[Funland] Các cụ cho em tư vấn với trường hợp mua bán điện thoại này

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hoàng Trang

Xe ngựa
Đúng ý ông cụ anh, post nốt đoạn còn lại
Ông anh bảo tôi post lên đây, giờ thì lại bảo đóng, mà thái độ thiếu cầu thị quá. Nhắn tin thì toàn định hướng var chạm kiểu gì đó.
Ông cụ anh nhắn tin lèo nhèo quá, thôi giờ post nốt rồi ông cụ anh 17h thứ 2 qua Giảng Võ lấy nốt, kết thúc ở đây nhé
"Mấy ông trên of hóng vớ vẩn", "đóng lại cho bọn nó đỡ xàm" :-o:-o:-o

landaumuaxe

Xì hơi lốp
Nói thật cụ cũng loằng ngoằng vãi.
Cụ đi mua K70 pro thì chắc chắn cụ tìm hiểu chán về dòng nội địa tàu r. Chắc mua về cụ ko thích cụ lấy cớ trả lại thì vô lý lắm.
Em sai k tìm hiểu kỹ, có đọc qua con này trên hội, còn nếu ko dính vụ thứ 2 cò lấy đồ thì E ko hỏi cụ bán đâu. Em lần đâu dùng.Thôi chuyện cũng ko gì, mai chiều E qua, thấy vợ vẩn quá, tks cụ góp ý

landaumuaxe

Xì hơi lốp
Đúng ý ông cụ anh, post nốt đoạn còn lại
Ông anh bảo tôi post lên đây, giờ thì lại bảo đóng, mà thái độ thiếu cầu thị quá. Nhắn tin thì toàn định hướng var chạm kiểu gì đó.
Ông cụ anh nhắn tin lèo nhèo quá, thôi giờ post nốt rồi ông cụ anh 17h thứ 2 qua Giảng Võ lấy nốt, kết thúc ở đây nhé
Đấy chuẩn, anh thấy sự việc cũng chả ai đúng hết, ai cũng có cái sai, mang lên thì chỉ làm trò cuời, nhất là khi cụ em đã nhắn tin hẹn vậy rồi, thì chả đóng chứ để làm trò cười, để mỗi mong xem đấm nhau, vợ mồm, gãy tay, đi viện à. Đây là tin nhắn lúc sáng nay đấy mợ.
Cụ em chỉ im im cố mang cái xấu nhất lên, còn vụ test thì luơn lẹo, E k test lại bảo ngồi chán chê, nói chung là các cụ cứ gặp đi. Ông E này đúng là chỉ đợi cái gì để úp lên, thấy hèn thật. Như đã chốt 17h mai, A đến cơ quan E lấy đồ, cũng là chỗ đã đến mua máy.
Các cụ rảnh thì E mời qua cùng, Liên hợp tác xã, ngõ 149 giảng võ, cứ vào cổng bảo vệ hỏi Thanh , trong đó có quán cafe đẹp phết.

Chỉnh sửa cuối:

Trá Hình

Xì hơi lốp
Đấy chuẩn, anh thấy sự việc cũng chả ai đúng hết, ai cũng có cái sai, mang lên thì chỉ làm trò cuời, nhất là khi cụ em đã nhắn tin hẹn vậy rồi, thì chả đóng chứ để làm trò cười, để mỗi mong xem đấm nhau, vợ mồm, gãy tay, đi viện à. Đây là tin nhắn lúc sáng nay đấy mợ.
Cụ em chỉ im im cố mang cái xấu nhất lên, còn vụ test thì luơn lẹo, E k test lại bảo ngồi chán chê, nói chung là các cụ cứ gặp đi.
Ô thế đã nhắn cho ông anh là ko post để giữ thể diện, thì ông anh lại thách thức như vậy, kèm câu tôi lươn lẹo nữa. Thái độ như vậy có muốn giữ thể diện cho cũng ko được. Mà tin nhắn có sao thì chụp lại thế, chẳng thêm bớt được

landaumuaxe

Xì hơi lốp
Ô thế đã nhắn cho ông anh là ko post để giữ thể diện, thì ông anh lại thách thức như vậy, kèm câu tôi lươn lẹo nữa. Thái độ như vậy có muốn giữ thể diện cho cũng ko được. Mà tin nhắn có sao thì chụp lại thế, chẳng thêm bớt được
Post hết là chuẩn rồi, chứ nói lửng lơ nọ kia lại làm ng đọc hiểu sai, thấy nt gọi A zai thì A đang hoàng gọi lại E zai, xong là xong. Nhưng chả ai thích M là trò cười cho đội mong xem đánh nhau gần viện gần nhà thương, nên A cũng nhắc em, còn E lấy tin nhắn đấy để ỡm anh thì úp lên cho hết là chuẩn rồi.
Nói chung em lươn lẹo, hèn lắm.

