[Funland] Các cụ cho em tư vấn với trường hợp mua bán điện thoại này

zaiwaz123

Xe điện
08h 01phút rồi ạ!

ctth

Xe tải
Vâng. Thay vì lên sàn thì giải lặn đang diễn ra

Trá Hình

Xe hơi
Cứ tưởng thanh niên đàn bà, ai ngờ đàn bà thật các cụ ạ :’)

Iem là iem đã ko còm để kết thúc nhưng thanh niên này có vẻ thích đi khóc lóc
landaumuaxe

MuathuHN252

Xe cút kít
Cứ tưởng thanh niên đàn bà, ai ngờ đàn bà thật các cụ ạ :’)

Iem là iem đã ko còm để kết thúc nhưng thanh niên này có vẻ thích đi khóc lóc
landaumuaxe
Đúng là nghe gì cũng phải nghe bằng 2 tai.
Cái câu "rồi bảo đến tận nơi thì bớt 100k. OK em mới tới" nó như kiểu chính cụ bán, cụ chủ đặt vấn đề ra vậy.
Như e bán hàng, thì e cũng đánh giá cao sự thành thật hơn 1 chút. Vì nó ko hoàn hảo nên mới chấp nhận bán lỗ tận mấy triệu. Tuy nhiên nhiều khi nói thật lại ko bán đc hàng. Nên vụ này như e bên ngoài khách quan mà nói thì cũng nửa cân, gặp 6 lạng thôi. Cụ chủ sau cũng cần rút KN và khéo léo hơn vd nhắc cụ mua check, rồi thay vì trả lời mua lại 7tr thì bảo e ko mua lại chẳng hạn.
Nên 2 cụ đã bảo stop thì stop, chứ đừng đi rêu rao ai quân tử hơn ai, nhất là cụ mua đang đi khơi mào.
Nói về cụ mua thì cụ mua mặc cả, xong xin bớt phí grab, bớt lộc lá, dùng đủ văn đặt ng bán vào thế ko bớt cũng thấy khó. Gặp nhiều ng nghe văn vậy là họ nghỉ bán luôn rồi ý.
Ở thớt này đã bảo stop, hoan hỉ rồi, lại đi kêu ca đá đểu ở thớt khác. E cũng đến chịu.

Chỉnh sửa cuối:

Trá Hình

Xe hơi
Đúng là nghe gì cũng phải nghe bằng 2 tai.
Cái câu "rồi bảo đến tận nơi thì bớt 100k. OK em mới tới" nó như kiểu chính cụ bán, cụ chủ đặt vấn đề ra vậy.
Như e bán hàng, thì e cũng đánh giá cao sự thành thật hơn 1 chút. Vì nó ko hoàn hảo nên mới chấp nhận bán lỗ tận mấy triệu. Tuy nhiên nhiều khi nói thật lại ko bán đc hàng. Nên vụ này như e bên ngoài khách quan mà nói thì cũng nửa cân, gặp 6 lạng thôi. Cụ chủ sau cũng cần rút KN và khéo léo hơn vd nhắc cụ mua check, rồi thay vì trả lời mua lại 7tr thì bảo e ko mua lại chẳng hạn.
Nói về cụ mua thì cụ mua mặc cả, xong xin bớt phí grab, bớt lộc lá, dùng đủ văn đặt ng bán vào thế ko bớt cũng thấy khó. Gặp nhiều ng nghe văn vậy là họ nghỉ bán luôn rồi ý.
Ở thớt này đã bảo stop, hoan hỉ rồi, lại đi kêu ca đá đểu ở thớt khác. E cũng đến chịu.
Vâng cụ, em rút kinh nghiệm, sau gặp trường hợp nào như này là mình quyết đoán ngay. Thanh niên lại qua đây khóc lóc tiếp, trường hợp này nhờ các cụ mợ tư vấn xem đối phó thế nào

MuathuHN252

Xe cút kít
Vâng cụ, em rút kinh nghiệm, sau gặp trường hợp nào như này là mình quyết đoán ngay. Thanh niên lại qua đây khóc lóc tiếp, trường hợp này nhờ các cụ mợ tư vấn xem đối phó thế nào
Rút KN cả vụ nói với khách là đt xách tàu thì cái nào cũng chậm hơn bt ấy cụ. Như em, em cũng ko biết thông tin này đâu. Nhưng mà mua mới có mấy ngày bán giảm 3tr, là e e ko mua, kể cả bán 4tr có khi e càng ko mua. Vì e sẽ nghĩ kiểu gì nó cũng có lỗi gì đấy nghiêm trọng ng ta mới bán lỗ thế. Mình mua làm gì. Thà ra mua ở cửa hàng đắt hơn tý còn hơn

Sứa.

Xe điện

Sứa.

Xe điện
Số đt khớp như cậu khật mợ rồi no var chỉ pen luôn 8-}
Oài...vậy sao cụ thớt ko dùng cái nick KDCN ý mà bán có phải uy tín hơn ko lại dùng cái nick Trá hình nói thật em đọc cũng thấy lành lạnh nơi sống lưng 🤣 🤣 🤣

zaiwaz123

Xe điện
Oài...vậy sao cụ thớt ko dùng cái nick KDCN ý mà bán có phải uy tín hơn ko lại dùng cái nick Trá hình nói thật em đọc cũng thấy lành lạnh nơi sống lưng 🤣 🤣 🤣
SP có vấn đề ai lại đi dùng nick KDCN.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Hàng thanh lí không hậu mãi , không bảo hành thì ai dùng nick tím cụ !