[Funland] Các cụ có dùng đc VCB digibank ko ?

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Offtopic tý, không biết có nhiều người bị "ảnh hưởng" của bác không nhỉ :D cũng lâu lâu rồi đấy mà nay vào OF vẫn gặp quảng cáo túi xách da bò Tâm Anh "của" bác:

Sorry các bác.
Quả là tôi cũng thường xuyên thấy BÒ trên nhiều trang web khác mà tôi truy cập.
Thằng Google nó ác thật.

kienvinh

Xe lăn
Em phải chuyển cho 20 người một lúc, thì cứ được vài người lại sign out, giờ thì khá hơn, tầm dăm sáu người :) Chắc nó rút kinh nghiệm :P
Chưa kể nó cứ để mặc định Nguyễn Văn A ck, thế là em phải xóa đánh lại nội dung em cần, rồ lắm ý :(
Đúng giao diện vẫn thế, em ko thấy cải thiện gì hết :(
Phiên bản Web (làm việc trên máy vi tính) của VCB Digi bank không có các form mẫu (template) được lưu sẵn cho tiện để dùng cho các đối tượng nhận thường xuyên lặp đi lặp lại, điều này thì VCB quá chán.

Tôi vừa log vào thử tài khoản của mình để kiểm tra lại thông tin trên chém gió cho nó hay, nó cũng quay quay tầm 2 phút mới vào được.

tiennv.kd

Xe tải
Phiên bản Web (làm việc trên máy vi tính) của VCB Digi bank không có các form mẫu (template) được lưu sẵn cho tiện để dùng cho các đối tượng nhận thường xuyên lặp đi lặp lại, điều này thì VCB quá chán.

Tôi vừa log vào thử tài khoản của mình để kiểm tra lại thông tin trên chém gió cho nó hay, nó cũng quay quay tầm 2 phút mới vào được.
Cái đồng bộ lưu sẵn của em có mà nhỉ, đồng bộ danh bạ người nhận từ điện thoại sang luôn cụ. Em thấy ưng mỗi cái đó nên chưa bỏ VCB là vậy.

sontranvu

Xe điện
E duy trì tk công ty thôi chứ chuyển tech lâu r. Bọn vcb bố láo tính phí cắt cổ.

Còi to 70

Xe buýt
Em toàn thấy lỗi trên app, ko chuyển $ đc từ hôm qua tới giờ :T VCB lởm thật
Thương lỗi này do cụ chưa up app mới nhất. Em thấy máy tính dễ nhiễm virust hơn dt nên có vẻ nguy hiểm hơn. Hơn nữa dt tiện hơn.

kienvinh

Xe lăn
Cái đồng bộ lưu sẵn của em có mà nhỉ, đồng bộ danh bạ người nhận từ điện thoại sang luôn cụ. Em thấy ưng mỗi cái đó nên chưa bỏ VCB là vậy.
Bác chụp màn hình, xóa đi các thông tin tế nhị rồi post cho tôi nghía thử phát. Có lẽ tôi đang không dùng gói dịch vụ bác đang dùng nên không biết nó thế nào. Gói tôi dùng là gói dịch vụ không có SMS chủ động, trong tháng mà không động đậy gì thì không tính phí (chỉ có 2.200đ quản lý tài khoản), nhưng vẫn có thể dùng Internet banking trên web, nếu tháng nào dùng thì sẽ tính phí cả tháng đó.

tiennv.kd

Xe tải
Bác chụp màn hình, xóa đi các thông tin tế nhị rồi post cho tôi nghía thử phát. Có lẽ tôi đang không dùng gói dịch vụ bác đang dùng nên không biết nó thế nào. Gói tôi dùng là gói dịch vụ không có SMS chủ động, trong tháng mà không động đậy gì thì không tính phí (chỉ có 2.200đ quản lý tài khoản), nhưng vẫn có thể dùng Internet banking trên web, nếu tháng nào dùng thì sẽ tính phí cả tháng đó.
Đây cụ ơi, nền web đây cụ. K biết có phải cụ muốn nói cái này k cụ. K cần gói dịch vụ đâu em thấy khi update cái digi bank là nó đồng bộ mà cụ.

kienvinh

Xe lăn
Đây cụ ơi, nền web đây cụ. K biết có phải cụ muốn nói cái này k cụ. K cần gói dịch vụ đâu em thấy khi update cái digi bank là nó đồng bộ mà cụ. View attachment 6061669
À thử chuyển tiền thì thấy có nút chọn danh bạ. Danh bạ của tôi đang trống (không thấy có lựa chọn thêm mới), vậy có thể tạo danh bạ bằng cách lưu lại thông tin sau khi thực hiện một lần chuyển tiền, hay chỉ có thể đồng bộ lên từ điện thoại?

Yellowtea

[Tịch thu bằng lái]

Em từng bức xúc quá, gọi điện cho vcb nửa giờ để kêu, em bảo chúng nó là thằng IT nào thiết kế cái này là rất ngu, hahaha.
Em điên lắm lắm, nhưng thề luôn từ hồi tới giờ nửa năm hơn rồi nó vẫn thế, hixx.
Em chủ đạo làm 3 bank, vib, agri và vcb thì vcb tệ nhất, agri quét mã QR nên rất nhàn, chỉ có nó từng có cho duyệt nhiều lệnh một lúc, giờ ko hiểu sao nó hủy, nó cải thiện được việc này thì khá ok.
VIB thì ngủ quên trên sự chiến thắng :) nên ko có gì thay đổi, nhưng bản chất của nó khá ok
Còn vcb thì lỗi quá, các cụ bênh được nó thì em xin thua, hihihi. Riêng dùng sdt để làm account là em ghét rồi, hixx. Chưa kể otp, cứ phải xóa cái cũ điền cái mới, cũng điên thêm. Vì xong lệnh nó ko tự hủy, mình phải xóa đi điền cái mới, đã tức :)

tiennv.kd

Xe tải
À thử chuyển tiền thì thấy có nút chọn danh bạ. Danh bạ của tôi đang trống (không thấy có lựa chọn thêm mới), vậy có thể tạo danh bạ bằng cách lưu lại thông tin sau khi thực hiện một lần chuyển tiền, hay chỉ có thể đồng bộ lên từ điện thoại?
Các nào cũng được cụ nhé! Thêm mới luôn cũng được thì phải cụ.