Các cụ có máu bản Ranger Wiltrak 3.2l 4x4 AT không ạ? Chuẩn bị xuất hiện tại Việt Nam

Dungcaanj

Xe tải
Cụ nói thế em lại soi nữa xin cụ thêm ly vos
- hộp lạnh nữa này
- Đèn soi đường chỗ gương chiếu hậu thẳng xuống này
- có thêm cái hệ thống chống trộm kêu to như cháy nhà. Hôm qua, chạy qua đăng kiểm thấy nó -> vừa đi qua sờ nhẹ đã kêu oai oái rồi
Xe nào có cái hệ thống chống trộm kêu to như cháy nhà thế cụ?

hoangkeo37

Xe máy
Thế thì ký hợp đồng thôi cụ ah`. Em thấy đợt này về nhiều WT đấy. Chỉ đợi đăng kiểm xong là lăn bánh thôi cụ ạ
Đang dồn thóc cụ ah . vài tháng nữa xe có nhiều ra quất luôn. Ko chơi kiểu ký hợp đồng, đợi xe, thất hen,...thích thì nhích. Mất ăn mất ngủ mấy tháng nà ko tốt cho sức khỏe. Hihi.

fordfiesta2013

Xe tăng
Đang dồn thóc cụ ah . vài tháng nữa xe có nhiều ra quất luôn. Ko chơi kiểu ký hợp đồng, đợi xe, thất hen,...thích thì nhích. Mất ăn mất ngủ mấy tháng nà ko tốt cho sức khỏe. Hihi.
Cụ nên nói chuyện với các sâu để lấy xe tháng 7 cũng nhiều xe đợt này. Chứ ký hợp đồng, đợi xe, thất hẹn là lâu đấy. 3.2 mà cụ không lấy được đợt này thì cụ cũng phải đợi lâu lâu đấy

Leo_vp

Xe buýt
Website
muaxe247.com
cụ ơi có gì mà cụ ô với nghĩ, cụ kí hợp đồng đặt có có khoảng 10tr. Xe mà nó về có em báo cho cụ. thế thôi chứ cụ lo nghĩ cái gì, hay cụ lo nghĩ ai ăn cắp mất tiền của cụ, hay là sợ giá rổ thế nào

Demchinhhang.net

Xe container
1củ thì lấy làm gì mang tiếng Cụ ạ
Tại vì khi làm HĐ họ cứ điền thế, chả lẽ bảo bỏ ra hở cụ, em cũng chả quen mặc cả. Nhưng search trên mạng thất có cụ giao 8 trăm mười mấy. Chả hiểu dư lào

Không liên quan nhưng cụ nào thừa thanh thể thao của WT thì để lại cho em với nhé. Em lắp BT50 :D
Em đã đặt xe, nếu về mà cụ vẫn cần em tháo thanh đó bán cho cụ trong ngày, không biết giá bao nhiêu thôi ợ, ví dụ mà một vài củ thì thôi để lại tính:D

Đâu thấy nó nằm bên Thanh trì làm đăng kiểm test khí thải gì đó. mình có anh bạn làm bên đó -> sang chơi thì thấy
Ơ cụ cho em hỏi có xe rồi có phải chờ giấy tời như xe "nhập" không nhỉ? hay nộp thuế xong phát có biển lun? em thấy mấy cụ đi xe "nhập" kiểu RR...sang sang xịn xịn thì chạy không biển gần tháng nay rồi, có hóng thì bảo chờ hồ sơ. Từ trước đến giờ toàn hàng VINA VAMA nên chả biết dư lào:D

fordfiesta2013

Xe tăng
Ơ cụ cho em hỏi có xe rồi có phải chờ giấy tời như xe "nhập" không nhỉ? hay nộp thuế xong phát có biển lun? em thấy mấy cụ đi xe "nhập" kiểu RR...sang sang xịn xịn thì chạy không biển gần tháng nay rồi, có hóng thì bảo chờ hồ sơ. Từ trước đến giờ toàn hàng VINA VAMA nên chả biết dư lào:D
Giấy tờ đầy đủ. Sâu làm hết cho mình cụ ợ. Nhưng mình tự đi làm cũng được tránh lăng nhằng

Caterpillar

Xe tăng
Em đã đặt xe, nếu về mà cụ vẫn cần em tháo thanh đó bán cho cụ trong ngày, không biết giá bao nhiêu thôi ợ, ví dụ mà một vài củ thì thôi để lại tính
Em cứ để đại cái giá là 12 củ, bằng cụ noithatotoviet đã bán ra cụ nhé.

