Các cụ cho em hỏi bãi sát hạch lái xe của trường 10

gl1600

Xe điện
Ngày kia em phải đi sát hạch lại Luật ở bãi sát hạch của trường 10. Các cụ làm ơn chỉ đường cho em với. Sau khi đi hết Láng -Hòa Lạc thì đi thế nào tiếp ạ. Từ ngã ba này đi còn bao xa nữa ạ
À còn một điều nữa, đường Láng - Hòa Lạc đã hết ngập chưa ạ
Thanks các cụ. Em xin vodka ngàn chai(b)

hyacinth

Xe máy
Bác phải nói rõ là bác học của trung tâm nào vì hình như đã chuyển trung tâm sát hạch về Tây Mỗ roài. Trên láng - Hòa lạc chỉ để tập lái thôi bác ạ.

2connhimlaixe

Đi bộ
Trường 10 thì bãi tập ở đường đi Xuân Mai, bác đến ngã 3 Láng - Hòa Lạc rẽ trái đi Xuân Mai chừng khoảng 3 kms gì đó ở phía bên tay phải sẽ thấy có biển bãi tập xe. Bãi tập này liền kề với 1 bãi tập to mới hơn bác ạ. Tức là bác đi qua bãi tập mới rồi mới đến bãi tập của trường 10. Rất dễ tìm, không khó như nhìn xxx đâu. (y)

NguoiGia

Xe tăng
Trường 10 thì bãi tập ở đường đi Xuân Mai, bác đến ngã 3 Láng - Hòa Lạc rẽ trái đi Xuân Mai chừng khoảng 3 kms gì đó ở phía bên tay phải sẽ thấy có biển bãi tập xe. Bãi tập này liền kề với 1 bãi tập to mới hơn bác ạ. Tức là bác đi qua bãi tập mới rồi mới đến bãi tập của trường 10. Rất dễ tìm, không khó như nhìn xxx đâu. (y)
Bác 2connhimlaixe nói rất đúng ạ. Rẽ trái từ ngã 3 Láng-HL cũng gần thôi, chắc chả đến 3 km. Bên phải có bãi tập xe mới (chỉ tập bình thường, không chíp). Sát đấy có 2 cổng: 1 cái đi vào bãi tập thường, cái này có lâu rồi, của Trường 10; 1 cổng đi vào văn phòng và cơ quan đào tạo của Trường 10, phía trong có bãi tập xe chíp-thi sa hình cũng ở đấy luôn!).

Chỗ này em nhiều kỷ niệm lắm vì ngày trước tập mãi và thi ở đây. Bác chỉ cần sát hạch lại luật thì sẽ thi ở nhà ngoài gần cổng, trên tầng 2.

Chúc bác thi tốt nhá! Xong rồi về a lô em (b) nhá!

lai minh tuân

Đi bộ
các bác cho e hỏi ạ.Nhà e ở đường trần duy hưng đi xuống bãi tập xe chíp này khoảng bao nhiêu cây ạ,có xa lắm ko ạ