Các cụ có kinh nghiệm về kiếm tiền trên you tube

thanhphong090

Xe hơi
Em vẫn đang theo đấy chứ ạ. Nhà em có thằng em đang thất nghiệp cho nó đi quay video để em post cụ ạ.cụ thấy ý tưởng của em thế nào ạ

Đức Lâm

Xe hơi
Em vẫn đang theo đấy chứ ạ. Nhà em có thằng em đang thất nghiệp cho nó đi quay video để em post cụ ạ.cụ thấy ý tưởng của em thế nào ạ
tốt nhất chơi thị trường nước ngoài cho dễ, việt nam hơi cùi bắp cụ ạ

Bạn ơi , kiếm tiền từ youtube là nó yêu cầu bạn phải tạo ra nội dung thật sự đấy ạ. Nội dung ý mà chất lượng, được nhiều người xem thì nó sẽ yêu cầu bạn cho đăng quảng cáo và trả tiền đó cho bạn. Cái này là phải tạo ra nội dung - cái mà mình phải dùng chất xám mà nghĩ ra đó

thanhphong090

Xe hơi
Bạn ơi , kiếm tiền từ youtube là nó yêu cầu bạn phải tạo ra nội dung thật sự đấy ạ. Nội dung ý mà chất lượng, được nhiều người xem thì nó sẽ yêu cầu bạn cho đăng quảng cáo và trả tiền đó cho bạn. Cái này là phải tạo ra nội dung - cái mà mình phải dùng chất xám mà nghĩ ra đó
Như vậy có nghĩa là mình cần tạo được những video mà nhiều người xem đúng không ạ và tiền mình sẽ nhận được là tiền gắn quảng cáo đúng không bác.Cảm ơn bác nhiều.Bác cho em hỏi luôn là mình có video nhiều người xem thì cái google Adsene nó cũng trả tiền mình phải không ạ?
Cụ Sửa điện tại nhà có hợp tác với em không? cụ khỏa thân ra đường em quay phim

Như vậy có nghĩa là mình cần tạo được những video mà nhiều người xem đúng không ạ và tiền mình sẽ nhận được là tiền gắn quảng cáo đúng không bác.Cảm ơn bác nhiều.Bác cho em hỏi luôn là mình có video nhiều người xem thì cái google Adsene nó cũng trả tiền mình phải không ạ?
Cụ Sửa điện tại nhà có hợp tác với em không? cụ khỏa thân ra đường em quay phim
Đúng đấy bạn ạ. Bạn nên hiểu là thế này : Youtube bản chất là 1 sàn công khai để các bạn đăng sản phẩm - là các video lên. Mà youtube muốn thu hút được người dùng thì nó phải có những video chất lượng- nhưng bản chất tạo video lại không phải của Youtube mà nó lại là của các bạn. Nên các thành viên nào tạo ra được Nội dung thu hút người khác thì cũng chính là tạo Nội dung HỘ Youtube - hay nói cách khác các bạn đang làm hộ Youtube kiếm khách hàng, duy trì vị thế. Vì vậy nên dễ hiểu thôi, Youtube cần những người làm được việc - những member có video nội dung hay thật sự

thanhphong090

Xe hơi
Vậy là mình làm thuê cho youtube rồi. và nó cần những video mà nhiều người xen để nó nhận quảng cáo các công ty rồi nó gắn vào video của mình đúng không bác nhỉ?Thế thì cũng khó đấy em đọc thấy phải 1000 view mới được 1$ hay sao ấy.Mà video bây giờ kiếm cái hay mà nhiều người xem cũng khó.

Đức Lâm

Xe hơi
Chơi tt nước ngoài là như thế nào cụ ơi
nhiều thể loại mà cụ
nước ngoài cpc cho quảng cáo sẽ cao hơn, nhiều tiền hơn nhưng không phải chủ đề nào cũng chơi được
nhiều chủ đề cạnh tranh cao, và bản quyền khắc nghiệt

khoainuongchip

Xe buýt
nhiều thể loại mà cụ
nước ngoài cpc cho quảng cáo sẽ cao hơn, nhiều tiền hơn nhưng không phải chủ đề nào cũng chơi được
nhiều chủ đề cạnh tranh cao, và bản quyền khắc nghiệt
Ý em hỏi là làm sao để chơi đc ở tt nước ngoài. Có phải do cách lập account ko

Đức Lâm

Xe hơi
Ý em hỏi là làm sao để chơi đc ở tt nước ngoài. Có phải do cách lập account ko
không phải, bác hiểu nhầm thị trường rồi
nghĩa là video tiếng nước ngoài, thì mình hướng vào nước nào, do định hướng và ngôn ngữ, vị trí địa lý, xu hướng của video đó nữa cụ
account thì lập ở đâu cũng như nhau mà, quan trọng chính là nội dung

tuvdc

Xe tải
chạ có thằng nào nó dâng tiền đến cho mình đâu. phải đầu tư về nội dung để tăng view tăng click quảng cáo. trước đây em đã thử làm rồi. chả ăn thua. nhưng nếu cụ có cách nào để có nội dung hấp dẫn thì thử tí xem thế nào.

thanhphong090

Xe hơi
Chốt hạ là phải đầu tư cho nội dung với mục đích kiếm nhiều người xem đúng không các cụ?

thanhphong090

Xe hơi
cháu đang rỗi các cụ ủn giúp nhà cháu với ạ

Website
noithatoto-daimy.com
Em vừa đọc trên mạng thấy nói về cách kiếm tiền trên youtube em thấy hấp dẫn quá nhưng em là gà mờ mong các cụ dạy bảo với ạ!
Tặng chú nếu muốn ngâm cứu kiếm tiền online.
Rút Gọn Link Kiếm Tiền: Adf.ly Ý Tưởng và Chiến Thuật
Xem thêm

haimanhn

Xe đạp
Em vừa đọc trên mạng thấy nói về cách kiếm tiền trên youtube em thấy hấp dẫn quá nhưng em là gà mờ mong các cụ dạy bảo với ạ!
Có thể đầu tư bằng time. Chính vì vậy bih lên youtube coi video mà toàn video hình nhỏ, quảng cáo chằng chịt. Nhìn mà k muốn xem.

thanhphong090

Xe hơi
cụ đợi bao giờ em làm xong cái video này là các cụ phải xem hộ em đấy ạ.Em đang làm rồi đợi mấy hôm nữa sẽ post lên hầu các cụ