[Funland] Các cụ chơi FlyCam cẩn thận

Mr.Chem

Xe điện
Tin cảnh báo thôi mà, vài năm trc cũng có thớt về việc này rồi. Cụ nào đam mê bay thì mang về quê, mang ra ngoại thành đồng ruộng, dù bay chui sai luật nhưng chẳng ảnh hưởng đến ai và ko ai hỏi. Còn luật là đã bay là phải có giấy và xử lý là bên quân đội, xxx ko đc phép giải quyết vấn đề, cùng lắm xxx bắt quả tang giữ nguyên hiện trường rồi mới chuyển lên ban chỉ huy quân sự.

Milan AC

Xe tải
Tin cảnh báo thôi mà, vài năm trc cũng có thớt về việc này rồi. Cụ nào đam mê bay thì mang về quê, mang ra ngoại thành đồng ruộng, dù bay chui sai luật nhưng chẳng ảnh hưởng đến ai và ko ai hỏi. Còn luật là đã bay là phải có giấy và xử lý là bên quân đội, xxx ko đc phép giải quyết vấn đề, cùng lắm xxx bắt quả tang giữ nguyên hiện trường rồi mới chuyển lên ban chỉ huy quân sự.
Cụ nói chuẩn, đơn giản là cảnh báo, luật thì nó vô cùng, a e dân lao động chỉ đơn giản đi kiếm cơm, ko phải ai cũng rành quy chuẩn luật;
Cái ô bên trên tinh tướng chắc nó làm nhà nước chuyên cắn tiền của dân, nên thấy bị nói là tiền luật nó nhục nên mới a cay;

Wave cùi bắp

Xe điện
Ô, dù sao cũng cảm ơn chủ thớt em mới biết lằng nhằng thế. Chả là em cũng có ý định đen tối từ lâu nên dấm dúi chút tiền định sắm con phờ lai kem đi quay lén lúc chị em trong xóm tắm tiên ạ

Vinhuser

[Tịch thu bằng lái]
Tháo ruột con Canon rồi nhét nửa ký TNT hay Sarin vào cũng ra gì phết.
Cả con flycam dji có 0.82kg. Theo cụ cần tháo những gì để nhét được nửa ký tnt?
Ngoài sức nâng ra còn vấn đề tín hiệu điều khiển.
Vẫn câu hỏi là bao nhiêu nước biến được flycam thành drone tự sát rồi :D

hieukon

Xe container
về luật mà nói, cụ bay bất kì đâu, kể cả miền núi, đồng quê đều phải xin phép hết

Nightmar

Xe hơi
Lót dép hóng các cao nhận về vụ fly cam này