Các cụ cho hỏi đường lên nghĩa trang Thanh Tước

anhtho

Xe ngựa
Em sắp phải lên nghĩa trang Thanh tước, mà nghe nói đâu ở mạn Mê Linh. Cụ nào biết đường đi rõ ràng xin chỉ giáo cho em với để đỡ phải đi lòng vòng, vừa tốn time vừa tốn xăng.

gl1600

Xe điện
CỤ đi qua cầu Thăng Long, đến ngã tư Nam Hồng rẽ trái đi thẳng kịch đường rẽ phải tiếp. Vít thẳng tắp qua đồi 79 là đến Thanh Tước. Mà Đồi 79 không biết dạo này có khác gì không nhẩy

anhtho

Xe ngựa
CỤ đi qua cầu Thăng Long, đến ngã tư Nam Hồng rẽ trái đi thẳng kịch đường rẽ phải tiếp. Vít thẳng tắp qua đồi 79 là đến Thanh Tước. Mà Đồi 79 không biết dạo này có khác gì không nhẩy
Cám ơn cụ . Nhưng em mới tìm được một cung đường khác nhanh hơn nữa: đi qua khu CN Quang Minh (đối diện Melinh Plaza), phải nói là ngắn hơn và chất lượng đường tốt hơn. Vote cụ nhá.

catdaiduong

Xe hơi
Cám ơn cụ . Nhưng em mới tìm được một cung đường khác nhanh hơn nữa: đi qua khu CN Quang Minh (đối diện Melinh Plaza), phải nói là ngắn hơn và chất lượng đường tốt hơn. Vote cụ nhá.
ĐÚng rồi ạ, đường đó đi ngắn và đường dễ đi hơn khi đi đường chỗ ngã tư nam hồng. Đường chỗ ngã tư nam hồng đường xấu, sóc kinh khủng

chuot_bach

Xe tăng
Chuẩn vẫn cần phải chỉnh.

ĐÚng rồi ạ, đường đó đi ngắn và đường dễ đi hơn khi đi đường chỗ ngã tư nam hồng. Đường chỗ ngã tư nam hồng đường xấu, sóc /xóc kinh khủng

vietran

Xe ba gác
Từ lúc bác hỏi đường đến lúc bác trả lời là 6 tiếng mà bác đã biết đường quaQuang Minh tốt hơn rồi????chứng tỏ bác đã đi cả 2 đường???
Cũng mấy tháng em không đi không biết có gì mới không nhưng qua kcn Quang Minh thì đoạn hết kcn là đường xấu, vì thỉnh thoảng tiện qua nhà máy ở cuối khu nên em đi thẳng luôn để ra Phúc Yên ra đường ql2
Bình thường em qua ngã tư Nam Hồng là rẽ trái

vt2phuc

Xe điện
Bác cứ bám theo mấy ông xe bus là tới ấy mà. Em nhớ không nhầm thì mấy anh 35 đi qua đó.

anhtho

Xe ngựa
Từ lúc bác hỏi đường đến lúc bác trả lời là 6 tiếng mà bác đã biết đường quaQuang Minh tốt hơn rồi????chứng tỏ bác đã đi cả 2 đường???
Cũng mấy tháng em không đi không biết có gì mới không nhưng qua kcn Quang Minh thì đoạn hết kcn là đường xấu, vì thỉnh thoảng tiện qua nhà máy ở cuối khu nên em đi thẳng luôn để ra Phúc Yên ra đường ql2
Bình thường em qua ngã tư Nam Hồng là rẽ trái
Lúc đi, em đi đường qua Nam Hồng, lúc về hỏi dân ở đó đi đường qua khu CN Quang Minh. Đường qua khu QM thật là tuyệt so với đường kia. Đường qua khu CN cũng không xấu tí nào trừ một hai chỗ có ổ gà nhưng ko đáng kể.

Chỉnh sửa cuối:

anhtho

Xe ngựa
Bác cứ bám theo mấy ông xe bus là tới ấy mà. Em nhớ không nhầm thì mấy anh 35 đi qua đó.
Đúng là bus 35, nhưng đường đó xấu lắm, bùn lầy, ổ gà.. xót cả người lẫn xe.

khanh.dd

Đi bộ
Nhà em ở Phúc yên, gần nghĩa trang Thanh tước đấy, tốt nhất bác nên đi đường cao tốc Thăng Long rẽ vào QL2, đến ngã tư Phúc yên rẽ trái đi khoảng 3km nữa là tới. Không nên đi các đường kia vì khó đi và dễ bị lạc lắm. Đường QL2 thì phải mất 2 lần vé cầu đường nhưng lành hơn các đường kia nếu như bác là người ko biết đường

Chúc bác lên đường vui vẻ

hien baron

Đi bộ
Website
nghiatranghn.com
Các cụ tìm hiểu thêm dự án Lạc Hồng Viên nhé.
Bên Yên Kỳ và Thanh Tước hết đất lâu rồi mà cũng k đẹp bằng dự án bên em
Em Hiển : 0973.106.111