[Funland] Các cụ có quan trọng quá khứ của người phụ nữ?

lang thang48

Xe buýt
Chưa là gì.
Có ông còn đc xem vid vk some lúc trước cơ.
Nói chung để lại hình, hay vid là nguy hại cho hạnh phúc sao này.

Kia_fote

[Tịch thu bằng lái]
Mợ chuẩn ạ. Dù có chuyện gì thì người phụ nữ luôn phải mang con theo cùng. Con cái không có bố thì vẫn ổn chứ không có mẹ sẽ rất khổ.
Cũng khó nói cụ ạ. Rất nhiều vụ dượng xâm hại con gái riêng của vợ, và đấy chỉ là bề nổi của tảng băng thôi. Con gái tuổi dậy thì rất hấp dẫn, chưa có kinh nghiệm đối phó, mà lại là con riêng chả họ hàng gì thì nguy cơ cao là phiền với dượng lắm. Bởi thế nên hướng dẫn về lạm dụng tình dục, bé gái từ 2-3 tuổi đã không nên cho ai chạm vào người, trừ mẹ đẻ.
Chuẩn nhất thì phải là sau li hôn, mẹ ở 1 mình nuôi con. Nhưng khó thực hiện được như vậy, nên gửi con cho ông bà nuôi khi mẹ đi lc, với bé gái có thể lại an toàn hơn ở với dượng.

danlinh21

Xe hơi
E lại tưởng mấy vụ some, swing đang hút view/like trên Fb
E thì lại thấy chính chủ lên tiếng thanh minh là clip của cậu em chồng đi du lịch với bạn quay clip với bạn cùng 2 cô nhân viên. Ko biết đâu là thực đâu là hư cụ nhể.

akietthang

[Tịch thu bằng lái]
208 trần cung cổ nhuế 1 bắc từ liêm hà nội
Ngày trước ông anh họ của em cũng nói như cụ. Sau khi ông ấy chia tay bà vợ lăng loàn
Sự thật phải trả giá bằng máu và nước mắt chứ nói mồm không ăn thua. Em cứ áp dụng triệt để nguyên tắc: xem tông. Hết.

akietthang

[Tịch thu bằng lái]
Cũng khó nói cụ ạ. Rất nhiều vụ dượng xâm hại con gái riêng của vợ, và đấy chỉ là bề nổi của tảng băng thôi. Con gái tuổi dậy thì rất hấp dẫn, chưa có kinh nghiệm đối phó, mà lại là con riêng chả họ hàng gì thì nguy cơ cao là phiền với dượng lắm. Bởi thế nên hướng dẫn về lạm dụng tình dục, bé gái từ 2-3 tuổi đã không nên cho ai chạm vào người, trừ mẹ đẻ.
Chuẩn nhất thì phải là sau li hôn, mẹ ở 1 mình nuôi con. Nhưng khó thực hiện được như vậy, nên gửi con cho ông bà nuôi khi mẹ đi lc, với bé gái có thể lại an toàn hơn ở với dượng.
Vấn đề này thuộc lĩnh vực khác

ở đây em là người chứng kiến từ a-z từ ngày đầu luôn. Đến giờ em vẫn giữ lập trường không đồng ý. Đã nói chuyện với chị kia rất nhiều, chỗ bạn bè thẳng thắn luôn. Thực ra thế này: chị ấy hợp với người có tuổi, có con cái rồi, kinh tế vững.

chứ không hề hợp với trai trẻ hơn tuổi, lúc quen nhau k 1 xu dính túi. Sau này phất thì lại ra thế này.

akietthang

[Tịch thu bằng lái]
E thì lại thấy chính chủ lên tiếng thanh minh là clip của cậu em chồng đi du lịch với bạn quay clip với bạn cùng 2 cô nhân viên. Ko biết đâu là thực đâu là hư cụ nhể.
Mấy cái này nó thực ra quá vớ vẩn

những người từng trải họ quan tâm đến những thứ quan trọng hơn, con cái, cv....

cứ ăn chơi chán đi thời trẻ xong lấy chồng sai lại đổ tại số. Thôi sai thì sửa nhưng có những thứ sai không thể nào sửa được nữa, như bệnh tật vô sinh quá phức tạp.

bạn em đã bỏ ra tầm 4 tỷ sang sing rồi từ dũ chữa các kiểu vô vọng. Lần nào cũng xảy.

cusao

Xe lăn
Em sẵn sàng nói ra lời: Quá khứ quan trọng gì đâu? chủ yếu 2 người thật sự yêu quí nhau là đc. Nhưng lòng vẫn thầm nghĩ may mà mình không phải như trong truyện

fanmu1234

Xe container
Sự thật phải trả giá bằng máu và nước mắt chứ nói mồm không ăn thua. Em cứ áp dụng triệt để nguyên tắc: xem tông. Hết.
Mẹ cờ bạc, ngoài tình, thì con khó mà ngoan

Ngoài ra, về vóc dáng, thì con gái sau 50 tuổi đa số giống y mẹ đẻ

bomong

Xe điện
Trước đây nhậu với thằng khách hàng Nga quen sơ sơ, Nó khoe là con trai học lập trình rất giỏi ở ĐH Lomonoxop, này nọ, mang ảnh ra khoe nữa... Mình tiện miệng khen nịnh là Con trai này giống Bố, thông minh giống Bố, thằng Nga này nói thẳng luôn đó là con riêng của vợ Nó đó, không giấu gì cả. Mình tũn lại, chẳng biết nói gì nữa/

Bọn Tây vô tư chuyện con chung con riêng/

akietthang

[Tịch thu bằng lái]
Trước đây nhậu với thằng khách hàng Nga quen sơ sơ, Nó khoe là con trai học lập trình rất giỏi ở ĐH Lomonoxop, này nọ, mang ảnh ra khoe nữa... Mình tiện miệng khen nịnh là Con trai này giống Bố, thông minh giống Bố, thằng Nga này nói thẳng luôn đó là con riêng của vợ Nó đó, không giấu gì cả. Mình tũn lại, chẳng biết nói gì nữa/

Bọn Tây vô tư chuyện con chung con riêng/
À còn một chi tiết em chưa bàn tới
Ông bạn em cũng là con của mẹ đơn thân

có thể thiếu thốn tình cảm làm nó dễ ngả lòng chứ em nói thẳng kể cả sắp cưới bảo anh ơi thực ra em có chồng con rồi thì next