Leo_vp

Xe buýt
Website
muaxe247.com
Tại vì khi làm HĐ họ cứ điền thế, chả lẽ bảo bỏ ra hở cụ, em cũng chả quen mặc cả. Nhưng search trên mạng thất có cụ giao 8 trăm mười mấy. Chả hiểu dư lào

Em đã đặt xe, nếu về mà cụ vẫn cần em tháo thanh đó bán cho cụ trong ngày, không biết giá bao nhiêu thôi ợ, ví dụ mà một vài củ thì thôi để lại tính:D

Xe nào thì em không biết. Nhưng con WildTrack 3.2 thì các cụ muốn có sớm chỉ có nước kí chờ thôi ạ. Những bác nào dân đi xe nhiều thì là đã có hợp đồng từ cách đây 2 tháng rồi.

nhanviettuyen

Xe tăng
Các Bác Sâu Ford nên đề nghị hãng cải tiến bộ zơle đèn pha, e thấy nhiều con range 2013 bị mất pha đưa ra hãng KT đc các KT phán phải thay hộp ĐT điều khiển 15 củ nhưng nó vẫn thế may ra thì đc không là phải chế thêm, nghe vậy chán hẳn e đưa con XLToi về gặp A thợ điện tỉnh lẻ nhà e, sau một hồi KT và tháo hộp DT ra thay cái Zơle thế là chạy đến giờ mất có 3 loét, và hơn cái là lúc nào hỏng tự mua về thay vì chế hàn dây điện để đấu nối, nếu Xe Cụ nào bị mất Fa cứ làm theo e *Ngon bổ rẻ*

fordfiesta2013

Xe tăng
Các Bác Sâu Ford nên đề nghị hãng cải tiến bộ zơle đèn pha, e thấy nhiều con range 2013 bị mất pha đưa ra hãng KT đc các KT phán phải thay hộp ĐT điều khiển 15 củ nhưng nó vẫn thế may ra thì đc không là phải chế thêm, nghe vậy chán hẳn e đưa con XLToi về gặp A thợ điện tỉnh lẻ nhà e, sau một hồi KT và tháo hộp DT ra thay cái Zơle thế là chạy đến giờ mất có 3 loét, và hơn cái là lúc nào hỏng tự mua về thay vì chế hàn dây điện để đấu nối, nếu Xe Cụ nào bị mất Fa cứ làm theo e *Ngon bổ rẻ*
Cụ cho bọn em cái hình để để các cụ Ford kiểm tra xem có xảy ra trên xe khác không

Leo_vp

Xe buýt
Website
muaxe247.com
Cụ ơi xe cụ đã sửa lỗi này lâu chưa?

nhanviettuyen

Xe tăng
Cụ ơi xe cụ đã sửa lỗi này lâu chưa?
E vừa sửa lỗi này đc 2 tháng, khi thợ tháo mảng điện tử ra e thấy cái zơle đèn fa nó bé đầu ngón tay út trẻ em ý, trường hợp này mình em gặp 3 cụ đi range2013 bỉm xanh bị như này nhưng ra hãng bảo hành bọn nó nói xe ko bảo trì đúng km, vì xe bọn e chạy trên tỉnh có điều kiện thời gian mới xuống HN tiện thể BTri, nhưng nói thật bảo trì đúng cũng trả ảnh hưởng đến cái zơle đèn này, nói thật là Củ Chuối khi ng tiêu dùng mình ko đc bảo vệ

nhanviettuyen

Xe tăng
Cụ cho bọn em cái hình để để các cụ Ford kiểm tra xem có xảy ra trên xe khác không
Cụ hỏi bên KT xem có rất nhiều xe đến sử lý lỗi này ko thì rõ, khi đến cùng nhận đc câu phán phải thay hộp đen điều khiển nhưng không đảm bảo phải chế lại mà tổng thiệt hại 15củ nghe phát bực, e đánh liều ra thợ ngoài 3 lít bé( 300.000VND) chạy đến giờ ko phải nghĩ

Leo_vp

Xe buýt
Website
muaxe247.com
E vừa sửa lỗi này đc 2 tháng, khi thợ tháo mảng điện tử ra e thấy cái zơle đèn fa nó bé đầu ngón tay út trẻ em ý, trường hợp này mình em gặp 3 cụ đi range2013 bỉm xanh bị như này nhưng ra hãng bảo hành bọn nó nói xe ko bảo trì đúng km, vì xe bọn e chạy trên tỉnh có điều kiện thời gian mới xuống HN tiện thể BTri, nhưng nói thật bảo trì đúng cũng trả ảnh hưởng đến cái zơle đèn này, nói thật là Củ Chuối khi ng tiêu dùng mình ko đc bảo vệ
Cụ ơi lần sau em phiền cụ thêm ít tiền điện thoại Alo cho cụ quản lí với ạ. Đâu một lần còn hơn lần sau ạ. Chỉ có như vậy mấy có chuyện tiến bộ đi lên thôi ạ