Các cụ cho em hỏi chỗ độ đèn lead evoque với ạ !

DuyAnh8xHN

Xe hơi
em đang muốn độ mí lead cho xe của em như dưới ảnh các cụ biết chỗ nào độ thì chỉ em với ạ. hoặc có chỗ nào bán cả pha thì càng tốt vì em nghe nói nếu độ vào mà ko cẩn thận là bị hở nước sẽ vào đúng ko ạ.
mẫu em muốn độ đây ạ.

tks các cụ ạ !

OtoPro.Dung

Xe tăng
em đang muốn độ mí lead cho xe của em như dưới ảnh các cụ biết chỗ nào độ thì chỉ em với ạ. hoặc có chỗ nào bán cả pha thì càng tốt vì em nghe nói nếu độ vào mà ko cẩn thận là bị hở nước sẽ vào đúng ko ạ.
mẫu em muốn độ đây ạ.

tks các cụ ạ !
Nhà e độ dùi, còn làm cho cả Lacetti dùi nữa cụ ạ!
Hình ảnh đây cụ nhé!

Khi Xi-nhan chuyển vàng!

DuyAnh8xHN

Xe hơi
Nhà e độ dùi, còn làm cho cả Lacetti dùi nữa cụ ạ!
Hình ảnh đây cụ nhé!

Khi Xi-nhan chuyển vàng!
cụ ơi làm ở đâu thế cụ, mà độ vào ó sợ bị hở nước ko cụ. cho em xin luôn cái giá với nhé :D em đang muốn độ lại quá :D
nhân tiện cho em hỏi luôn là đèn hạu thì thay cả cụm pha hay cũng độ dc hả cụ

Chỉnh sửa cuối:

OtoPro.Dung

Xe tăng
cụ ơi làm ở đâu thế cụ, mà độ vào ó sợ bị hở nước ko cụ. cho em xin luôn cái giá với nhé :D em đang muốn độ lại quá :D
nhân tiện cho em hỏi luôn là đèn hạu thì thay cả cụm pha hay cũng độ dc hả cụ
OtoPro 291 Nguyễn Xiển cụ ạ! Hôm làm cho evoque nhưng mà tiếc qua e k chụp lại đc. CỤ ấy ở trong Nam gửi ra nên làm xong nhà e chuyển đi luôn :(
Còn đèn Hậu, tốt nhất nếu có cụ thay cả cụm thì mới thay đổi nhìu về thẩm mỹ chứ mổ ra muk độ lâu, phí cao mà ứ đc đẹp.hì
Trường hợp hấp hơi cụ đc bảo hành free 1 năm(hấp hơi tỷ lệ chỉ 5%_E khắc phục đc)

DuyAnh8xHN

Xe hơi
cụ inbox cho em xin giá độ pha nhé. mà có dc chắc chắn như ảnh em đăng ko cụ. và thời gian làm là bao lâu ạ.

Zune.Ngô

Xe buýt
mẫu em muốn độ đây ạ.

tks các cụ ạ !
Led liếc gì đừng độ cụ ơi, em đảm bảo sau khi cụ độ khoảng 6 tháng cụ chỉ ước mình chưa bao giờ làm việc đó mà thôi.
Tốt nhất kiếm bộ đèn đời mới có led sẵn mua lắp luôn, chán lại tháo ra thanh lý. Chứ nói thật mở đèn ra độ vấn đề là phụ kiện để độ ở mình không có đồ chất lượng cao đâu, led thì sáng lờ nhờ được ba bữa thì tậm tịt hoặc giảm mất 30% độ sáng, tối còn đỡ, ban ngày nắng chả thấy tí ánh sáng nào. Nhìn cái xe mình bị rẻ tiền đi quá. Hoặc đơn giản hơn tốt nhất thích led daylight thì kiếm đèn led thanh ngắn loại cao cấp của hãng có tên tuổi lắp ngoài dưới cản thôi.
Còn mở pha ư, em khuyên cụ đừng cụ ơi!

HoangKy OtoPro

Xe tăng

OtoPro.Dung

Xe tăng
cụ inbox cho em xin giá độ pha nhé. mà có dc chắc chắn như ảnh em đăng ko cụ. và thời gian làm là bao lâu ạ.
Cụ có muốn ngắm chất lượng dải LED e mời cụ qua 291 xem trực tiếp ạ! Số lượng xe nhà e độ lên tới hàng ngàn r cụ ah!

DuyAnh8xHN

Xe hơi
Led liếc gì đừng độ cụ ơi, em đảm bảo sau khi cụ độ khoảng 6 tháng cụ chỉ ước mình chưa bao giờ làm việc đó mà thôi.
Tốt nhất kiếm bộ đèn đời mới có led sẵn mua lắp luôn, chán lại tháo ra thanh lý. Chứ nói thật mở đèn ra độ vấn đề là phụ kiện để độ ở mình không có đồ chất lượng cao đâu, led thì sáng lờ nhờ được ba bữa thì tậm tịt hoặc giảm mất 30% độ sáng, tối còn đỡ, ban ngày nắng chả thấy tí ánh sáng nào. Nhìn cái xe mình bị rẻ tiền đi quá. Hoặc đơn giản hơn tốt nhất thích led daylight thì kiếm đèn led thanh ngắn loại cao cấp của hãng có tên tuổi lắp ngoài dưới cản thôi.
Còn mở pha ư, em khuyên cụ đừng cụ ơi!
em cũng muốn tìm pha nguyên lắm cụ à nhưng pha nguyên toàn dải lead ngắt quãng chứ ko liền như trong ảnh em thích :(. Em cũng đang lăn tăn vì các vấn đề cụ nói quá tại nhiều ng cũng nói với em như vậy :(
Cu