Chỉnh sửa cuối:

Huthasa

Xe lăn
Thôi 2 cụ đóng thớt đi. Mệt quá..
Post hết là chuẩn rồi, chứ nói lửng lơ nọ kia lại làm ng đọc hiểu sai, thấy nt gọi A zai thì A đang hoàng gọi lại E zai, xong là xong. Nhưng chả ai thích M là trò cười cho đội mong xem đánh nhau gần viện gần nhà thương, nên A cũng nhắc em, còn E lấy tin nhắn đấy để ỡm anh thì úp lên cho hết là chuẩn rồi.
Nói chung em lươn lẹo, hèn lắm.

Lá Mơ

Xe buýt
Hóng đấm nhau mà chưa gì đã bàn lùi rồi, chán

Diep1979

Xe container
Bỏ mịa,

Cháu có chốt trên Of này 1 con 12 pro 512g hôm qua, và sáng nay bán nốt 1 con 11 pro max cũng 512

Offer thợ, kiểm tra chuyên nghiệp và trả tiền như giá mong muốn.

Có khi nào về không có khách mua thì tìm cháu back lại không nhỉ?

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Thôi thì thế này !
Cụ 149 cũng gần em thì mang phụ kiện qua gửi chỗ em rồi cụ mua máy qua em mà lấy tiện thay dây đàn luôn , đằng nào dây đàn cụ ý cũng đến hạn thay rồi . 2 cụ khỏi gặp nhau ;))

phuongmit

Xe cút kít
Thôi thì thế này !
Cụ 149 cũng gần em thì mang phụ kiện qua gửi chỗ em rồi cụ mua máy qua em mà lấy tiện thay dây đàn luôn , đằng nào dây đàn cụ ý cũng đến hạn thay rồi . 2 cụ khỏi gặp nhau ;))
Thồi cứ gửi gờ ráp cho nhanh cụ ạ, tiền thì banh kinh chứ có cái hộp với sạc đang nước bỏng lửa sôi như này ra mà ăn cái vả trộm cũng khộ ;)) shao cứ nhất định phải gặp nhao nhỉ ;))

kienthuc

Xe hơi
Để giữ thể diện cho cả 2 sợ mang tiếng nói va mà ko dám va, e đề xuất chọn điểm hẹn giữa nhà cả 2 cụ, khoảng cách đi lại bằng nhau cùng tốn xăng tốn Grab như nhau. Cả 2 mang gối ôm đến va đập tí rồi hoà xí xoá.

Trá Hình

Xì hơi lốp
Thôi thì thế này !
Em cũng thấy nên thế ;))

landaumuaxe

Xì hơi lốp
Hii, e và cụ e kia e nghĩ là do nóng vội, chứ nhăn nhau vẫn lịch sự mà. Giờ ai đi làm cái chuyện đó đâu, em cũng ngạc nhiên vì cụ ý dân nhà nước, lại rủ va với e dân lông bông, nhà lại sát đấy. Nhưng kể cả có ntn, e cũng k có ý va cái đó, em quá hiểu đội xxx sau vài lần va lên phường rồi. Nên e xin nhận thua. Mai 2 anh e zai gặp nhau, mọi sự dừng ở đây thôi.
Đề nghị cụ e đóng thớt Trá Hình , anh e mình xác định là dừng và vui vẻ. Ok nhé

Trá Hình

Xì hơi lốp
Hii, e và cụ e kia e nghĩ là do nóng vội, chứ nhăn nhau vẫn lịch sự mà. Giờ ai đi làm cái chuyện đó đâu, em cũng ngạc nhiên vì cụ ý dân nhà nước, lại rủ va với e dân lông bông, nhà lại sát đấy. Nhưng kể cả có ntn, e cũng k có ý va cái đó, em quá hiểu đội xxx sau vài lần va lên phường rồi. Nên e xin nhận thua. Mai 2 anh e zai gặp nhau, mọi sự dừng ở đây thôi.
Cứ xong việc hoàn toàn thì chúng ta dừng thôi ông cụ anh

Nhimtiu

Xe lăn
1. Người bán ko có trách nhiệm phải nhập lại. Người mua có thể bán cho người khác nếu ko thích
2. Bất kỳ máy nội địa Tàu nào đều sẽ bị chậm thông báo.Đó ko đc coi là "lỗi" .có thể fix nhưng ko hoàn hết hoàn toàn 100%. Đã dự định mua dòng máy này ắt hẳn nên biết điều đó.
3. cả 2 cụ đều lèo nhèo bỏ mợ 😂
Thía lày mà bán cái êto xong nó về lại chảy nhớt hay nhãi sau mấy hôm thì lại căng cụ nhể? :))

Nhimtiu

Xe lăn
Cc cứ thía lày thì cccm Ô ép chột hết ai còn dám mua hàng cũ của ọp phơ nữa, phốt hết thớt này sang thớt khác rồi chợ lại đìu hiu thoai.:(

Trạng thái
Thớt đang đóng