng tưới ngược thấp tè - ướt chân
Xá chi ba bốn năm lần
Đáng khen, khen bởi tinh thần lạc quan :))
Eo ơi - thè lè - eo ôi ;))

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]

OtoArch

[Tịch thu bằng lái]
Đàn bà cũ và đàn ông cũ

PS: Em 40+ nhưng thấy mình tự tin cuốn hút hơn thời trẻ.

Honghen2008

Xe container

thngaylangthang

Xe ngựa

OtoArch

[Tịch thu bằng lái]
Khi cụ (là Nam, thẳng) trong trường hợp như thế này, mà biết yêu bằng lưng thì em cá luôn, RẤT TUYỆT!

còn chữ với nghĩa rõ thế, cụ bảo em bẻ là sao? Em chỉ chép lại nguyên văn thôi!
Bức ảnh này làm em nhớ lại mua Đông năm ấy..., em có một cô bạn gái cùng quê - kém em một khóa. Thích nhau từ cấp 3 nhưng mãi năm cuối SV mới gặp lại nhau, và cuốn lấy nhau ngay lập tức, kiểu như người yêu xa nhau lâu ngày mới gặp lại. Yêu nhau được hơn 2 năm, ra trường cô ấy không tìm được việc phù hợp nên trở về quê làm giáo viên, còn em thì mải mê với những chân trời xa lạ.
Em còn nhớ mãi cái ôm từ phía sau trong đêm Đông ngay trước cửa nhà cô ấy, và từ đấy xa nhau mãi mãi... Sau này em có gặp lại cô ấy, nhưng cô ấy béo vượt sự tưởng tượng trong đầu em.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Bức ảnh này làm em nhớ lại mua Đông năm ấy..., em có một cô bạn gái cùng quê - kém em một khóa. Thích nhau từ cấp 3 nhưng mãi năm cuối SV mới gặp lại nhau, và cuốn lấy nhau ngay lập tức, kiểu như người yêu xa nhau lâu ngày mới gặp lại. Yêu nhau được hơn 2 năm, ra trường cô ấy không tìm được việc phù hợp nên trở về quê làm giáo viên, còn em thì mải mê với những chân trời xa lạ.
Em còn nhớ mãi cái ôm từ phía sau trong đêm Đông ngay trước cửa nhà cô ấy, và từ đấy xa nhau mãi mãi... Sau này em có gặp lại cô ấy, nhưng cô ấy béo vượt sự tưởng tượng trong đầu em.
Em cũng cố đọc để hiểu cụ muốn truyền tải điều gì và ... em muốn hỏi :)) Cụ thất vọng vì lần ôm sau này hay thất vọng vì không được dịp ss béo gầy thì khác nhau ntn? :))

thngaylangthang

Xe ngựa
Tông môn.... Bọn ô ép chém gió kinh
Em chém thêm phát nữa cho ló ... đúng như thế ;))
Em cũng cố đọc để hiểu cụ muốn truyền tải điều gì và ... em muốn hỏi :)) Cụ thất vọng vì lần ôm sau này hay thất vọng vì không được dịp ss béo gầy thì khác nhau ntn? :))

OtoArch

[Tịch thu bằng lái]
Nhớ về nyc thì thường nhớ về hình ảnh lúc trước chia tay, hình ảnh ấy nó cứ ghim trong đầu nên khi gặp lại mà nyc thay đổi nhiều quá làm mình không còn dám nhận là nyc nữa :))
Thế nên dù là cụ hay mợ nên tập thể dục, thể thao, ăn uống điều độ để giữ dáng của mình ít thay đổi trong mắt ny. Em từ khoảng hơn 10 năm nay vẫn giữ nguyên size quần áo, đợt này hơi tăng vòng bụng chút nhưng em đang cố gắng tập để trở lại. Nhưng còn chuyện cái c.hym, U40- thì gần như nó bật dậy bất cứ khi nào, bất cứ lúc nào cần, nhưng giờ 40+ ngày nó chỉ bật dậy vài lần thôi :) :)

Chỉnh sửa cuối: